ஏப்ரல் 2026 முடிவு · தொகுதி 58 · தருமபுரி · 320 சாவடிகள்

பென்னாகரம் — உங்கள் ஊரில் யாருக்கு எத்தனை வாக்கு?

தொகுதி 58 · தருமபுரி மாவட்டம்

பென்னாகரம்

ஏப்ரல் 2026: தவெக வெற்றி
இந்தத் தொகுதி முடிவைப் பகிர்

எஸ். கஜேந்திரன் TVK 81,240 வாக்கு பெற்று, வி. செல்வம் PMK-ஐ 3,165 வாக்கு வித்தியாசத்தில் வென்றார்.

முழுத் தொகுதி · தபால் வாக்குகள் உட்பட

  • தவெக81,24035.5%
  • பாமக78,07534.1%
  • காங்கிரஸ்53,90123.6%
  • நாதக7,3583.2%
  • மற்றவர்கள்8,0923.5%

228,666 வாக்குகள் · கீழே உள்ள சாவடி எண்களில் தபால் வாக்குகள் சேராது

தமிழக வாழ்வுரிமைக் கட்சி · Tamizhaga Vaazhvurimai Katchi (TVAK)

ஊர் / சாவடி தேடுக

உங்கள் ஊரைத் தொடுங்கள் — யார் முன்னிலை, ஒவ்வொரு சாவடியின் வாக்கும் திறக்கும்.

அஜ்ஜனஹள்ளிTVK11 சாவடிகள் · 8,019 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 2,918 வாக்கு (36.5%) · 190 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 34.1% · INC 24.3% · NTK 2.4% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 8,019.

  1. 209 · TVK +91 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #209Panchayat Union Middle School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward 3
  2. 210 · TVK +27 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #210Panchayat Union Middle School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward
  3. 211 · TVK +7 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #211Panchayat Union Middle School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward 2
  4. 212 · PMK +251 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #212Government High School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward 2
  5. 213 · PMK +123 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #213Government High School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward 2
  6. 214 · PMK +264 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #214Panchayat Union Elementary School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward 2
  7. 215 · TVK +181 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #215Panchayat Union Middle School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward 1
  8. 216 · PMK +60 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #216Panchayat Union Middle School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward 1
  9. 217 · TVK +20 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #217Panchayat Union Middle School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward 4
  10. 218 · TVK +46 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #218Panchayat Union Middle School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward 4
  11. 219 · TVK +66 · அஜ்ஜனஹள்ளி — சாவடி #219Panchayat Union Middle School, (1) - Ajjanahalli (R.V) & (P), Ward 4
அஞ்சேஹள்ளிPMK6 சாவடிகள் · 4,565 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,732 வாக்கு (38.0%) · 259 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.3% · INC 22.0% · NTK 4.1% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 4,565.

  1. 136 · PMK +59 · அஞ்சேஹள்ளி — சாவடி #136Panchayat Union Middle School, (1) - Anchehalli (R.V) & (P), Ward 1
  2. 137 · PMK +201 · அஞ்சேஹள்ளி — சாவடி #137Panchayat Union Middle School, (1) - Anjehalli (R.V) & (P), Ward 1,4
  3. 138 · PMK +86 · அஞ்சேஹள்ளி — சாவடி #138Panchayat Union Middle School, (1) - Anchehalli (R.V) & (P), Ward 1,4
  4. 139 · PMK +158 · அஞ்சேஹள்ளி — சாவடி #139Panchayat Union Middle School, (1) - Anchehalli (R.V) & (P), Ward 3,4
  5. 140 · TVK +123 · அஞ்சேஹள்ளி — சாவடி #140Panchayat Union Middle School, (1) - Anchehalli (R.V) & (P), Ward
  6. 141 · TVK +85 · அஞ்சேஹள்ளி — சாவடி #141Panchayat Union Middle School, (1) - Anchehalli (R.V) & (P), Ward 3
அரக்காசனஹள்ளிTVK4 சாவடிகள் · 3,289 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,403 வாக்கு (42.8%) · 387 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 31.0% · INC 20.0% · NTK 2.2% · IND 0.5%. மொத்த வாக்கு 3,289.

  1. 237 · TVK +309 · அரக்காசனஹள்ளி — சாவடி #237Panchayat Union Middle School, (1) - Arakasanahalli (R.V) & (P),
  2. 238 · TVK +59 · அரக்காசனஹள்ளி — சாவடி #238Panchayat Union Middle School, (1) - Arakasanahalli (R.V) & (P), Ward
  3. 239 · TVK +44 · அரக்காசனஹள்ளி — சாவடி #239Panchayat Union Elementary School, (1) - Arakasanahalli (R.V) & (P), Ward
  4. 240 · PMK +25 · அரக்காசனஹள்ளி — சாவடி #240Panchayat Union Elementary School, (1) - ArakasanaHalli (R.V) & (P), Ward
பி. கொல்லஹள்ளிPMK4 சாவடிகள் · 3,359 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,399 வாக்கு (41.7%) · 313 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.4% · INC 20.9% · NTK 2.8% · IND 0.2%. மொத்த வாக்கு 3,359.

  1. 32 · PMK +5 · பி. கொல்லஹள்ளி — சாவடி #32Panchayat Union Elementary School, (1) - P. Gollahalli (R.V), Somenahalli
  2. 33 · PMK +124 · பி. கொல்லஹள்ளி — சாவடி #33Panchayat Union Elementary School, (1) - P. Gollahalli (R.V), Somenahalli
  3. 34 · PMK +25 · பி. கொல்லஹள்ளி — சாவடி #34Panchayat Union Elementary School, (1) - P Gollahalli(R.V), Somenahalli
  4. 35 · PMK +159 · பி. கொல்லஹள்ளி — சாவடி #35Panchayat Union Elementary School, (1) - P. Gollahalli (R.V), Somenahalli
பத்ரஅள்ளிPMK6 சாவடிகள் · 3,647 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,400 வாக்கு (38.5%) · 207 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.8% · INC 19.0% · NTK 4.7% · IND 0.7%. மொத்த வாக்கு 3,647.

  1. 308 · PMK +113 · பத்ரஅள்ளி — சாவடி #308Panchayat Union Elementary School, (1) - Batharahalli (R.V) & (P), Ward 1
  2. 309 · PMK +17 · பத்ரஅள்ளி — சாவடி #309Panchayat Union Elementary School, (1) - Batharahalli (R.V) & (P), Ward 1
  3. 310 · TVK +137 · பத்ரஅள்ளி — சாவடி #310Panchayat Union Middle School, (1) - Batharahalli (R.V) & (P), Ward 3
  4. 311 · PMK +41 · பத்ரஅள்ளி — சாவடி #311Panchayat Union Elementary School, (1) - Batharahalli (R.V) & (P), Ward 4
  5. 312 · PMK +199 · பத்ரஅள்ளி — சாவடி #312Panchayat Union Middle School, (1) - Batharahalli (R.V) & (P), Ward 2
  6. 313 · PMK +95 · பத்ரஅள்ளி — சாவடி #313Panchayat Union Middle School, (1) - Batharahalli (R.V) & (P), Ward 2
பேகாரஹள்ளிPMK7 சாவடிகள் · 4,866 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,862 வாக்கு (38.3%) · 356 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.0% · INC 24.6% · NTK 3.4% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 4,866.

  1. 61 · INC +5 · பேகாரஹள்ளி — சாவடி #61Panchayat Union Elementary School, (1) - Begarahalli (R.v) & (P), Ward 1
  2. 62 · PMK +85 · பேகாரஹள்ளி — சாவடி #62Panchayat Union Elementary School, (1) - Begarahalli (R.v) & (P), Ward 1
  3. 63 · TVK +12 · பேகாரஹள்ளி — சாவடி #63Panchayat Union Elementary School, (1) - Modhukulahalli (R.v) & (P), Ward
  4. 71 · TVK +18 · பேகாரஹள்ளி — சாவடி #71Panchayat Union Elementary School, (1) - Begarahalli (R.v) & (P), Ward 2
  5. 72 · PMK +112 · பேகாரஹள்ளி — சாவடி #72Panchayat Union Elementary School, (1) - Begarahalli (R.v) & (P), Ward 3
  6. 73 · PMK +143 · பேகாரஹள்ளி — சாவடி #73Panchayat Union Middle School, (1) - Begarahalli (R.v) & (P), Ward 3
  7. 74 · PMK +65 · பேகாரஹள்ளி — சாவடி #74Panchayat Union Elementary school, (1) - Begarahalli (R.v) & (P), Ward2
பூகானஹள்ளிPMK6 சாவடிகள் · 4,090 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,742 வாக்கு (42.7%) · 529 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.8% · INC 22.4% · NTK 2.7% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,090.

