பொதுத்தேர்தல் · 23 ஏப்ரல் 2026
6 ஏப்ரல் 2026 வாக்காளர் பட்டியல்
தமிழ்நாடு: ஓர் எம்எல்ஏவுக்கு 5.5 லட்சம் வாக்காளர்கள், இன்னொருவருக்கு 1.2 லட்சம்
சோழிங்கநல்லூர்5,53,905
துறைமுகம்1,20,126
6 ஏப்ரல் 2026 பட்டியல் · வெற்றியாளர்கள்
தமிழ்நாட்டின் மிகப் பெரிய 10, மிகச் சிறிய 10 தொகுதிகள்
மிகப் பெரிய 10
- 1சோழிங்கநல்லூர்இசிஆர் பி. சரவணன் · தவெக5,53,905
- 2ஆவடிஆர். ரமேஷ் குமார் · தவெக4,36,177
- 3மாதவரம்எம். எல். விஜய் பிரபு · தவெக4,31,796
- 4கவுண்டம்பாளையம்கனிமொழி சந்தோஷ் · தவெக4,22,138
- 5ஸ்ரீபெரும்புதூர்கே. தென்னரசு · தவெக3,81,750
- 6மதுரவாயல்பி. ரவந்த் சரண் · தவெக3,73,283
- 7செங்கல்பட்டுஎஸ். தியாகராஜன் · தவெக3,72,839
- 8பூந்தமல்லிஆர். பிரகாசம் · தவெக3,68,634
- 9ஓசூர்பாலகிருஷ்ண ரெட்டி · அதிமுக3,42,989
- 10அம்பத்தூர்ஜி. பாலமுருகன் · தவெக3,37,019
மிகச் சிறிய 10
- 234துறைமுகம்பி. கே. சேகர் பாபு · திமுக1,20,126
- 233எழும்பூர்ராஜ்மோகன் · தவெக1,38,775
- 232ஆயிரம் விளக்குஜே. சி. டி. பிரபாகர் · தவெக1,57,529
- 231தியாகராய நகர்பஸ்ஸி என். ஆனந்த் · தவெக1,58,757
- 230ராயபுரம்கே. வி. விஜய் தாமு · தவெக1,59,654
- 229வில்லிவாக்கம்ஆதவ் அர்ஜுனா · தவெக1,63,372
- 228சேப்பாக்கம்-திருவல்லிக்கேணிஉதயநிதி ஸ்டாலின் · திமுக1,66,023
- 227கீழ்வேளூர்டி. லதா · சிபிஎம்1,70,558
- 226வால்பாறைஏ. சுதாகர் (குட்டி) · திமுக1,73,608
- 225நாகப்பட்டினம்எம். எச். ஜவாஹிருல்லா · திமுக1,74,683
மிகப் பெரிய 10 தொகுதிகளில் 7 திருவள்ளூர், செங்கல்பட்டு மாவட்டங்களில் உள்ளன; மிகச் சிறிய 10-இல் 7 சென்னை மாவட்டத்தில் உள்ளன.
பொதுத்தேர்தல் · 23 ஏப்ரல் 2026
தமிழ்நாட்டின் மிகப் பெரிய, மிகச் சிறிய தொகுதிகளில் வெற்றிக்குத் தேவைப்பட்ட வாக்குகள்
வெற்றியாளர் வாக்குகள்: மிகப் பெரிய தொகுதியில் 4.9 மடங்கு அதிகம். வாக்குப்பதிவு = எண்ணப்பட்ட வாக்குகள் ÷ 6 ஏப்ரல் 2026 பட்டியலின் வாக்காளர்கள்.
6 ஏப்ரல் 2026 வாக்காளர் பட்டியல்
தமிழ்நாட்டின் 234 தொகுதிகளும் வாக்காளர் எண்ணிக்கை வரிசையில்
| தொகுதி | வாக்காளர்கள் | தரவரிசை | எண்ணப்பட்ட வாக்கு % | வெற்றியாளர் வாக்குகள் | வாக்குச்சாவடிகள் | வெற்றியாளர் |
|---|---|---|---|---|---|---|
| சோழிங்கநல்லூர்செங்கல்பட்டு | 5,53,905 | 1 | 80.8% | 2,20,382 | 703 | இசிஆர் பி. சரவணன் (தவெக) |
| ஆவடிதிருவள்ளூர் | 4,36,177 | 2 | 79.3% | 1,80,384 | 502 | ஆர். ரமேஷ் குமார் (தவெக) |
| மாதவரம்திருவள்ளூர் | 4,31,796 | 3 | 83.8% | 1,90,462 | 526 | எம். எல். விஜய் பிரபு (தவெக) |
| கவுண்டம்பாளையம்கோயம்புத்தூர் | 4,22,138 | 4 | 86.2% | 1,46,466 | 551 | கனிமொழி சந்தோஷ் (தவெக) |
| ஸ்ரீபெரும்புதூர்காஞ்சிபுரம் | 3,81,750 | 5 | 86.7% | 1,47,611 | 446 | கே. தென்னரசு (தவெக) |
| மதுரவாயல்திருவள்ளூர் | 3,73,283 | 6 | 78.7% | 1,41,725 | 484 | பி. ரவந்த் சரண் (தவெக) |
| செங்கல்பட்டுசெங்கல்பட்டு | 3,72,839 | 7 | 86.9% | 1,37,136 | 497 | எஸ். தியாகராஜன் (தவெக) |
| பூந்தமல்லிதிருவள்ளூர் | 3,68,634 | 8 | 83.8% | 1,61,309 | 452 | ஆர். பிரகாசம் (தவெக) |
| ஓசூர்கிருஷ்ணகிரி | 3,42,989 | 9 | 81.0% | 1,09,867 | 446 | பாலகிருஷ்ண ரெட்டி (அதிமுக) |
| அம்பத்தூர்திருவள்ளூர் | 3,37,019 | 10 | 77.1% | 1,33,339 | 365 | ஜி. பாலமுருகன் (தவெக) |
| பல்லாவரம்செங்கல்பட்டு | 3,36,963 | 11 | 84.2% | 1,33,611 | 468 | ஜே. காமாட்சி (தவெக) |
| மதுரை கிழக்குமதுரை | 3,36,527 | 12 | 80.7% | 1,18,777 | 400 | எஸ். கார்த்திகேயன் (தவெக) |
| தாம்பரம்செங்கல்பட்டு | 3,30,060 | 13 | 84.5% | 1,18,967 | 465 | டி. சரத்குமார் (கில்லி சரத்) (தவெக) |
| பல்லடம்திருப்பூர் | 3,29,849 | 14 | 91.3% | 1,21,297 | 480 | கே. ராம்குமார் (தவெக) |
| திருப்பூர் வடக்குதிருப்பூர் | 3,15,837 | 15 | 83.4% | 1,31,401 | 442 | வி. சத்யபாமா (தவெக) |
| ராமநாதபுரம்இராமநாதபுரம் | 3,12,303 | 16 | 76.1% | 89,137 | 399 | காதர்பாட்சா முத்துராமலிங்கம் (திமுக) |
| திருப்பரங்குன்றம்மதுரை | 3,11,400 | 17 | 82.0% | 1,14,316 | 352 | சி.டி.ஆர். நிர்மல் குமார் (தவெக) |
| சூலூர்கோயம்புத்தூர் | 3,07,616 | 18 | 88.9% | 90,531 | 385 | என். எம். சுகுமார் (தவெக) |