  1. 50 · PMK +253 · பூகானஹள்ளி — சாவடி #50Panchayat Union Elementary School, (1) - Booganahalli (R.V) & (P), Ward 1
  2. 51 · PMK +50 · பூகானஹள்ளி — சாவடி #51Panchayat Union Elementary School, (1) - Booganahalli (R.V) & (P), Ward 1
  3. 52 · PMK +56 · பூகானஹள்ளி — சாவடி #52Panchayat Union Middle School, (1) - Booganahalli (R.V) & (P), Ward 2
  4. 53 · TVK +37 · பூகானஹள்ளி — சாவடி #53Panchayat Union Middle School, (1) - Booganahalli (R.V) & (P), Ward 2
  5. 54 · PMK +130 · பூகானஹள்ளி — சாவடி #54Panchayat Union Middle School, (1) - Booganahalli (R.V) & (P), Ward 3
  6. 55 · PMK +141 · பூகானஹள்ளி — சாவடி #55Panchayat Union Middle School, (1) - Booganahalli (R.V) & (P), Ward 3
பூமாண்டஹள்ளிTVK4 சாவடிகள் · 3,426 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,267 வாக்கு (37.1%) · 138 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 33.1% · INC 22.8% · NTK 4.5% · TMK 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,426.

  1. 67 · TVK +4 · பூமாண்டஹள்ளி — சாவடி #67Panchayat Union Elementary School, (1) - Boomandahalli (R.V) & (P), Ward
  2. 68 · PMK +28 · பூமாண்டஹள்ளி — சாவடி #68Panchayat Union Elementary School, (1) - Boomandahalli (R.V) & (P), Ward
  3. 69 · PMK +82 · பூமாண்டஹள்ளி — சாவடி #69Panchayat Union Elementary School, (1) - Boomandahalli (R.V) & (P), Ward
  4. 70 · TVK +77 · பூமாண்டஹள்ளி — சாவடி #70Panchayat Union Middle School, (1) - Boomandahalli (R.V) & (P), Ward
சின்னம்பள்ளிTVK5 சாவடிகள் · 2,901 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் INC

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,180 வாக்கு (40.7%) · 384 வாக்கு வித்தியாசம். INC 27.5% · PMK 26.0% · NTK 2.9% · TMK 0.3%. மொத்த வாக்கு 2,901.

  1. 241 · TVK +133 · சின்னம்பள்ளி — சாவடி #241Panchayat Union Elementary School, (1) - Chennampalli (R.V) & (P), Ward 2
  2. 242 · TVK +99 · சின்னம்பள்ளி — சாவடி #242Panchayat Union Elementary School, (1) - Chennampalli (R.V) & (P), Ward
  3. 243 · TVK +114 · சின்னம்பள்ளி — சாவடி #243Panchayat Union Elementary School, (1) - Chennampalli (R.V) & (P), Ward 1
  4. 244 · PMK +9 · சின்னம்பள்ளி — சாவடி #244Government High School, (1) - Chennampalli (R.V) & (P), Ward
  5. 245 · INC +38 · சின்னம்பள்ளி — சாவடி #245Government High (1) - Chennampalli (R.V) & (P), Ward 3
தின்னபெல்லூர்TVK4 சாவடிகள் · 2,646 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 966 வாக்கு (36.7%) · 100 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 32.9% · INC 24.4% · NTK 3.2% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 2,646.

  1. 258 · TVK +47 · தின்னபெல்லூர் — சாவடி #258Panchayat Union Middle School, (1) - Dhinnabellur (R.V) ,
  2. 259 · TVK +105 · தின்னபெல்லூர் — சாவடி #259Panchayat Union Middle School, (1) - Dhinnabellur (R.V) ,
  3. 260 · TVK +39 · தின்னபெல்லூர் — சாவடி #260G.T.R Elementary School, Moolabellur (1) - Dhinnabellur (R.V) &
  4. 261 · PMK +321 · தின்னபெல்லூர் — சாவடி #261Panchayat Union Elementary School, (1) - Dhinnabellur (R.V) ,
தொன்னகுட்டஅள்ளிTVK4 சாவடிகள் · 3,304 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,222 வாக்கு (37.2%) · 136 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 33.0% · INC 21.2% · NTK 3.0% · IND 0.5%. மொத்த வாக்கு 3,304.

  1. 270 · PMK +35 · தொன்னகுட்டஅள்ளி — சாவடி #270Panchayat Union Elementary School, (1) - Dhonnakuttahalli (R.V) & (P),
  2. 271 · PMK +131 · தொன்னகுட்டஅள்ளி — சாவடி #271Panchayat Union Elementary School, (1) - Dhonnakuttahalli (R.V) & (P),
  3. 272 · TVK +207 · தொன்னகுட்டஅள்ளி — சாவடி #272Panchayat Union Middle School, (1) - Dhonnakuttahalli (R.V) & (P),
  4. 273 · TVK +95 · தொன்னகுட்டஅள்ளி — சாவடி #273Panchayat Union Elementary School, (1) - Dhonnakuttahalli (R.V) & (P),
அளேபுரம்TVK5 சாவடிகள் · 3,192 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் INC

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,288 வாக்கு (40.6%) · 258 வாக்கு வித்தியாசம். INC 32.4% · PMK 20.5% · NTK 2.8% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 3,192.

  1. 192 · TVK +143 · அளேபுரம் — சாவடி #192Adi-Dravidar Welfare Elementary (1) - Halepuam (R.V), Koothapadi (P),
  2. 193 · TVK +40 · அளேபுரம் — சாவடி #193Government High School, Halepuram (1) - Halepuam (R.V), Koothapadi (P),
  3. 194 · INC +5 · அளேபுரம் — சாவடி #194Panchayat Union Middle School, (1) - Halepuam (R.V), Koothapadi (P),
  4. 195 · TVK +21 · அளேபுரம் — சாவடி #195Panchayat Union Middle School, (1) - Halepuam (R.V), Koothapadi (P),
  5. 196 · TVK +59 · அளேபுரம் — சாவடி #196Panchayat Union Elementary School, (1) - Halepuam (R.V), Koothapadi (P),
கலப்பம்பாடிTVK4 சாவடிகள் · 2,646 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் INC

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,024 வாக்கு (38.8%) · 198 வாக்கு வித்தியாசம். INC 31.3% · PMK 23.1% · NTK 2.8% · BSP 0.6%. மொத்த வாக்கு 2,646.

  1. 246 · TVK +14 · கலப்பம்பாடி — சாவடி #246Panchayat Union Elementary School, (1) - Kalappampadi (R.V) & (P), Ward
  2. 247 · INC +7 · கலப்பம்பாடி — சாவடி #247Panchayat Union Elementary School, (1) - Kalappampadi (R.V) & (P), Ward
  3. 248 · TVK +25 · கலப்பம்பாடி — சாவடி #248Panchayat Union Middle School, (1) - Kalappampadi (R.V) & (P), Ward
  4. 249 · PMK +13 · கலப்பம்பாடி — சாவடி #249Panchayat Union Middle School, (1) - Kalappampadi (R.V) & (P), Ward
காளப்பனஹள்ளிPMK3 சாவடிகள் · 2,756 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,085 வாக்கு (39.5%) · 128 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 34.8% · INC 20.3% · NTK 2.9% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 2,756.

  1. 64 · TVK +2 · காளப்பனஹள்ளி — சாவடி #64Panchayat Union Middle School, (1) - Kalappanahalli (R.V) & (P), Ward
  2. 65 · TVK +26 · காளப்பனஹள்ளி — சாவடி #65Panchayat Union Middle School, (1) - Kalappanahalli (R.V) & (P), Ward
  3. 66 · PMK +156 · காளப்பனஹள்ளி — சாவடி #66Panchayat Union Elementary School, (1) - Kalappanahalli (R.V) & (P), Ward
காட்டம்பட்டிPMK3 சாவடிகள் · 1,964 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 705 வாக்கு (36.0%) · 70 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.5% · INC 25.5% · NTK 3.6% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,964.

  1. 28 · INC +7 · காட்டம்பட்டி — சாவடி #28Panchayat Union Middle School, (1) - Kattampatti (R.v) & (P), Ward 2,
  2. 29 · PMK +21 · காட்டம்பட்டி — சாவடி #29Panchayat Union Middle School, (1) - Kattampatti (R.v) & (P), Ward 2,
  3. 30 · PMK +87 · காட்டம்பட்டி — சாவடி #30Panchayat Union Middle School, (1) - Kattampatti (R.v) &(P), Ward 1
கெண்டேனஅள்ளிPMK7 சாவடிகள் · 4,577 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,848 வாக்கு (40.4%) · 276 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 34.4% · INC 18.7% · NTK 2.9% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,577.

  1. 314 · PMK +5 · கெண்டேனஅள்ளி — சாவடி #314Panchayat Union Middle School, (1) - Kendenahalli (R.V) & (P), Ward
  2. 315 · PMK +125 · கெண்டேனஅள்ளி — சாவடி #315Panchayat Union Middle School, (1) - Kendenahalli (R.V) & (P), Ward
  3. 316 · TVK +64 · கெண்டேனஅள்ளி — சாவடி #316Panchayat Union Middle School, (1) - Kendenahalli (R.V) & (P), Ward 2
  4. 317 · PMK +212 · கெண்டேனஅள்ளி — சாவடி #317Panchayat Union Elementary School, (1) - Kendenahalli (R.V) & (P), Ward 1
  5. 318 · TVK +162 · கெண்டேனஅள்ளி — சாவடி #318Panchayat Union Middle School, (1) - Kendenahalli (R.V) & (P),
  6. 319 · PMK +65 · கெண்டேனஅள்ளி — சாவடி #319Panchayat Union Middle School, (1) - Kendenahalli (R.V) & (P), Ward 5
  7. 320 · PMK +101 · கெண்டேனஅள்ளி — சாவடி #320Panchayat Union Middle School, (1) - Kendenahalli (R.V) & (P), Ward 5
கோடிஹள்ளிTVK3 சாவடிகள் · 2,523 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் INC

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,010 வாக்கு (40.1%) · 290 வாக்கு வித்தியாசம். INC 28.6% · PMK 25.1% · NTK 1.7% · IND 0.5%. மொத்த வாக்கு 2,523.

  1. 206 · TVK +86 · கோடிஹள்ளி — சாவடி #206Panchayat Union Middle School, (1) - Kodihalli (R.V) & (P), Ward 1
  2. 207 · PMK +15 · கோடிஹள்ளி — சாவடி #207Panchayat Union Middle School, (1) - Kodihalli (R.V) & (P), Ward 2
  3. 208 · TVK +153 · கோடிஹள்ளி — சாவடி #208Panchayat Union Middle School, (1) - Kodihalli (R.V) & (P), Ward 2
கூகுட்டமருதஅள்ளிTVK4 சாவடிகள் · 2,797 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,276 வாக்கு (45.9%) · 629 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 23.3% · INC 22.0% · NTK 3.7% · TMK 0.4%. மொத்த வாக்கு 2,797.

  1. 220 · TVK +108 · கூகுட்டமருதஅள்ளி — சாவடி #220Panchayat Union Middle School, (1) - Kookuttamaruthahalli (R.V) & (P),
  2. 221 · TVK +113 · கூகுட்டமருதஅள்ளி — சாவடி #221Panchayat Union Middle School, (1) - Kookuttamaruthahalli (R.V) & (P),
  3. 222 · TVK +210 · கூகுட்டமருதஅள்ளி — சாவடி #222Panchayat Union Middle School, (1) - Kookuttamaruthahalli (R.V) & (P),
  4. 223 · TVK +131 · கூகுட்டமருதஅள்ளி — சாவடி #223Panchayat Union Elementary School, (1) - Kookuttamaruthahalli (R.V) & (P),
கூத்தப்பாடிTVK9 சாவடிகள் · 6,548 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 2,990 வாக்கு (45.8%) · 1,230 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 26.9% · INC 20.4% · NTK 2.8% · TMK 0.4%. மொத்த வாக்கு 6,548.

  1. 197 · TVK +69 · கூத்தப்பாடி — சாவடி #197Panchayat Union Elementary School, (1) - Koothapadi (R.V) & (P),
  2. 198 · TVK +65 · கூத்தப்பாடி — சாவடி #198Panchayat Union Elementary School, (1) - Koothapadi (R.V) & (P), Kaveri
  3. 199 · PMK +76 · கூத்தப்பாடி — சாவடி #199Panchayat Union Middle School, (1) - Koothapadi (R.V) & (P),
  4. 200 · PMK +117 · கூத்தப்பாடி — சாவடி #200Panchayat Union Middle School, (1) - Koothapadi (R.V) & (P),
  5. 201 · TVK +110 · கூத்தப்பாடி — சாவடி #201Panchayat Union Middle School, (1) - Koothapadi (R.V) & (P), Ward 1
  6. 202 · TVK +219 · கூத்தப்பாடி — சாவடி #202Panchayat Union Middle School, (1) - Koothapadi (R.V) & (P), Ward 1
  7. 203 · TVK +237 · கூத்தப்பாடி — சாவடி #203Panchayat Union Elementary School, (1) - Koothapadi (R.V) & (P), Ward 1
  8. 204 · TVK +161 · கூத்தப்பாடி — சாவடி #204Panchayat Union Elementary School, (1) - Koothapadi (R.V) & (P), Ward 1
  9. 205 · TVK +251 · கூத்தப்பாடி — சாவடி #205Panchayat Union Elementary School, (1) - Koothapadi (R.V) & (P), Ward 1
மாதேஹள்ளிPMK2 சாவடிகள் · 1,650 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 680 வாக்கு (41.4%) · 188 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.0% · INC 24.0% · NTK 1.8% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,650.

  1. 87 · PMK +40 · மாதேஹள்ளி — சாவடி #87Panchayat Union Elementary School, (1) - Madhehalli (R.V) & (P), Kamaraj
  2. 88 · PMK +148 · மாதேஹள்ளி — சாவடி #88Panchayat Union Elementary School, (1) - Madhehalli (R.V) & (P),
மல்லிக்குட்டைPMK7 சாவடிகள் · 4,060 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,702 வாக்கு (42.1%) · 533 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 28.9% · INC 22.1% · NTK 3.7% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,060.

  1. 75 · PMK +169 · மல்லிக்குட்டை — சாவடி #75Panchayat Union Middle School, (1) - Mallikuttai (R.V) & (P), Ward 3
  2. 76 · PMK +14 · மல்லிக்குட்டை — சாவடி #76Panchayat Union Elementary School, (1) - Mallikuttai (R.V) & (P), Ward 3
  3. 77 · PMK +98 · மல்லிக்குட்டை — சாவடி #77Panchayat Union Elementary School, (1) - Mallikuttai (R.V) & (P), Ward 2
  4. 78 · PMK +103 · மல்லிக்குட்டை — சாவடி #78Panchayat Union Elementary School, (1) - Mallikuttai (R.V) & (P), Ward 2
  5. 79 · PMK +93 · மல்லிக்குட்டை — சாவடி #79Panchayat Union Elementary School, (1) - Mallikuttai (R.V) & (P), Ward 2
  6. 80 · TVK +20 · மல்லிக்குட்டை — சாவடி #80Panchayat Union Elementary School, (1) - Mallikuttai (R.V) & (P), Ward 1
  7. 81 · PMK +67 · மல்லிக்குட்டை — சாவடி #81Panchayat Union Elementary School, (1) - Mallikuttai (R.V) & (P), Ward 1
மஞ்சநாயக்கனஅள்ளிTVK13 சாவடிகள் · 7,353 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 2,742 வாக்கு (37.4%) · 145 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 35.4% · INC 19.1% · NTK 3.7% · BSP 0.5%. மொத்த வாக்கு 7,353.

  1. 224 · PMK +160 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #224Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  2. 225 · TVK +7 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #225Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  3. 226 · TVK +8 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #226Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  4. 227 · PMK +114 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #227Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  5. 228 · TVK +81 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #228Panchayat Union Middle School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  6. 229 · TVK +61 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #229Panchayat Union Middle School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  7. 230 · PMK +28 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #230Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  8. 231 · TVK +46 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #231Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  9. 232 · TVK +35 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #232Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  10. 233 · TVK +38 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #233Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  11. 234 · PMK +18 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #234Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  12. 235 · PMK +62 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #235Panchayat Union Middle School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
  13. 236 · PMK +30 · மஞ்சநாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #236Panchayat Union Middle School, (1) - Manjanaiyakkanahalli (R.V) & (P),
மஞ்சாரஅள்ளிPMK9 சாவடிகள் · 6,117 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 2,819 வாக்கு (46.2%) · 877 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.8% · INC 15.3% · NTK 3.3% · TMK 0.4%. மொத்த வாக்கு 6,117.