| காரைக்குடிசிவகங்கை | 3,05,925 | 19 | 74.9% | 1,01,358 | 388 | டாக்டர் டி. கே. பிரபு (தவெக) |
| கிணத்துக்கடவுகோயம்புத்தூர் | 3,05,878 | 20 | 87.6% | 99,950 | 381 | கே. விக்னேஷ் (தவெக) |
| ஆலந்தூர்காஞ்சிபுரம் | 3,01,055 | 21 | 86.9% | 1,12,205 | 431 | எம். ஹரிஷ் (தவெக) |
| உளுந்தூர்ப்பேட்டைகள்ளக்குறிச்சி | 3,00,699 | 22 | 90.1% | 98,471 | 375 | ஜி. ஆர். வசந்தவேல் (திமுக) |
| முதுகுளத்தூர்இராமநாதபுரம் | 2,98,958 | 23 | 77.4% | 68,003 | 414 | இராஜ கண்ணப்பன் (திமுக) |
| கோயம்புத்தூர் வடக்குகோயம்புத்தூர் | 2,96,939 | 24 | 76.1% | 92,500 | 337 | வி. சம்பத்குமார் (தவெக) |
| ஓமலூர்சேலம் | 2,94,593 | 25 | 92.0% | 1,12,246 | 362 | இரா. மணி (அதிமுக) |
| திருப்போரூர்செங்கல்பட்டு | 2,94,410 | 26 | 89.1% | 1,10,095 | 375 | பி. விஜயராஜ் (தவெக) |
| தொண்டாமுத்தூர்கோயம்புத்தூர் | 2,93,324 | 27 | 88.1% | 93,316 | 371 | எஸ். பி. வேலுமணி (அதிமுக) |
| பெரம்பலூர்பெரம்பலூர் | 2,90,666 | 28 | 87.3% | 90,882 | 387 | கே. சிவக்குமார் (தவெக) |
| கன்னியாகுமரிகன்னியாகுமரி | 2,88,867 | 29 | 82.8% | 75,045 | 363 | என். தளவாய் சுந்தரம் (அதிமுக) |
| ஸ்ரீரங்கம்திருச்சிராப்பள்ளி | 2,87,027 | 30 | 88.8% | 1,03,235 | 367 | எஸ். ரமேஷ் (தவெக) |
| திருவாடானைஇராமநாதபுரம் | 2,83,864 | 31 | 77.6% | 69,551 | 378 | வி.கே. ராஜீவ் (தவெக) |
| மேட்டுப்பாளையம்கோயம்புத்தூர் | 2,82,179 | 32 | 86.6% | 75,664 | 360 | என். சுனில் ஆனந்த் (தவெக) |
| தென்காசிதென்காசி | 2,81,624 | 33 | 83.4% | 79,699 | 359 | டாக்டர் கலை கதிரவன் (திமுக) |
| கள்ளக்குறிச்சிகள்ளக்குறிச்சி | 2,81,582 | 34 | 88.7% | 81,132 | 370 | சி. அருள்விக்னேஷ் (தவெக) |
| காஞ்சிபுரம்காஞ்சிபுரம் | 2,78,775 | 35 | 88.4% | 91,350 | 358 | ஆர். வி. ரஞ்சித்குமார் (தவெக) |
| சிவகங்கைசிவகங்கை | 2,78,124 | 36 | 77.0% | 73,737 | 393 | குழந்தை ராணி நாச்சியார் (தவெக) |
| எடப்பாடிசேலம் | 2,76,387 | 37 | 93.4% | 1,48,933 | 342 | எடப்பாடி க. பழனிசாமி (அதிமுக) |
| திருப்பத்தூர்சிவகங்கை | 2,75,904 | 38 | 78.2% | 83,375 | 368 | ஆர். சீனிவாச சேதுபதி (தவெக) |
| திருநெல்வேலிதிருநெல்வேலி | 2,75,857 | 39 | 79.2% | 75,840 | 386 | ஆர்.எஸ். முருகன் (தவெக) |
| மதுரை மேற்குமதுரை | 2,75,516 | 40 | 78.5% | 88,250 | 327 | எஸ்.ஆர். தங்கப்பாண்டி (தவெக) |
| ரிஷிவந்தியம்கள்ளக்குறிச்சி | 2,73,571 | 41 | 89.5% | 89,711 | 350 | வசந்தம் க. கார்த்திகேயன் (திமுக) |
| ஏற்காடுசேலம் | 2,72,829 | 42 | 92.9% | 87,772 | 336 | பி. உஷாராணி (அதிமுக) |
| சிங்காநல்லூர்கோயம்புத்தூர் | 2,69,941 | 43 | 81.9% | 84,163 | 353 | கே.எஸ். ஸ்ரீ கிரி பிரசாத் (தவெக) |
| கடையநல்லூர்தென்காசி | 2,69,220 | 44 | 82.4% | 79,832 | 364 | டி.எம். ராஜேந்திரன் (திமுக) |
| செங்கம்திருவண்ணாமலை | 2,68,997 | 45 | 90.3% | 87,802 | 342 | எஸ். வேலு (அதிமுக) |
| குன்னம்பெரம்பலூர் | 2,68,095 | 46 | 86.0% | 87,237 | 345 | எஸ். எஸ். சிவசங்கர் (திமுக) |
| மணப்பாறைதிருச்சிராப்பள்ளி | 2,67,999 | 47 | 90.0% | 83,041 | 346 | ஆர். கதிரவன் (தவெக) |
| நன்னிலம்திருவாரூர் | 2,67,432 | 48 | 86.5% | 1,03,462 | 344 | ஆர். காமராஜ் (அதிமுக) |
| கிருஷ்ணகிரிகிருஷ்ணகிரி | 2,67,366 | 49 | 86.1% | 89,374 | 340 | பி. முகுந்தன் (தவெக) |
| உசிலம்பட்டிமதுரை | 2,66,192 | 50 | 84.2% | 65,743 | 342 | எம். விஜய் (தவெக) |
| சங்கராபுரம்கள்ளக்குறிச்சி | 2,65,951 | 51 | 88.6% | 80,250 | 340 | ஆர். ராகேசு (அதிமுக) |
| பெரியகுளம்தேனி | 2,65,830 | 52 | 79.5% | 85,656 | 360 | ஜி. சபரி (தவெக) |
| குளச்சல்கன்னியாகுமரி | 2,65,015 | 53 | 75.1% | 66,207 | 316 | டாக்டர் தராஹை குத்பர்ட் (காங்கிரஸ்) |
| ஜெயங்கொண்டம்அரியலூர் | 2,63,450 | 54 | 86.8% | 88,992 | 322 | ஜி. வைத்திலிங்கம் (பாமக) |
| போடிநாயக்கனூர்தேனி | 2,63,292 | 55 | 83.8% | 85,206 | 346 | ஓ. பன்னீர்செல்வம் (ஓபிஎஸ்) (திமுக) |
| அரியலூர்அரியலூர் | 2,62,942 | 56 | 89.7% | 95,219 | 331 | எஸ். ராஜேந்திரன் (அதிமுக) |