  1. 299 · TVK +24 · மஞ்சாரஅள்ளி — சாவடி #299Panchayat Union Middle School, (1) - Manjarahalli (R.V) & (P), Ward 4
  2. 300 · PMK +125 · மஞ்சாரஅள்ளி — சாவடி #300Panchayat Union Middle School, (1) - Manjarahalli (R.V) & (P), Ward 4
  3. 301 · PMK +24 · மஞ்சாரஅள்ளி — சாவடி #301Panchayat Union Middle School, (1) - Manjarahalli (R.V) & (P), Ward 5
  4. 302 · PMK +269 · மஞ்சாரஅள்ளி — சாவடி #302Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjarahalli (R.V) & (P), Ward 2
  5. 303 · PMK +39 · மஞ்சாரஅள்ளி — சாவடி #303Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjarahalli (R.V) & (P), Ward 3
  6. 304 · PMK +102 · மஞ்சாரஅள்ளி — சாவடி #304Panchayat Union Elementary School, (1) - Manjarahalli (R.V) & (P), Ward 3
  7. 305 · PMK +113 · மஞ்சாரஅள்ளி — சாவடி #305Government Higher Secondary (1) - Manjarahalli (R.V) & (P), Ward 2
  8. 306 · PMK +109 · மஞ்சாரஅள்ளி — சாவடி #306Panchayat Union Middle School, (1) - Manjarahalli (R.V) & (P), Ward 1
  9. 307 · PMK +120 · மஞ்சாரஅள்ளி — சாவடி #307Panchayat Union Middle School, (1) - Manjarahalli (R.V) & (P), Ward 1
மோதுகுலஅள்ளிPMK4 சாவடிகள் · 2,350 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 959 வாக்கு (40.9%) · 190 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.8% · INC 20.1% · NTK 3.7% · IND 0.6%. மொத்த வாக்கு 2,350.

  1. 23 · PMK +67 · மோதுகுலஅள்ளி — சாவடி #23Panchayat Union Elementary School, (1) - Modhukulahalli (R.v)&[P], Ward 2
  2. 24 · PMK +103 · மோதுகுலஅள்ளி — சாவடி #24Panchayat Union Elementary School, (1) - Modhukulahalli (R.V) & [P], Ward
  3. 27 · PMK +94 · மோதுகுலஅள்ளி — சாவடி #27Panchayat Union Elementary School, (1) - Modhukulahalli (R.V) & [P], Ward
  4. 31 · TVK +74 · மோதுகுலஅள்ளி — சாவடி #31Panchayat Union Elementary School, (1) - Modhukulahalli (R.v) & (P), Ward
நாகமரைPMK13 சாவடிகள் · 8,874 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 3,388 வாக்கு (38.2%) · 549 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.0% · INC 23.4% · NTK 3.3% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 8,874.

  1. 286 · TVK +51 · நாகமரை — சாவடி #286Panchayat Union Elementary School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P), Neruppur
  2. 287 · PMK +43 · நாகமரை — சாவடி #287Panchayat Union Elementary School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P), Gandhi
  3. 288 · PMK +209 · நாகமரை — சாவடி #288Panchayat Union Elementary School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P), Kattur,
  4. 289 · PMK +61 · நாகமரை — சாவடி #289Panchayat Union Elementary School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P), Muthanur
  5. 290 · PMK +127 · நாகமரை — சாவடி #290Panchayat Union Middle School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P), Ward 3
  6. 291 · PMK +14 · நாகமரை — சாவடி #291Panchayat Union Elementary School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P), Ward 10
  7. 292 · TVK +3 · நாகமரை — சாவடி #292Panchayat Union Middle School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P), Ward 9
  8. 293 · PMK +12 · நாகமரை — சாவடி #293Panchayat Union Middle School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P), Ward 7
  9. 294 · TVK +52 · நாகமரை — சாவடி #294Panchayat Union Middle School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P), Nagamari
  10. 295 · PMK +160 · நாகமரை — சாவடி #295Panchayat Union Middle School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P), Ward 7
  11. 296 · TVK +12 · நாகமரை — சாவடி #296Panchayat Union Middle School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P),
  12. 297 · PMK +48 · நாகமரை — சாவடி #297Panchayat Union Middle School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P),
  13. 298 · TVK +11 · நாகமரை — சாவடி #298Panchayat Union Middle School, (1) - Nagamarai (R.V) & (P),
ஒன்னப்பகவுண்டனஅள்ளிPMK5 சாவடிகள் · 3,625 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,338 வாக்கு (37.1%) · 260 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.9% · INC 26.5% · NTK 4.1% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 3,625.

  1. 92 · PMK +105 · ஒன்னப்பகவுண்டனஅள்ளி — சாவடி #92Panchayat Union Middle School, (1) - Onnappagoundanahalli (R.V) &
  2. 93 · PMK +118 · ஒன்னப்பகவுண்டனஅள்ளி — சாவடி #93Panchayat Union Middle School, (1) - Onnappagoundanahalli (R.V) &
  3. 94 · PMK +25 · ஒன்னப்பகவுண்டனஅள்ளி — சாவடி #94Panchayat Union Elementary School, (1) - Onnappagoundanahalli (R.V) &
  4. 95 · PMK +37 · ஒன்னப்பகவுண்டனஅள்ளி — சாவடி #95Panchayat Union Middle School, (1) - OnnappaGoundanaHalli (R.V) &
  5. 96 · TVK +61 · ஒன்னப்பகவுண்டனஅள்ளி — சாவடி #96Panchayat Union Middle School, (1) - OnnappaGoundanaHalli (R.V) &
பள்ளிப்பட்டிPMK5 சாவடிகள் · 3,661 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,388 வாக்கு (38.0%) · 131 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 34.5% · INC 20.6% · NTK 3.6% · IND 0.5%. மொத்த வாக்கு 3,661.

  1. 82 · TVK +41 · பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #82Panchayat Union Elementary School, (1) - Pallipatti (R.V) & (P), Ward 1
  2. 83 · PMK +41 · பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #83Panchayat Union Elementary School, (1) - Pallipatti (R.V) & (P), Pallipatti
  3. 84 · PMK +45 · பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #84Panchayat Union Elementary School, (1) - Pallipatti (R.V) & (P),
  4. 85 · PMK +94 · பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #85Panchayat Union Middle School, (1) - Pallipatti (R.V), Velampatti (P),
  5. 86 · TVK +8 · பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #86Panchayat Union Middle School, (1) - Pallipatti (R.V), Velampatti (P),
பனைகுளம்TVK7 சாவடிகள் · 5,280 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 2,108 வாக்கு (40.0%) · 257 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 35.2% · INC 20.0% · NTK 2.3% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 5,280.

  1. 13 · TVK +86 · பனைகுளம் — சாவடி #13Panchayat Union Middle School, (1) - Panaikulam (R.V),Giddanahalli
  2. 14 · TVK +43 · பனைகுளம் — சாவடி #14Panchayat Union Middle School, (1) - Panaikulam (R.V),Giddanahalli
  3. 15 · TVK +52 · பனைகுளம் — சாவடி #15Panchayat Union Middle School, (1) - Panaikulam(R.V) & (P),
  4. 16 · PMK +41 · பனைகுளம் — சாவடி #16Panchayat Union Middle School, (1) - Panaikulam (R.V) & (P),
  5. 17 · TVK +69 · பனைகுளம் — சாவடி #17Panchayat Union Middle School, (1) - Panaikulam (R.V) & (P),
  6. 18 · TVK +62 · பனைகுளம் — சாவடி #18Panchayat Union Elementary School, (1) - Panaikulam (R.V) & (P),
  7. 19 · PMK +14 · பனைகுளம் — சாவடி #19Panchayat Union Elementary School, (1) - Panaikulam(R.V) & (p),
பாப்பாரபட்டிPMK20 சாவடிகள் · 14,972 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 5,171 வாக்கு (34.7%) · 341 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.4% · INC 28.2% · NTK 2.6% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 14,972.

  1. 89 · PMK +106 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #89Panchayat Union Middle School, (1) - Papparapatti (R.V), Acharahalli
  2. 90 · PMK +129 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #90Panchayat Union Middle School, (1) - Papparapatti (R.V), Aacharahalli
  3. 91 · PMK +60 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #91Panchayat Union Middle (1) - Papparapatti (R.V), Acharahalli
  4. 97 · PMK +113 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #97Panchayat Union Middle School, (1) - Papparapatti (TP), Ward 1
  5. 98 · PMK +283 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #98Panchayat Union Middle School, (1) - Papparapatti (TP), Ward 2
  6. 99 · INC +184 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #99Panchayat Union Elementary School, (1) - Papparapatti (TP), Ward 6 Pudhur
  7. 100 · PMK +39 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #100Panchayat Union Elementary School, (1) - Papparapatti (TP), Ward 10
  8. 101 · INC +17 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #101Panchayat Union Elementary School, (1) - Papparapatti (TP), Ward 5
  9. 102 · TVK +28 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #102Government Boys Higher Secondary (1) - Papparapatti (TP), Ward 5 Kadai
  10. 103 · PMK +31 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #103Government Boys Higher Secondary (1) - Papparapatti (TP), Ward 15
  11. 104 · TVK +5 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #104Government Boys Higher Secondary (1) - Papparapatti (TP), Ward 14 Police
  12. 105 · INC +29 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #105Government Boys Higher Secondary (1) - Papparapatti (TP), Ward 12 Appu
  13. 106 · TVK +46 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #106Panchayat Union Elementary School, (1) - Papparapatti (TP), Ward 4 Vallur ,
  14. 107 · INC +9 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #107Government Girls Higher Secondary (1) - Papparapatti (TP), Ward 8 Kedi
  15. 108 · INC +7 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #108Government Girls Higher Secondary (1) - Papparapatti (TP), Ward 8
  16. 109 · PMK +28 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #109Panchayat Union Elementary School, (1) - Pauparapatti (R.V),Veppilaihalli
  17. 110 · PMK +253 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #110Panchayat Union Elementary School, (1) - Pauparapatti (R.V),Veppilaihalli
  18. 111 · PMK +190 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #111Panchayat Union Elementary School, (1) - Papparapatti (R.V),Veppilaihalli
  19. 112 · PMK +58 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #112Panchayat Union Middle School, (1) - Papparapatti (R.V),Veppilaihalli
  20. 113 · PMK +34 · பாப்பாரபட்டி — சாவடி #113Panchayat Union Elementary School, (1) - Papparapatti (R.V),Veppilaihalli
பாப்பினாயக்கனஅள்ளிPMK5 சாவடிகள் · 3,263 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,186 வாக்கு (36.4%) · 16 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 35.9% · INC 22.1% · NTK 2.9% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,263.

  1. 20 · TVK +79 · பாப்பினாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #20Panchayat Union Elementary School, (1) - Pappinaickenhalli
  2. 21 · PMK +30 · பாப்பினாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #21Panchayat Union Elementary School, (1) - Pappinaickenhalli (R.V)
  3. 22 · PMK +55 · பாப்பினாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #22Panchayat Union Elementary School, (1) - Pappinaickenhalli (R.v)
  4. 25 · PMK +19 · பாப்பினாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #25Panchayat Union Elementary School, (1) - Pappinaickenhalli
  5. 26 · TVK +9 · பாப்பினாயக்கனஅள்ளி — சாவடி #26MultiPurpose Centre, K.Chettihalli - (1) - Pappinaickenhalli
பருவதனஅள்ளிTVK8 சாவடிகள் · 5,727 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் INC

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 2,351 வாக்கு (41.2%) · 544 வாக்கு வித்தியாசம். INC 31.7% · PMK 21.2% · NTK 2.8% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 5,727.

  1. 164 · TVK +55 · பருவதனஅள்ளி — சாவடி #164Panchayat Union Elementary School, (1) - Paruvathanahalli (R.V) & (P),
  2. 165 · PMK +2 · பருவதனஅள்ளி — சாவடி #165Panchayat Union Elementary School, (1) - Paruvathanahalli (R.V) & (P),
  3. 166 · TVK +196 · பருவதனஅள்ளி — சாவடி #166Panchayat Union Elementary School, (1) - Paruvathanahalli (R.V) & (P),
  4. 167 · TVK +73 · பருவதனஅள்ளி — சாவடி #167Panchayat Union Elementary School, (1) - Paruvathanahalli (R.V) & (P),
  5. 168 · TVK +29 · பருவதனஅள்ளி — சாவடி #168Panchayat Union Elementary School, (1) - Paruvathanahalli (R.V) & (P),
  6. 169 · INC +89 · பருவதனஅள்ளி — சாவடி #169Panchayat Union Elementary School, (1) - Paruvathanahalli (R.V) & (P),
  7. 170 · INC +102 · பருவதனஅள்ளி — சாவடி #170Anganwadi Centre - Kallipuram - (1) - Paruvathanahalli (R.V) & (P),
  8. 171 · INC +57 · பருவதனஅள்ளி — சாவடி #171Panchayat Union Elementary School, (1) - Paruvathanahalli (R.V) & (P),
பவளந்தூர்PMK8 சாவடிகள் · 5,313 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,890 வாக்கு (35.6%) · 116 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.4% · INC 24.0% · NTK 3.1% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 5,313.

  1. 120 · PMK +25 · பவளந்தூர் — சாவடி #120Panchayat Union Middle School, (1) - Pavalandur (R.V) , Vattuvanahalli
  2. 121 · PMK +143 · பவளந்தூர் — சாவடி #121Panchayat Union Elementary School, (1) - Pavalandur (R.V) & Vattuvanahalli
  3. 122 · INC +28 · பவளந்தூர் — சாவடி #122Panchayat Union Elementary School, (1) - Pavalandur (R.V) , Vattuvanahalli
  4. 123 · TVK +85 · பவளந்தூர் — சாவடி #123Panchayat Union Elementary School, (1) - Pavalandur (R.V) , Vattuvanahalli
  5. 124 · PMK +113 · பவளந்தூர் — சாவடி #124Panchayat Union Middle School, (1) - Pavalandur (R.V) , Vattuvanahalli
  6. 125 · TVK +7 · பவளந்தூர் — சாவடி #125Government High School, (1) - Pavalandur (R.V) , Vattuvanahalli
  7. 126 · PMK +1 · பவளந்தூர் — சாவடி #126Panchayat Union Middle School, (1) - Pavalandur (R.V) , Vattuvanahalli
  8. 127 · PMK +27 · பவளந்தூர் — சாவடி #127Panchayat Union Middle School, (1) - Pavalandur (R.V) & Vattuvanahalli
பென்னாகரம்TVK18 சாவடிகள் · 12,261 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் INC

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 4,773 வாக்கு (39.0%) · 705 வாக்கு வித்தியாசம். INC 33.3% · PMK 22.5% · NTK 2.2% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 12,261.

  1. 146 · TVK +122 · பென்னாகரம் — சாவடி #146Panchayat Union Middle School, Podur (1) - Pennagaram (TP), Ward 16 Boyar
  2. 147 · TVK +74 · பென்னாகரம் — சாவடி #147Panchayat Union Middle School, Podur (1) - Pennagaram (TP), Ward 1
  3. 148 · PMK +23 · பென்னாகரம் — சாவடி #148Panchayat Union Middle School, Podur (1) - Pennagaram (TP), Ward 4 Chandu
  4. 149 · TVK +31 · பென்னாகரம் — சாவடி #149Panchayat Union Middle School, Podur (1) - Pennagaram (TP), Ward 4
  5. 150 · TVK +110 · பென்னாகரம் — சாவடி #150Government Boys Higher Secondary (1) - Pennagaram (TP), Ward 8
  6. 151 · TVK +54 · பென்னாகரம் — சாவடி #151Government Boys Higher Secondary (1) - Pennagaram (TP), Ward 9 Kaveri
  7. 152 · TVK +173 · பென்னாகரம் — சாவடி #152Government Boys Higher Secondary (1) - Pennagaram (TP), Ward 15
  8. 153 · TVK +66 · பென்னாகரம் — சாவடி #153Government Boys Higher Secondary (1) - Pennagaram (TP), Ward 5
  9. 154 · TVK +267 · பென்னாகரம் — சாவடி #154Government Boys Higher Secondary (1) - Pennagaram (TP), Ward 2
  10. 155 · TVK +118 · பென்னாகரம் — சாவடி #155Government Boys Higher Secondary (1) - Pennagaram (TP), Ward 2 M.K
  11. 156 · INC +1 · பென்னாகரம் — சாவடி #156Government Girls Higher Secondary (1) - Pennagaram (TP), Ward 5 Bazaar
  12. 157 · INC +291 · பென்னாகரம் — சாவடி #157Panchayat Union Elementary School (1) - Pennagaram (TP), Ward 6 Kosa
  13. 158 · INC +358 · பென்னாகரம் — சாவடி #158Panchayat Union Elementary School (1) - Pennagaram (TP), Ward 12
  14. 159 · INC +140 · பென்னாகரம் — சாவடி #159Panchayat Union Elementary School, (1) - Pennagaram (TP), Ward 13 Golla
  15. 160 · TVK +36 · பென்னாகரம் — சாவடி #160Panchayat Union Elementary School, (1) - Pennagaram (TP), Ward 7
  16. 161 · TVK +8 · பென்னாகரம் — சாவடி #161Panchayat Union Elementary School, (1) - Pennagaram (TP), Ward 18
  17. 162 · TVK +3 · பென்னாகரம் — சாவடி #162Panchayat Union Elementary School, (1) - Pennagaram (TP), Ward 18
  18. 163 · INC +62 · பென்னாகரம் — சாவடி #163Panchayat Union Elementary School, (1) - Pennagaram (TP), Ward 17
பெரும்பாலைPMK9 சாவடிகள் · 6,013 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 2,098 வாக்கு (35.0%) · 56 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 34.1% · INC 21.4% · NTK 5.1% · IND 0.7%. மொத்த வாக்கு 6,013.