| திருத்தணிதிருவள்ளூர் | 2,61,857 | 57 | 91.2% | 89,169 | 337 | ஜி. ஹரி (அதிமுக) |
| ஆத்தூர்திண்டுக்கல் | 2,61,843 | 58 | 90.6% | 1,06,240 | 341 | ஐ. பெரியசாமி (திமுக) |
| திருமங்கலம்மதுரை | 2,61,238 | 59 | 88.4% | 88,291 | 351 | எம். மணிமாறன் (திமுக) |
| நத்தம்திண்டுக்கல் | 2,61,152 | 60 | 91.6% | 85,708 | 359 | நத்தம் ஆர். விசுவநாதன் (அதிமுக) |
| தருமபுரிதருமபுரி | 2,60,751 | 61 | 91.5% | 93,713 | 320 | சௌமியா அன்புமணி (பாமக) |
| சங்ககிரிசேலம் | 2,60,525 | 62 | 93.6% | 87,342 | 340 | எஸ். வெற்றிவெல் (அதிமுக) |
| திருவாரூர்திருவாரூர் | 2,60,027 | 63 | 83.8% | 93,408 | 327 | பூண்டி கே. கலைவாணன் (திமுக) |
| திருவெறும்பூர்திருச்சிராப்பள்ளி | 2,59,546 | 64 | 82.3% | 89,837 | 312 | நவல்பட்டு எஸ். விஜி (தவெக) |
| மானாமதுரைசிவகங்கை | 2,59,382 | 65 | 80.4% | 69,971 | 369 | டி. இளங்கோவன் (தவெக) |
| பூம்புகார்மயிலாடுதுறை | 2,59,262 | 66 | 84.6% | 81,096 | 342 | நிவேதா எம். முருகன் (திமுக) |
| நாகர்கோவில்கன்னியாகுமரி | 2,58,928 | 67 | 75.8% | 69,880 | 322 | எஸ். ஆஸ்டின் (திமுக) |
| திருவையாறுதஞ்சாவூர் | 2,58,374 | 68 | 86.0% | 80,425 | 340 | துரை. சந்திரசேகரன் (திமுக) |
| சேலம் மேற்குசேலம் | 2,57,950 | 69 | 90.9% | 1,20,407 | 310 | எஸ். லட்சுமணன் (தவெக) |
| சோளிங்கர்இராணிப்பேட்டை | 2,57,522 | 70 | 90.7% | 84,506 | 341 | ஜி. கபில் (தவெக) |
| பாளையங்கோட்டைதிருநெல்வேலி | 2,57,329 | 71 | 70.2% | 79,744 | 296 | மு. அப்துல் வஹாப் (திமுக) |
| நாங்குநேரிதிருநெல்வேலி | 2,57,177 | 72 | 81.4% | 74,952 | 349 | ரெட்டியப்பட்டி நாராயணன் (தவெக) |
| திருவிடைமருதூர்தஞ்சாவூர் | 2,56,930 | 73 | 81.3% | 79,951 | 326 | கோவி. செழியன் (கோவிந்தன் நெடுஞ்செழியன்) (திமுக) |
| பாப்பிரெட்டிப்பட்டிதருமபுரி | 2,56,640 | 74 | 92.2% | 1,01,829 | 322 | மரகதம் வெற்றிவேல் (அதிமுக) |
| ஆண்டிப்பட்டிதேனி | 2,56,529 | 75 | 84.7% | 74,324 | 344 | ஏ. மகாராஜன் (திமுக) |
| பாபநாசம்தஞ்சாவூர் | 2,56,518 | 76 | 81.0% | 69,284 | 315 | ஏ.எம். ஷாஜகான் (முஸ்லிம் லீக்) |
| கம்பம்தேனி | 2,55,888 | 77 | 82.3% | 85,394 | 345 | பி.எல்.ஏ. ஜெகன்நாத் மிஸ்ரா (தவெக) |
| மேட்டூர்சேலம் | 2,55,665 | 78 | 90.4% | 86,498 | 327 | கோ. வெங்கடாசலம் (அதிமுக) |
| ஆலங்குளம்தென்காசி | 2,55,457 | 79 | 86.5% | 69,170 | 332 | பால் மனோஜ் பாண்டியன் (திமுக) |
| ஆரணிதிருவண்ணாமலை | 2,54,963 | 80 | 90.3% | 76,735 | 323 | எல். ஜெயசுதா (அதிமுக) |
| கும்பகோணம்தஞ்சாவூர் | 2,54,318 | 81 | 81.9% | 78,650 | 301 | ஆர். வினோத் (தவெக) |
| கும்மிடிப்பூண்டிதிருவள்ளூர் | 2,54,129 | 82 | 91.5% | 94,320 | 344 | எஸ். விஜயகுமார் (தவெக) |
| அவினாசிதிருப்பூர் | 2,53,361 | 83 | 91.4% | 84,209 | 372 | எஸ். காமலி (தவெக) |
| தஞ்சாவூர்தஞ்சாவூர் | 2,52,676 | 84 | 78.7% | 87,705 | 311 | ஆர். விஜய்சரவணன் (தவெக) |
| குடியாத்தம்வேலூர் | 2,51,588 | 85 | 91.1% | 82,858 | 319 | கே. சிந்து (தவெக) |
| பொன்னேரிதிருவள்ளூர் | 2,51,397 | 86 | 90.2% | 1,10,439 | 327 | டாக்டர் எம். எஸ். ரவி (தவெக) |
| திருவள்ளூர்திருவள்ளூர் | 2,51,018 | 87 | 90.2% | 92,190 | 335 | டாக்டர் டி. அருண்குமார் (தவெக) |
| தூத்துக்குடிதூத்துக்குடி | 2,50,587 | 88 | 81.7% | 1,00,536 | 360 | ஏ. ஸ்ரீநாத் (தவெக) |
| வீரபாண்டிசேலம் | 2,50,449 | 89 | 94.2% | 79,907 | 312 | எம்.எஸ். பழனிவேல் (தவெக) |
| ஈரோடு மேற்குஈரோடு | 2,50,177 | 90 | 88.5% | 96,836 | 325 | கே. கே. ஆனந்த் மோகன் (தவெக) |
| திருவண்ணாமலைதிருவண்ணாமலை | 2,49,848 | 91 | 88.1% | 88,273 | 318 | ஈ. வி. வேலு (திமுக) |
| பென்னாகரம்தருமபுரி | 2,48,614 | 92 | 92.0% | 81,240 | 320 | எஸ். கஜேந்திரன் (தவெக) |
| ராணிப்பேட்டைஇராணிப்பேட்டை | 2,48,244 | 93 | 89.0% | 91,149 | 304 | ஐ. தாஹிரா (தவெக) |
| ராதாபுரம்திருநெல்வேலி | 2,47,061 | 94 | 80.9% | 69,947 | 326 | கே. சதீஷ் கிறிஸ்டோபர் (தவெக) |
| உத்திரமேரூர்காஞ்சிபுரம் | 2,46,177 | 95 | 92.5% | 84,917 | 321 | ஜே. முனிரத்தினம் (தவெக) |