  1. 277 · TVK +36 · பெரும்பாலை — சாவடி #277Panchayat Union Elementary School, (1) - Perumbalai (R.V) & (P), Ward 5
  2. 278 · TVK +32 · பெரும்பாலை — சாவடி #278Panchayat Union Middle School, (1) - Perumbalai (R.V) & (P), Ward 5
  3. 279 · TVK +67 · பெரும்பாலை — சாவடி #279Panchayat Union Middle School, (1) - Perumbalai (R.V) & (P), Ward 5
  4. 280 · TVK +157 · பெரும்பாலை — சாவடி #280Panchayat Union Elementary School, (1) - Perumbalai (R.V) & (P), Ward 2
  5. 281 · TVK +95 · பெரும்பாலை — சாவடி #281Panchayat Union Elementary School, (1) - Perumbalai (R.V) & (P), Ward 4
  6. 282 · PMK +10 · பெரும்பாலை — சாவடி #282Panchayat Union Elementary School, (1) - Perumbalai (R.V) & (P), Ward 2
  7. 283 · PMK +185 · பெரும்பாலை — சாவடி #283Panchayat Union Middle School, (1) - Perumbalai (R.V) & (P), Ward 1
  8. 284 · PMK +301 · பெரும்பாலை — சாவடி #284Panchayat Union Middle School, (1) - Perumbalai (R.V) & (P), Ward 3
  9. 285 · PMK +81 · பெரும்பாலை — சாவடி #285Panchayat Union Elementary School, (1) - Perumbalai (R.V) & (P), Ward 4
பெயல்மரிPMK8 சாவடிகள் · 5,738 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 2,383 வாக்கு (41.7%) · 294 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 36.5% · INC 15.9% · NTK 3.2% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 5,738.

  1. 172 · PMK +54 · பெயல்மரி — சாவடி #172Panchayat Union Middle School, (1) - Peyalmari (R.V) , Mangarai (P),
  2. 173 · PMK +61 · பெயல்மரி — சாவடி #173Panchayat Union Middle School, (1) - Peyalmari (R.V) , Mangarai (P),
  3. 174 · PMK +89 · பெயல்மரி — சாவடி #174Panchayat Union Elementary School, (1) - Peyalmari (R.V) , Mangarai (P),
  4. 175 · PMK +146 · பெயல்மரி — சாவடி #175Panchayat Union Middle School, (1) - Peyalmari (R.V) , Mangarai (P),
  5. 176 · TVK +2 · பெயல்மரி — சாவடி #176Panchayat Union Middle School, (1) - Peyalmari (R.V) , Mangarai (P),
  6. 177 · TVK +26 · பெயல்மரி — சாவடி #177Panchayat Union Elementary School, (1) - Peyalmari (R.V) , Mangarai (P),
  7. 178 · PMK +82 · பெயல்மரி — சாவடி #178Panchayat Union Elementary School, (1) - Peyalmari (R.V) & Mangarai (P),
  8. 179 · INC +81 · பெயல்மரி — சாவடி #179Anganwadi Centre, Mangarai - (1) - Peyalmari (R.V) , Mangarai (P),
பிக்கிலிPMK9 சாவடிகள் · 7,370 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 2,806 வாக்கு (38.2%) · 448 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.1% · INC 24.2% · NTK 3.0% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 7,370.

  1. 4 · PMK +216 · பிக்கிலி — சாவடி #4Government High School, Periyur - (1) - Pikkili (R.V) & (P), Ward 5 Periyur
  2. 5 · PMK +48 · பிக்கிலி — சாவடி #5Government High School, Periyur - (1) - Pikkili (R.V) & (p), Ward 5 Periyur
  3. 6 · TVK +125 · பிக்கிலி — சாவடி #6Panchayat Union Elementary School, (1) - Pikkili (R.V) & (P), Ward 2,3
  4. 7 · TVK +106 · பிக்கிலி — சாவடி #7Panchayat Union Elementary School, (1) - Pikkili (R.V) & (P), Ward 2,3 Adi
  5. 8 · PMK +171 · பிக்கிலி — சாவடி #8Panchayat Union Elementary School, (1) - Pikkili (R.V) & (P), Ward 2,3
  6. 9 · PMK +203 · பிக்கிலி — சாவடி #9Panchayat Union Elementary School, (1) - Pikkili (R.V) & (P), Ward 2, 3
  7. 10 · INC +37 · பிக்கிலி — சாவடி #10Panchayat Union Middle School, (1) - Pikkili (R.V) & (P), Ward 1
  8. 11 · PMK +36 · பிக்கிலி — சாவடி #11Panchayat Union Middle School, (1) - Pikkili (R.V) & (P), Ward 4
  9. 12 · TVK +97 · பிக்கிலி — சாவடி #12Panchayat Union Middle School, (1) - Pikkili (R.V) & (P), Amman Nagar
புலிக்கரைPMK6 சாவடிகள் · 4,338 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 2,094 வாக்கு (48.4%) · 882 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 28.0% · INC 17.6% · NTK 3.1% · IND 0.5%. மொத்த வாக்கு 4,338.

  1. 36 · PMK +173 · புலிக்கரை — சாவடி #36Panchayat Union Elementary School, (1) - Pulikarai (R.V) & (P), Ward 3
  2. 37 · PMK +138 · புலிக்கரை — சாவடி #37Panchayat Union Elementary School, (1) - Pulikarai (R.V) & (P), Ward 2
  3. 38 · PMK +51 · புலிக்கரை — சாவடி #38Panchayat Union Elementary School, (1) - Pulikarai (R.V) & (P), Ward 1
  4. 39 · PMK +103 · புலிக்கரை — சாவடி #39Panchayat Union Elementary School, (1) - Pulikarai (R.V) & (P), Ward 1
  5. 40 · PMK +378 · புலிக்கரை — சாவடி #40Panchayat Union Elementary School, (1) - Pulikarai (R.V) & (P), Ward 1
  6. 41 · PMK +39 · புலிக்கரை — சாவடி #41Panchayat Union Elementary School, (1) - Pulikarai (R.V) & (P), Ward 4
இராமகொண்டஅள்ளிPMK8 சாவடிகள் · 5,120 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 2,199 வாக்கு (43.1%) · 568 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.9% · INC 17.7% · NTK 4.3% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 5,120.

  1. 262 · PMK +118 · இராமகொண்டஅள்ளி — சாவடி #262Panchayat Union Elementary School, (1) - Ramakondahalli (R.V) & (P),
  2. 263 · PMK +120 · இராமகொண்டஅள்ளி — சாவடி #263Panchayat Union Elementary School, (1) - Ramakondahalli (R.V) & (P),
  3. 264 · PMK +68 · இராமகொண்டஅள்ளி — சாவடி #264Panchayat Union Elementary School, (1) - Ramakondahalli (R.V) & (P),
  4. 265 · PMK +91 · இராமகொண்டஅள்ளி — சாவடி #265Panchayat Union Elementary School, (1) - Ramakondahalli (R.V) & [P], Ward
  5. 266 · PMK +174 · இராமகொண்டஅள்ளி — சாவடி #266Panchayat Union Elementary School, (1) - Ramakondahalli (R.V) & [P], Ward
  6. 267 · PMK +134 · இராமகொண்டஅள்ளி — சாவடி #267Panchayat Union Middle School, (1) - Ramakondahalli (R.V) & (P),
  7. 268 · PMK +16 · இராமகொண்டஅள்ளி — சாவடி #268Panchayat Union Middle School, (1) - Ramakondahalli (R.V) & [P], Ward
  8. 269 · INC +0 · இராமகொண்டஅள்ளி — சாவடி #269Panchayat Union Middle School, (1) - Ramakondahalli (R.V) & [P], Ward
ரங்காபுரம்TVK4 சாவடிகள் · 3,182 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் INC

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,294 வாக்கு (40.9%) · 462 வாக்கு வித்தியாசம். INC 26.3% · PMK 24.9% · NTK 3.5% · IND 0.5%. மொத்த வாக்கு 3,182.

  1. 142 · TVK +124 · ரங்காபுரம் — சாவடி #142Panchayat Union Middle School, (1) - Rangapuram (R.V) , Anchehalli
  2. 143 · INC +51 · ரங்காபுரம் — சாவடி #143Panchayat Union Middle School, (1) - Rangapuram (R.V) , Anchehalli
  3. 144 · TVK +68 · ரங்காபுரம் — சாவடி #144Panchayat Union Elementary School, (1) - Rangapuram (R.V), Anchehalli
  4. 145 · TVK +32 · ரங்காபுரம் — சாவடி #145Panchayat Union Middle School, (1) - Rangapuram (R.V) , AnChehalli
சத்தியநாதபுரம்TVK6 சாவடிகள் · 4,593 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,832 வாக்கு (40.0%) · 468 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 29.8% · INC 23.0% · NTK 3.3% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,593.

  1. 180 · TVK +98 · சத்தியநாதபுரம் — சாவடி #180Panchayat Union Elementary School, (1) - Sathiynathapuram (R.V) & (P),
  2. 181 · TVK +162 · சத்தியநாதபுரம் — சாவடி #181Panchayat Union Elementary School, (1) - Sathiynathapuram (R.V) & (P),
  3. 182 · TVK +86 · சத்தியநாதபுரம் — சாவடி #182Panchayat Union Elementary School, (1) - Sathiyanathapuram (R.V) & (P),
  4. 183 · PMK +78 · சத்தியநாதபுரம் — சாவடி #183Panchayat Union Elementary School, (1) - Sathiyanathapuram (R.V) & (P),
  5. 184 · TVK +63 · சத்தியநாதபுரம் — சாவடி #184Panchayat Union Elementary School, (1) - Sathiyanathapuram (R.V) & (P),
  6. 185 · TVK +63 · சத்தியநாதபுரம் — சாவடி #185Panchayat Union Elementary School, (1) - Sathiyanathapuram (R.V) & (P),
செக்கோடிPMK5 சாவடிகள் · 4,344 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 2,032 வாக்கு (46.9%) · 925 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 25.5% · INC 21.5% · NTK 4.0% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,344.

  1. 56 · PMK +343 · செக்கோடி — சாவடி #56Panchayat Union Middle School, Padi - (1) - Sekkodi (R.V) & Padi (P), Padi ,
  2. 57 · PMK +92 · செக்கோடி — சாவடி #57Panchayat Union Elementary School, (1) - Sekkodi (R.V) & Padi (P), Ward 3
  3. 58 · PMK +113 · செக்கோடி — சாவடி #58Panchayat Union Elementary School, (1) - Sekkodi (R.V) & Padi (P), Ward 2
  4. 59 · PMK +111 · செக்கோடி — சாவடி #59Panchayat Union Elementary School, (1) - Sekodi (R.V) & (P), Ward 1
  5. 60 · PMK +106 · செக்கோடி — சாவடி #60Panchayat Union Elementary School, (1) - Sekodi (R.V) & (P), Ward 2
செல்லியம்பட்டிPMK8 சாவடிகள் · 5,330 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,957 வாக்கு (36.8%) · 374 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.8% · INC 27.8% · NTK 3.5% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 5,330.

  1. 42 · INC +60 · செல்லியம்பட்டி — சாவடி #42Panchayat Union Elementary School, (1) - Selliampatti (R.V) & (P), Ward 4
  2. 43 · PMK +145 · செல்லியம்பட்டி — சாவடி #43Panchayat Union Elementary School, (1) - Selliampatti (R.V) & (P), Ward 4
  3. 44 · PMK +176 · செல்லியம்பட்டி — சாவடி #44Panchayat Union Elementary School, (1) - Selliampatti (R.V) & (P), Ward 3
  4. 45 · TVK +16 · செல்லியம்பட்டி — சாவடி #45Panchayat Union Elementary School, (1) - Selliampatti (R.V) & (P), Ward 3
  5. 46 · PMK +19 · செல்லியம்பட்டி — சாவடி #46Panchayat Union Elementary School, (1) - Selliampatti (R.V) & (P), Ward 1
  6. 47 · INC +53 · செல்லியம்பட்டி — சாவடி #47RC Aided Elementary School, (1) - Selliampatti (R.V) & (P), Ward 2
  7. 48 · TVK +9 · செல்லியம்பட்டி — சாவடி #48RC Aided Elementary School, (1) - Selliampatti (R.V) & (P), Ward 2
  8. 49 · PMK +216 · செல்லியம்பட்டி — சாவடி #49Panchayat Union Middle School, (1) - Selliampatti (R.V) & (P), Ward 3
செங்கனூர்TVK6 சாவடிகள் · 4,394 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் INC

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,998 வாக்கு (45.6%) · 835 வாக்கு வித்தியாசம். INC 26.6% · PMK 20.8% · NTK 2.8% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 4,394.

  1. 186 · TVK +132 · செங்கனூர் — சாவடி #186Panchayat Union Middle School, (1) - Senganoor (R.V) & (P), Ward 3
  2. 187 · TVK +177 · செங்கனூர் — சாவடி #187Panchayat Union Elementary School, (1) - Senganoor (R.V) & (P), Ward 1
  3. 188 · TVK +212 · செங்கனூர் — சாவடி #188Panchayat Union Middle School, (1) - Senganoor (R.V) & (P), Rajavur ,
  4. 189 · TVK +205 · செங்கனூர் — சாவடி #189Panchayat Union Middle School, (1) - Senganoor (R.V) & (P),
  5. 190 · INC +66 · செங்கனூர் — சாவடி #190Panchayat Union Middle School, (1) - Senganoor (R.V) & (P), Ward 2
  6. 191 · TVK +87 · செங்கனூர் — சாவடி #191Panchayat Union Elementary School, (1) - Senganoor (R.V) & (P), Ward 4
சிகரலஅள்ளி8 சாவடிகள் · 6,325 வாக்குகள்

இங்கு சமநிலை: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK), வி. செல்வம் (PMK) — தலா 2,238 வாக்குகள். INC 20.4% · NTK 4.2% · TVAK 1.3%. மொத்த வாக்கு 6,325.

  1. 128 · PMK +108 · சிகரலஅள்ளி — சாவடி #128Panchayat Union Middle School, (1) - Sigarahalli (R.V) , Beliyanur (P),
  2. 129 · PMK +41 · சிகரலஅள்ளி — சாவடி #129Panchayat Union Middle School, (1) - Sigarahalli (R.V) , Beliyanur (P),
  3. 130 · TVK +75 · சிகரலஅள்ளி — சாவடி #130Panchayat Union Middle School, (1) - Sigarahalli (R.V) , Beliyanur (P),
  4. 131 · TVK +6 · சிகரலஅள்ளி — சாவடி #131Panchayat Union Middle School, (1) - Sigarahalli (R.V) , Beliyanur (P),
  5. 132 · PMK +61 · சிகரலஅள்ளி — சாவடி #132Government Higher Secondary (1) - Sigarahalli (R.V) ,Beliyanur (P),
  6. 133 · TVK +17 · சிகரலஅள்ளி — சாவடி #133Government Higher Secondary (1) - Sigarahalli (R.V) ,Beliyanur (P),
  7. 134 · PMK +68 · சிகரலஅள்ளி — சாவடி #134Panchayat Union Middle School, (1) - Sigarahalli (R.V) , Beliyanur (P),
  8. 135 · TVK +160 · சிகரலஅள்ளி — சாவடி #135Panchayat Union Middle School, (1) - Sigarahalli (R.V) , Beliyanur (P),
சிறுமனஅள்ளிTVK3 சாவடிகள் · 2,265 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் INC

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 1,107 வாக்கு (49.1%) · 534 வாக்கு வித்தியாசம். INC 25.4% · PMK 15.2% · NTK 4.2% · IND 0.7%. மொத்த வாக்கு 2,265.