| வேப்பனப்பள்ளிகிருஷ்ணகிரி | 2,46,093 | 96 | 90.5% | 74,691 | 343 | பி. எஸ். சிறிநிவாசன் (திமுக) |
| விழுப்புரம்விழுப்புரம் | 2,45,899 | 97 | 87.6% | 72,982 | 336 | இரா. இலட்சுமணன் (திமுக) |
| அரூர்தருமபுரி | 2,45,692 | 98 | 89.6% | 75,523 | 322 | வே. சம்பத்குமார் (அதிமுக) |
| கிள்ளியூர்கன்னியாகுமரி | 2,45,359 | 99 | 72.4% | 66,434 | 301 | எஸ். ராஜேஷ் குமார் (காங்கிரஸ்) |
| ஆற்காடுஇராணிப்பேட்டை | 2,45,319 | 100 | 92.0% | 1,05,608 | 318 | எஸ். எம். சுகுமார் (அதிமுக) |
| திருவொற்றியூர்திருவள்ளூர் | 2,44,903 | 101 | 84.6% | 1,10,067 | 344 | என். செந்தில் குமார் (தவெக) |
| வேடசந்தூர்திண்டுக்கல் | 2,43,774 | 102 | 92.9% | 84,948 | 327 | டி. சாமிநாதன் (திமுக) |
| ஓட்டப்பிடாரம்தூத்துக்குடி | 2,43,756 | 103 | 80.5% | 81,625 | 315 | பி. மதன்ராஜா (தவெக) |
| திருக்கோயிலூர்விழுப்புரம் | 2,43,105 | 104 | 89.4% | 73,033 | 330 | சு. பழனிச்சாமி (அதிமுக) |
| செஞ்சிவிழுப்புரம் | 2,42,667 | 105 | 89.3% | 78,201 | 320 | ஏ. கணேஷ்குமார் (பாமக) |
| வாணியம்பாடிதிருப்பத்தூர் | 2,42,540 | 106 | 87.6% | 73,181 | 312 | சையது பாரூக் பாசா (முஸ்லிம் லீக்) |
| பட்டுக்கோட்டைதஞ்சாவூர் | 2,42,420 | 107 | 75.8% | 65,963 | 310 | கா. அண்ணாதுரை (திமுக) |
| திண்டுக்கல்திண்டுக்கல் | 2,41,926 | 108 | 87.6% | 74,489 | 316 | ஐ. பி. செந்தில்குமார் (திமுக) |
| பண்ருட்டிகடலூர் | 2,41,767 | 109 | 87.2% | 78,398 | 309 | கே. மோகன் (அதிமுக) |
| கோவில்பட்டிதூத்துக்குடி | 2,41,660 | 110 | 80.4% | 61,643 | 318 | கே. கருணாநிதி (திமுக) |
| சீர்காழிமயிலாடுதுறை | 2,41,319 | 111 | 83.1% | 71,449 | 305 | ஆர். செந்தில்செல்வன் (திமுக) |
| கீழ்பெண்ணாத்தூர்திருவண்ணாமலை | 2,40,823 | 112 | 91.3% | 90,503 | 307 | எஸ். இராமச்சந்திரன் (அதிமுக) |
| விருத்தாசலம்கடலூர் | 2,40,783 | 113 | 86.9% | 69,351 | 317 | பிரேமலதா விஜயகாந்த் (தேமுதிக) |
| பாலக்கோடுதருமபுரி | 2,40,322 | 114 | 93.7% | 1,02,807 | 312 | கே. பி. அன்பழகன் (அதிமுக) |
| செய்யாறுதிருவண்ணாமலை | 2,39,856 | 115 | 92.8% | 86,680 | 334 | முக்கூர் என். சுப்பிரமணியன் (அதிமுக) |
| பழனிதிண்டுக்கல் | 2,39,795 | 116 | 87.0% | 66,986 | 339 | கே. ரவிமனோகரன் (அதிமுக) |
| பர்கூர்கிருஷ்ணகிரி | 2,39,318 | 117 | 89.4% | 71,240 | 324 | ஈ. சி. கோவிந்தராசன் (அதிமுக) |
| கோபிச்செட்டிப்பாளையம்ஈரோடு | 2,39,179 | 118 | 91.9% | 82,612 | 309 | கே. ஏ. செங்கோட்டையன் (தவெக) |
| திருச்சிராப்பள்ளி மேற்குதிருச்சிராப்பள்ளி | 2,38,920 | 119 | 82.2% | 88,235 | 305 | கே. என். நேரு (திமுக) |
| அணைக்கட்டுவேலூர் | 2,38,715 | 120 | 90.6% | 76,302 | 295 | டி. வேலழகன் (அதிமுக) |
| சேலம் வடக்குசேலம் | 2,38,637 | 121 | 88.3% | 85,710 | 286 | கே. சிவக்குமார் (தவெக) |
| குறிஞ்சிப்பாடிகடலூர் | 2,38,189 | 122 | 89.8% | 76,695 | 278 | எம். ஆர். கே. பன்னீர்செல்வம் (திமுக) |
| சங்கரன்கோவில்தென்காசி | 2,38,082 | 123 | 82.5% | 64,865 | 315 | டாக்டர் திலீபன் ஜெய்சங்கர் (அதிமுக) |
| தளிகிருஷ்ணகிரி | 2,37,924 | 124 | 86.5% | 78,283 | 321 | டி. ராமச்சந்திரன் (சிபிஐ) |
| நாமக்கல்நாமக்கல் | 2,37,836 | 125 | 89.3% | 79,744 | 310 | சி.எஸ். திலீப் (தவெக) |
| பவானிசாகர்ஈரோடு | 2,37,613 | 126 | 90.3% | 72,391 | 327 | வி. பி. தமிழ்செல்வி (தவெக) |
| மண்ணச்சநல்லூர்திருச்சிராப்பள்ளி | 2,36,500 | 127 | 88.7% | 81,447 | 297 | எஸ். கதிரவன் (திமுக) |
| ஜோலார்பேட்டைதிருப்பத்தூர் | 2,36,127 | 128 | 90.2% | 78,633 | 287 | கே. சி. வீரமணி (அதிமுக) |
| பத்மனாபபுரம்கன்னியாகுமரி | 2,35,511 | 129 | 76.7% | 68,938 | 312 | ஆர். செல்லசாமி (சிபிஎம்) |
| ஊத்தங்கரைகிருஷ்ணகிரி | 2,35,451 | 130 | 87.3% | 70,201 | 319 | ந. இளையராஜா (தவெக) |
| பரமக்குடிஇராமநாதபுரம் | 2,34,608 | 131 | 80.9% | 59,161 | 323 | கே.கே. கதிரவன் (திமுக) |
| மயிலாடுதுறைமயிலாடுதுறை | 2,34,554 | 132 | 80.3% | 68,011 | 304 | ஜமால் முகமது யுனூஸ் ஒய். என். (காங்கிரஸ்) |
| மன்னார்குடிதிருவாரூர் | 2,34,430 | 133 | 82.8% | 68,416 | 306 | எஸ். காமராஜ் (அமமுக) |
| போளூர்திருவண்ணாமலை | 2,33,774 | 134 | 90.6% | 67,961 | 299 | ஆர். அபிஷேக் (தவெக) |
| ஒரத்தநாடுதஞ்சாவூர் | 2,33,542 | 135 | 83.6% | 86,759 | 314 | ஆர். வைத்திலிங்கம் (திமுக) |
| புவனகிரிகடலூர் | 2,33,259 | 136 | 88.9% | 75,707 | 304 | ஆ. அருண்மொழித்தேவன் (அதிமுக) |
| திருச்செந்தூர்தூத்துக்குடி | 2,32,933 | 137 | 79.9% | 72,723 | 308 | அனிதா ஆர். ராதாகிருஷ்ணன் (திமுக) |
| கலசப்பாக்கம்திருவண்ணாமலை | 2,32,847 | 138 | 92.0% | 89,629 | 301 | அக்ரி எஸ். எஸ். கிருஷ்ணமூர்த்தி (அதிமுக) |
| சிதம்பரம்கடலூர் | 2,31,236 | 139 | 85.0% | 69,739 | 300 | எம். தமிமுன் அன்சாரி (திமுக) |
| உடுமலைப்பேட்டைதிருப்பூர் | 2,30,976 | 140 | 88.1% | 68,549 | 307 | எம். ஜெயக்குமார் (திமுக) |
| கரூர்கரூர் | 2,29,995 | 141 | 94.3% | 71,542 | 283 | எம். ஆர். விஜயபாஸ்கர் (அதிமுக) |
| மேலூர்மதுரை | 2,29,821 | 142 | 83.0% | 60,080 | 291 | பி. விஸ்வநாதன் (காங்கிரஸ்) |
| அறந்தாங்கிபுதுக்கோட்டை | 2,29,792 | 143 | 79.5% | 73,244 | 302 | ஜே. முகமது பர்வாஸ் (தவெக) |
| சேந்தமங்கலம்நாமக்கல் | 2,29,398 | 144 | 91.4% | 68,815 | 304 | பி. சந்திரசேகர் (தவெக) |
| சாத்தூர்விருதுநகர் | 2,29,330 | 145 | 86.7% | 62,060 | 291 | ஏ. கடற்கரைராஜ் (திமுக) |
| விக்கிரவாண்டிவிழுப்புரம் | 2,28,995 | 146 | 91.4% | 69,727 | 310 | சி. சிவகுமார் (பாமக) |
| காட்பாடிவேலூர் | 2,28,736 | 147 | 89.0% | 69,868 | 280 | டாக்டர் எம். சுதாகர் (தவெக) |
| வாசுதேவநல்லூர்தென்காசி | 2,28,557 | 148 | 83.0% | 63,045 | 310 | ஈ. இராஜா (திமுக) |
| சிவகாசிவிருதுநகர் | 2,28,205 | 149 | 84.8% | 68,709 | 290 | எஸ். கீர்த்தனா (தவெக) |
| ஆத்தூர்சேலம் | 2,28,153 | 150 | 91.3% | 80,843 | 306 | அ. ப. ஜெயசங்கரன் (அதிமுக) |
| அம்பாசமுத்திரம்திருநெல்வேலி | 2,27,878 | 151 | 83.9% | 65,589 | 321 | டாக்டர் இசக்கி சுபையா (அதிமுக) |
| சேலம் தெற்குசேலம் | 2,26,851 | 152 | 91.6% | 91,371 | 268 | ஏ. விஜய் தமிழன் பார்த்திபன் (தவெக) |
| திருத்துறைப்பூண்டிதிருவாரூர் | 2,26,845 | 153 | 84.2% | 74,062 | 294 | க. மாரிமுத்து (சிபிஐ) |
| திருப்பத்தூர்திருப்பத்தூர் | 2,26,691 | 154 | 89.5% | 1,05,098 | 303 | என். திருப்பதி (தவெக) |
| விளவங்கோடுகன்னியாகுமரி | 2,26,658 | 155 | 77.2% | 70,755 | 300 | டி. டி. பிரவீன் (காங்கிரஸ்) |
| காட்டுமன்னார்கோயில்கடலூர் | 2,26,333 | 156 | 83.0% | 85,179 | 291 | எல். ஈ. ஜோதிமணி (விசிக) |
| பெரம்பூர்சென்னை | 2,26,296 | 157 | 90.3% | 1,20,365 | 298 | சி. ஜோசப் விஜய் (தவெக) |
| புதுக்கோட்டைபுதுக்கோட்டை | 2,25,944 | 158 | 84.3% | 66,825 | 297 | வை. முத்துராஜா (திமுக) |
| விராலிமலைபுதுக்கோட்டை | 2,25,090 | 159 | 90.6% | 1,05,773 | 276 | டாக்டர் சி. விஜயபாஸ்கர் (அதிமுக) |
| ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர்விருதுநகர் | 2,24,122 | 160 | 86.3% | 65,653 | 308 | ஏ. கார்த்திக் (தவெக) |
| குளித்தலைகரூர் | 2,23,184 | 161 | 93.7% | 68,138 | 286 | சூரியனூர் ஏ. சந்திரன் (திமுக) |
| பவானிஈரோடு | 2,23,172 | 162 | 93.3% | 75,577 | 306 | கே. சி. கருப்பண்ணன் (அதிமுக) |
| கடலூர்கடலூர் | 2,23,149 | 163 | 85.3% | 70,856 | 259 | பி. ராஜ்குமார் (தவெக) |
| தாராபுரம்திருப்பூர் | 2,22,406 | 164 | 89.9% | 81,100 | 320 | பி. சத்யபாமா (அதிமுக) |
| ராசிபுரம்நாமக்கல் | 2,22,252 | 165 | 92.1% | 74,808 | 285 | டி. லோகேஷ் தமிழ்செல்வன் (தவெக) |
| மதுரை வடக்குமதுரை | 2,21,174 | 166 | 73.2% | 72,853 | 266 | ஏ. கல்லணை (தவெக) |
| நிலக்கோட்டைதிண்டுக்கல் | 2,21,094 | 167 | 89.4% | 68,580 | 305 | ஆர். அய்யனார் (தவெக) |
| திருமயம்புதுக்கோட்டை | 2,20,568 | 168 | 82.8% | 58,201 | 300 | சே. இரகுபதி (திமுக) |
| ஒட்டன்சத்திரம்திண்டுக்கல் | 2,20,238 | 169 | 91.5% | 93,099 | 314 | ஆர். சக்கரபாணி (திமுக) |
| திருச்சிராப்பள்ளி கிழக்குதிருச்சிராப்பள்ளி | 2,20,191 | 170 | 82.9% | 91,381 | 304 | சி. ஜோசப் விஜய் (தவெக) |
| குமாரபாளையம்நாமக்கல் | 2,20,048 | 171 | 93.3% | 81,179 | 324 | சி. விஜயலட்சுமி (தவெக) |
| காங்கேயம்திருப்பூர் | 2,19,553 | 172 | 92.7% | 71,122 | 318 | என். எஸ். என். நடராஜ் (அதிமுக) |
| திண்டிவனம்விழுப்புரம் | 2,19,256 | 173 | 89.4% | 63,833 | 293 | வன்னி அரசு (விசிக) |
| கெங்கவல்லிசேலம் | 2,18,317 | 174 | 90.1% | 73,167 | 280 | அ. நல்லதம்பி (அதிமுக) |
| வேளச்சேரிசென்னை | 2,17,171 | 175 | 85.1% | 80,430 | 315 | ஆர். குமார் (தவெக) |
| கீழ்வைத்தியனான்குப்பம்வேலூர் | 2,15,304 | 176 | 88.2% | 74,305 | 265 | இ. தென்றல் குமார் (தவெக) |
| மடத்துக்குளம்திருப்பூர் | 2,14,809 | 177 | 87.6% | 70,458 | 294 | ஆர். ஜெயராமகிருஷ்ணன் (திமுக) |
| சோழவந்தான்மதுரை | 2,14,785 | 178 | 88.0% | 63,907 | 261 | எம். வி. கருப்பையா (தவெக) |
| வேலூர்வேலூர் | 2,14,504 | 179 | 88.8% | 73,032 | 268 | எம்.எம். வினோத் கண்ணன் (தவெக) |
| ஆம்பூர்திருப்பத்தூர் | 2,14,469 | 180 | 91.2% | 74,102 | 300 | ஏ. சி. வில்வநாதன் (திமுக) |
| பெருந்துறைஈரோடு | 2,14,431 | 181 | 93.6% | 70,302 | 292 | எஸ். ஜெயக்குமார் (அதிமுக) |
| ஸ்ரீவைகுண்டம்தூத்துக்குடி | 2,14,268 | 182 | 82.3% | 58,814 | 293 | ஜி. சரவணன் (தவெக) |
| ராஜபாளையம்விருதுநகர் | 2,14,192 | 183 | 85.4% | 65,548 | 269 | கே. ஜெகதேஸ்வரி (தவெக) |
| முசிறிதிருச்சிராப்பள்ளி | 2,14,006 | 184 | 88.4% | 71,281 | 283 | எம். விக்னேஷ் (தவெக) |
| பேராவூரணிதஞ்சாவூர் | 2,13,946 | 185 | 82.4% | 60,919 | 284 | என். அசோக்குமார் (திமுக) |
| வந்தவாசிதிருவண்ணாமலை | 2,13,474 | 186 | 89.6% | 63,805 | 293 | ச. அம்பேத்குமார் (திமுக) |
| மதுராந்தகம்செங்கல்பட்டு | 2,12,639 | 187 | 93.2% | 69,284 | 286 | கே. மரகதம் குமாரவேல் (அதிமுக) |
| லால்குடிதிருச்சிராப்பள்ளி | 2,12,177 | 188 | 87.3% | 60,795 | 276 | லீமா ரோஸ் மார்ட்டின் (அதிமுக) |
| ஆலங்குடிபுதுக்கோட்டை | 2,12,078 | 189 | 85.1% | 64,929 | 258 | சிவ. வீ. மெய்யநாதன் (திமுக) |
| கொளத்தூர்சென்னை | 2,11,772 | 190 | 86.9% | 82,997 | 286 | வி. எஸ். பாபு (தவெக) |
| துறையூர்திருச்சிராப்பள்ளி | 2,10,685 | 191 | 87.5% | 66,263 | 297 | எம். ரவிசங்கர் (தவெக) |
| வானூர்விழுப்புரம் | 2,09,824 | 192 | 91.6% | 68,873 | 299 | டி. கௌதம் (திமுக) |
| திருச்செங்கோடுநாமக்கல் | 2,09,072 | 193 | 91.4% | 79,500 | 290 | கே. ஜி. அருண் ராஜ் (தவெக) |
| மயிலம்விழுப்புரம் | 2,09,016 | 194 | 90.5% | 82,353 | 277 | சி. வே. சண்முகம் (அதிமுக) |
| திட்டக்குடிகடலூர் | 2,08,984 | 195 | 84.1% | 63,106 | 280 | சி. வெ. கணேசன் (திமுக) |
| அருப்புக்கோட்டைவிருதுநகர் | 2,07,750 | 196 | 85.9% | 65,104 | 270 | சாத்தூர் ராமச்சந்திரன் (திமுக) |
| மொடக்குறிச்சிஈரோடு | 2,07,664 | 197 | 91.9% | 60,715 | 290 | டி. சண்முகன் (தவெக) |
| அந்தியூர்ஈரோடு | 2,07,355 | 198 | 89.6% | 60,042 | 271 | பி. ஹரிபாஸ்கர் (அதிமுக) |
| திருச்சுழிவிருதுநகர் | 2,05,301 | 199 | 88.3% | 75,085 | 292 | தங்கம் தென்னரசு (திமுக) |
| பரமத்தி-வேலூர்நாமக்கல் | 2,05,147 | 200 | 92.1% | 61,349 | 268 | எஸ். சேகர் (அதிமுக) |
| விளாத்திகுளம்தூத்துக்குடி | 2,04,982 | 201 | 85.3% | 58,395 | 274 | ஜி. வி. மார்கண்டேயன் (திமுக) |
| சைதாப்பேட்டைசென்னை | 2,04,146 | 202 | 78.6% | 81,205 | 282 | எம். அருள் பிரகாசம் (தவெக) |
| செய்யூர்செங்கல்பட்டு | 2,03,998 | 203 | 92.0% | 63,809 | 287 | ஈ. ராஜசேகர் (அதிமுக) |
| பொள்ளாச்சிகோயம்புத்தூர் | 2,03,971 | 204 | 88.8% | 62,013 | 274 | கே. நித்யானந்தன் (திமுக) |
| கிருஷ்ணராயபுரம்கரூர் | 2,02,994 | 205 | 93.3% | 62,378 | 275 | எம். சத்யா (தவெக) |
| அரக்கோணம்இராணிப்பேட்டை | 2,00,773 | 206 | 90.8% | 73,776 | 284 | வி. காந்திராஜ் (தவெக) |
| விருதுநகர்விருதுநகர் | 2,00,618 | 207 | 83.7% | 63,653 | 281 | எஸ்.பி. செல்வம் (தவெக) |
| விருகம்பாக்கம்சென்னை | 2,00,578 | 208 | 86.2% | 76,092 | 311 | ஆர். சபரிநாதன் (தவெக) |
| மதுரை மத்திமதுரை | 1,99,618 | 209 | 74.4% | 63,414 | 253 | மதார் பதுருதீன் எஸ். (வி.என்.எஸ். முஸ்தபா) (தவெக) |
| மயிலாப்பூர்சென்னை | 1,99,465 | 210 | 75.5% | 70,070 | 273 | பி. வெங்கட்ராமனன் (தவெக) |
| டாக்டர் ராதாகிருஷ்ணன் நகர்சென்னை | 1,99,359 | 211 | 90.9% | 97,800 | 247 | என். மரியா வில்சன் (தவெக) |
| திருப்பூர் தெற்குதிருப்பூர் | 1,97,091 | 212 | 91.2% | 73,793 | 289 | எஸ். பாலமுருகன் (தவெக) |
| கந்தர்வக்கோட்டைபுதுக்கோட்டை | 1,96,024 | 213 | 85.5% | 58,795 | 250 | என். சுப்ரமணியன் (தவெக) |
| அரவக்குறிச்சிகரூர் | 1,95,517 | 214 | 92.6% | 70,827 | 267 | இரா. இளங்கோ (திமுக) |
| நெய்வேலிகடலூர் | 1,91,271 | 215 | 88.2% | 63,731 | 257 | ஆர். ராஜேந்திரன் (அதிமுக) |
| கோயம்புத்தூர் தெற்குகோயம்புத்தூர் | 1,88,878 | 216 | 82.9% | 59,724 | 277 | வி. செந்தில்பாலாஜி (திமுக) |
| அண்ணா நகர்சென்னை | 1,88,861 | 217 | 86.5% | 71,375 | 273 | வி. கே. ராம்குமார் (தவெக) |
| உதகமண்டலம்நீலகிரி | 1,88,826 | 218 | 78.8% | 48,488 | 254 | எம். போஜராஜன் (பாஜக) |
| வேதாரண்யம்நாகப்பட்டினம் | 1,87,439 | 219 | 86.5% | 59,172 | 240 | ஓ. எஸ். மணியன் (அதிமுக) |
| கூடலூர்நீலகிரி | 1,85,398 | 220 | 81.6% | 65,590 | 238 | மு. திராவிடமணி (திமுக) |
| திரு. வி. க. நகர்சென்னை | 1,81,621 | 221 | 79.2% | 69,125 | 226 | எம். ஆர். பல்லவி (தவெக) |
| மதுரை தெற்குமதுரை | 1,79,919 | 222 | 78.6% | 62,415 | 236 | எம்.எம். கோபிசன் (தவெக) |
| ஈரோடு கிழக்குஈரோடு | 1,79,566 | 223 | 90.5% | 69,747 | 259 | எம். விஜய் பாலாஜி (தவெக) |
| குன்னூர்நீலகிரி | 1,77,782 | 224 | 79.5% | 50,470 | 244 | எம். ராஜு (திமுக) |
| நாகப்பட்டினம்நாகப்பட்டினம் | 1,74,683 | 225 | 86.6% | 56,305 | 241 | எம். எச். ஜவாஹிருல்லா (திமுக) |
| வால்பாறைகோயம்புத்தூர் | 1,73,608 | 226 | 86.6% | 54,671 | 251 | ஏ. சுதாகர் (குட்டி) (திமுக) |
| கீழ்வேளூர்நாகப்பட்டினம் | 1,70,558 | 227 | 88.9% | 56,108 | 220 | டி. லதா (சிபிஎம்) |
| சேப்பாக்கம்-திருவல்லிக்கேணிசென்னை | 1,66,023 | 228 | 84.8% | 62,992 | 235 | உதயநிதி ஸ்டாலின் (திமுக) |
| வில்லிவாக்கம்சென்னை | 1,63,372 | 229 | 86.6% | 66,445 | 255 | ஆதவ் அர்ஜுனா (தவெக) |
| ராயபுரம்சென்னை | 1,59,654 | 230 | 79.8% | 59,091 | 194 | கே. வி. விஜய் தாமு (தவெக) |
| தியாகராய நகர்சென்னை | 1,58,757 | 231 | 84.4% | 51,632 | 251 | பஸ்ஸி என். ஆனந்த் (தவெக) |
| ஆயிரம் விளக்குசென்னை | 1,57,529 | 232 | 83.7% | 58,965 | 247 | ஜே. சி. டி. பிரபாகர் (தவெக) |
| எழும்பூர்சென்னை | 1,38,775 | 233 | 86.3% | 53,901 | 200 | ராஜ்மோகன் (தவெக) |
| துறைமுகம்சென்னை | 1,20,126 | 234 | 82.9% | 45,254 | 192 | பி. கே. சேகர் பாபு (திமுக) |
பொருத்தம் இல்லை. வேறு எழுத்துக்கூட்டலில் தேடுங்கள்.
தொகுதி, வெற்றியாளர் அல்லது மாவட்டத்தைத் தேடுங்கள்; தொகுதியைத் தொட்டால் அதன் பக்கம் திறக்கும்.
எப்படிக் கணக்கிட்டோம்
- தொகுதியின் அளவு = 6 ஏப்ரல் 2026 வாக்காளர் பட்டியலில் (வேட்புமனு தாக்கலின் கடைசி நாள்; சேவை வாக்காளர்கள் இல்லை) உள்ள பதிவு செய்யப்பட்ட வாக்காளர்கள். ஆதாரம்: தமிழ்நாடு தலைமைத் தேர்தல் அதிகாரியின் தொகுதி வாரியான அட்டவணை; மொத்தம் 5,73,43,291.
- 23 பிப்ரவரி 2026 இறுதிப் பட்டியலில் 5,67,07,380 வாக்காளர்கள்; அதில் சோழிங்கநல்லூர் 5,36,991, துறைமுகம் 1,16,896 (4.6 மடங்கு).
- வாக்குப்பதிவு = எண்ணப்பட்ட வாக்குகள் (வேட்பாளர்கள் அனைவருக்கும் நோட்டாவுக்கும் பதிவானவை; மின்னணு, தபால் உட்பட; தேர்தல் ஆணையத்தின் தொகுதி மொத்தங்கள்) ÷ 6 ஏப்ரல் 2026 பட்டியலின் பதிவு செய்யப்பட்ட வாக்காளர்கள். வாக்குப்பதிவு நாளன்று வெளியான செய்திகளில் கரூர் 93.41% எனக் குறிப்பிடப்பட்டது: அது அதே பட்டியலில் 1,980 தபால் வாக்குகள் இல்லாமல், மின்னணு வாக்குகளை மட்டும் கணக்கிட்ட எண். ஆணையத்தின் இறுதி வாக்குப்பதிவுக் கணக்கில் நிராகரிக்கப்பட்ட தபால் வாக்குகளும் சேவை வாக்காளர்களும் சேர்க்கப்படுகின்றன; தொகுதி வாரியான அதன் அட்டவணை எங்களுக்குக் கிடைக்கவில்லை, எனவே இங்குள்ள எண் ஆணையத்தின் எண்ணிலிருந்து ஒரு சதவீதப் புள்ளியின் பத்தில் சில பங்கு அளவுக்கு வேறுபடலாம்.
- வெற்றியாளர் வாக்குகள் = 4 மே 2026 இந்தியத் தேர்தல் ஆணைய முடிவில் அறிவிக்கப்பட்ட வெற்றியாளரின் மொத்தம் (மின்னணு, தபால் சேர்த்து).
- வாக்குச்சாவடிகள் = ஒவ்வொரு தொகுதியின் படிவம் 20-இல் உள்ள வரிசைகள் (தமிழ்நாடு தலைமைத் தேர்தல் அதிகாரி); விதிவிலக்கு கீழ்வேளூர், வேதாரண்யம்: அவற்றின் தாள்களில் காலி வரிசைகள் சேர்க்கப்பட்டுள்ளன (234, 254 வரிசைகள்; வாக்குச்சாவடிகள் 220, 240). 234-இல் 16 தொகுதிகளில் வாக்குச்சாவடிக் கூட்டுத்தொகை ஆணையத்தின் மின்னணு வாக்குகளிலிருந்து சிறிதளவு மாறுபடுகிறது. செங்கல்பட்டுத் தாளில் வாக்குகள் அச்சிடப்படாத நான்கு வாக்குச்சாவடிகளும் ஏழு காலி வரிசைகளும் உள்ளன; அதன் சாவடிக் கூட்டுத்தொகை ஆணைய முடிவைவிடச் சுமார் 2,300 மின்னணு வாக்குகள் குறைவு. வாக்குகளுக்கு இந்தப் பக்கம் தாள்களை அல்ல, ஆணையத்தின் மொத்தங்களையே பயன்படுத்துகிறது.
- தொகுதி எண்ணிக்கை, எல்லைகள் பற்றிய பின்னணி: தொகுதி மறுவரையறை என்றால் என்ன, தமிழ்நாட்டுக்கு ஏன் முக்கியம்?.
தொகுதியின் அளவும் வாக்குப்பதிவும்: கேள்விகளும் பதில்களும்
தமிழ்நாட்டின் மிகப் பெரிய தொகுதி எது?
சோழிங்கநல்லூர் (செங்கல்பட்டு மாவட்டம்) மிகப் பெரிய தொகுதி: 6 ஏப்ரல் 2026 பட்டியலில் 5,53,905 பதிவு செய்யப்பட்ட வாக்காளர்கள் உள்ளனர். மிகச் சிறியது துறைமுகம் (சென்னை மாவட்டம்): 1,20,126. மிகப் பெரிய தொகுதியில் மிகச் சிறியதை விட 4.6 மடங்கு வாக்காளர்கள் உள்ளனர்.
2026-இல் எந்தத் தொகுதியில் வாக்குப்பதிவு அதிகம், எந்தத் தொகுதியில் குறைவு?
அதிகம் கரூரில், சுமார் 94.3%; குறைவு பாளையங்கோட்டையில், சுமார் 70.2%. இங்கு வாக்குப்பதிவு என்பது, எண்ணப்பட்ட அனைத்து வாக்குகளையும் (மின்னணு, தபால், நோட்டா உட்பட) 6 ஏப்ரல் 2026 பட்டியலின் பதிவு செய்யப்பட்ட வாக்காளர்களால் வகுத்துக் கிடைக்கும் சதவீதம். வாக்குப்பதிவு நாளன்று வெளியான செய்திகளில் கரூர் 93.41% எனக் குறிப்பிடப்பட்டது; அது அதே பட்டியலில் 1,980 தபால் வாக்குகள் இல்லாமல், மின்னணு வாக்குகளை மட்டும் கணக்கிட்ட எண்.
தமிழ்நாட்டில் மொத்தம் எத்தனை பதிவு செய்யப்பட்ட வாக்காளர்கள்?
6 ஏப்ரல் 2026 பட்டியலில் சேவை வாக்காளர்கள் நீங்கலாக 5,73,43,291 பேர் உள்ளனர்; இது 23 பிப்ரவரி 2026 இறுதிப் பட்டியலை (5,67,07,380) விட 6,35,911 அதிகம்.
தொகுதிகளின் அளவு ஏன் வேறுபடுகிறது?
ஒவ்வொரு தொகுதியும் ஓர் எம்எல்ஏவைத் தேர்ந்தெடுக்கிறது; ஆனால் வாக்காளர் எண்ணிக்கை அதன் பட்டியலில் உள்ளவர்களைப் பொறுத்தது, பட்டியல்கள் மாறுகின்றன: 6 ஏப்ரல் 2026 பட்டியலில் 23 பிப்ரவரி 2026 இறுதிப் பட்டியலை விட 6,35,911 வாக்காளர்கள் அதிகம். தொகுதி எல்லைகள் கடைசியாகத் தொகுதி மறுவரையறை ஆணையத்தால் வகுக்கப்பட்டன; அதன் உத்தரவுகள் 2008-இல் இறுதியாயின். எது முடிவாகியுள்ளது, எது இல்லை என்பதைத் தொகுதி மறுவரையறை பற்றிய எங்கள் பக்கம் விளக்குகிறது.
தமிழ்நாடு தேர்தல்: டிரெண்டிங்
- இடைத்தேர்தல் முடிவுகள்மதுராந்தகம், தாராபுரம்: வெற்றி பெற்றவர்கள், வித்தியாசம் (9 அக்டோபர் 2026)
- சாவடி வாரியான முடிவுகள்தாராபுரம், 6 அக்டோபர் 2026: 320 சாவடிகளில் 171-இல் தவெக முன்னிலை
- பாமக எம்எல்ஏ பட்டியல்ஏப்ரல் 2026-இல் வென்ற 4 பாமக எம்எல்ஏக்கள்: தொகுதி, வித்தியாசம்
- உள்ளாட்சித் தேர்தல்உள்ளாட்சித் தேர்தல் தேதி: அறிவிக்கப்பட்டவை, செய்திகளில் வந்தவை
ஆதாரங்கள்: தமிழ்நாடு தலைமைத் தேர்தல் அதிகாரி: தொகுதி வாரியான வாக்காளர்கள், 6 ஏப்ரல் 2026 · தமிழ்நாடு தலைமைத் தேர்தல் அதிகாரி: அறிவிக்கப்பட்ட முடிவுகள் (படிவம் 21E) · தமிழ்நாடு தலைமைத் தேர்தல் அதிகாரி: படிவம் 20 · தகவல்கள் சரிபார்க்கப்பட்ட நாள்: 20 அக்டோபர் 2026
புதுப்பிக்கப்பட்டது: 20 அக்டோபர் 2026
பிழையைத் தெரிவிக்கweb@tnexplorer.com