  1. 274 · TVK +118 · சிறுமனஅள்ளி — சாவடி #274Panchayat Union Middle School, (1) - Sidumanahalli (R.V) ,
  2. 275 · TVK +251 · சிறுமனஅள்ளி — சாவடி #275Panchayat Union Middle School, (1) - Sidumanahalli (R.V) ,
  3. 276 · TVK +165 · சிறுமனஅள்ளி — சாவடி #276Panchayat Union Middle School, (1) - Sidumanahalli (R.V) ,
சுஞ்சல்நத்தம்TVK8 சாவடிகள் · 5,289 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் INC

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 2,628 வாக்கு (49.8%) · 1,329 வாக்கு வித்தியாசம். INC 24.6% · PMK 19.2% · NTK 2.9% · IND 0.5%. மொத்த வாக்கு 5,289.

  1. 250 · TVK +181 · சுஞ்சல்நத்தம் — சாவடி #250Panchayat Union Middle School, M. (1) - Sunjalnatham (R.V) & (P), Ward 3
  2. 251 · TVK +240 · சுஞ்சல்நத்தம் — சாவடி #251Panchayat Union Elementary School, (1) - Sunjalnatham (R.V) & (P), Ward 3
  3. 252 · TVK +341 · சுஞ்சல்நத்தம் — சாவடி #252Panchayat Union Elementary School, (1) - Sunjalnatham (R.V) & (P), Ward
  4. 253 · TVK +169 · சுஞ்சல்நத்தம் — சாவடி #253Panchayat Union Elementary School, (1) - Sunjalnatham (R.V) & (P), Ward 2
  5. 254 · TVK +29 · சுஞ்சல்நத்தம் — சாவடி #254Panchayat Union Elementary School, (1) - Sunjalnatham (R.V) & (P), Ward 2
  6. 255 · TVK +148 · சுஞ்சல்நத்தம் — சாவடி #255Panchayat Union Elementary School, (1) - Sunjalnatham (R.V) & (P), Ward 2
  7. 256 · PMK +19 · சுஞ்சல்நத்தம் — சாவடி #256Panchayat Union Elementary School, (1) - Sunjalnatham (R.V) & (P), Ward 1
  8. 257 · TVK +70 · சுஞ்சல்நத்தம் — சாவடி #257Panchayat Union Elementary School, (1) - Sunjalnatham (R.V) & (P), Ward 1
தித்தியோப்பனஅள்ளிPMK6 சாவடிகள் · 4,911 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: வி. செல்வம் (PMK) — 1,803 வாக்கு (36.9%) · 7 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 36.7% · INC 19.4% · NTK 3.9% · TMK 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,911.

  1. 114 · PMK +103 · தித்தியோப்பனஅள்ளி — சாவடி #114Panchayat Union Middle School, (1) - Thithiyappanahalli (R.V) & (P),
  2. 115 · PMK +84 · தித்தியோப்பனஅள்ளி — சாவடி #115Panchayat Union Middle School, (1) - Thithiyappanahalli (R.V) & (P),
  3. 116 · TVK +54 · தித்தியோப்பனஅள்ளி — சாவடி #116Panchayat Union Elementary School, (1) - Thithiyappanahalli (R.V) & (P),
  4. 117 · TVK +93 · தித்தியோப்பனஅள்ளி — சாவடி #117Panchayat Union Elementary School, (1) - Thithiyappanahalli (R.V) & (P),
  5. 118 · TVK +19 · தித்தியோப்பனஅள்ளி — சாவடி #118Panchayat Union Elementary School, (1) - Thithiyappanahalli (R.V) & (P),
  6. 119 · TVK +2 · தித்தியோப்பனஅள்ளி — சாவடி #119Panchayat Union Middle School, (1) - Thithiyappanahalli (R.V) & (P),
வட்டுவனஅள்ளிINC3 சாவடிகள் · 568 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் PMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: ஜி. கே. எம். தமிழ்குமரன் (INC) — 288 வாக்கு (50.7%) · 158 வாக்கு வித்தியாசம். PMK 22.9% · TVK 15.0% · NTK 6.5% · BSP 0.5%. மொத்த வாக்கு 568.

  1. 1 · INC +105 · வட்டுவனஅள்ளி — சாவடி #1Government High School, Erimalai - (1) - Vattuvanahalli (R.V) & (P), Ward
  2. 2 · INC +21 · வட்டுவனஅள்ளி — சாவடி #2Panchayat Union Primary School, (1) - Vattuvanahalli (R.V) & (P), Ward
  3. 3 · INC +32 · வட்டுவனஅள்ளி — சாவடி #3Panchayat Union Middle School, (1) - Vattuvanahalli (R.V) & (P), Ward

பொருந்தும் ஊர் அல்லது சாவடி இல்லை — சாவடி எண்ணை முயலுங்கள்.

320 சாவடிகள், முதலிடம் பெற்ற கட்சியின் நிறத்தில் — எண்ணைத் தொட்டால் அந்தச் சாவடி திறக்கும்.

PMK 153TVK 138INC 29

வாக்குச்சாவடி எண்களும் முகவரிகளும் ஏப்ரல் 2026 தேர்தலுக்கானவை. இனி வரும் தேர்தல்களில் உங்கள் வாக்குச்சாவடியை electoralsearch.eci.gov.in தளத்திலோ, 1950 என்ற உதவி எண்ணை அழைத்தோ அறியலாம்.

தொகுதி முடிவு, ஏப்ரல் 2026

2021 பொதுத்தேர்தலில் இத்தொகுதியில் பாமக 21,186 வாக்கு வித்தியாசத்தில் வென்றது.

ECI எண்களுடன் சரிபார்க்கப்பட்டது — ஒவ்வொரு வேட்பாளரின் மொத்தமும் பொருந்துகிறது

அடுத்து

மேலும் பாருங்கள்

தருமபுரி மாவட்டத்தின் மற்ற தொகுதிகள்

இந்தத் தொகுதி பற்றி மேலும்

தபால் வாக்கு, முக்கிய எண்கள், கவனிக்க வேண்டியவை — தேவையானதைத் தொட்டுத் திறக்கவும்.

தபால் வாக்கு — யார் முன்னிலை?மொத்தம் 3,265 தபால் வாக்கு · PMK முன்னிலை

பணியில் உள்ள வாக்காளர்கள் & சேவை வாக்குகள் · மொத்தம் 3,265 தபால் வாக்கு
வித்தியாசம்: தபால் வாக்கில் PMK முன்னிலை — ஆனால் மொத்த முடிவில் TVK வெற்றி.
PMKவி. செல்வம்1,338
INCஜி. கே. எம். தமிழ்குமரன்967
TVKஎஸ். கஜேந்திரன்767

முக்கிய எண்கள்320 சாவடி · 48 ஊர் · வாக்களிப்பு 92.1%

வாக்குச்சாவடிகள்
320
கிராமங்கள்
48
மொத்த வாக்கு
228,907
வாக்களிப்பு விழுக்காடு
92.1%
  • ஊர் வாரியாக மிகப் பெரிய வித்தியாசம்: சுஞ்சல்நத்தம் (8 சாவடி) — எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) 1,329 வாக்கு வித்தியாசத்தில் முன்னிலை.
  • ஊர் வாரியாக மிக நெருக்கமான போட்டி: சிகரலஅள்ளி (8 சாவடி) — சமநிலை: எஸ். கஜேந்திரன் (TVK), வி. செல்வம் (PMK) — தலா 2,238 வாக்குகள்.
  • தபால் வாக்குகள்: மொத்த வாக்கில் 1.4% (3,265 / 228,666). எஸ். கஜேந்திரன் பெற்ற பங்கு: தபால் வாக்கில் 23.5%, சாவடி (EVM) வாக்கில் 35.7%.

எந்தக் கட்சி எங்கு பலம்?முதன்மை மூன்று கட்சிகளின் கோட்டை ஊர்

ஒவ்வொரு கட்சிக்கும் அதிக வாக்குப் பங்கு அளித்த ஊர் (குறைந்தது 3 சாவடி உள்ள ஊர்களில்)
TVKசுஞ்சல்நத்தம்எஸ். கஜேந்திரன்50%2,628 வாக்கு · 8 சாவடி
PMKபுலிக்கரைவி. செல்வம்48%2,094 வாக்கு · 6 சாவடி
INCவட்டுவனஅள்ளிஜி. கே. எம். தமிழ்குமரன்51%288 வாக்கு · 3 சாவடி

இந்தத் தொகுதியில் கவனிக்க வேண்டியவை13 குறிப்புகள்

6/6
முழு சம்மட்டம்
புலிக்கரை — 6 சாவடியிலும் வி. செல்வம் (PMK) முதலிடம். வேறு கட்சி எங்கும் தலையெடுக்கவில்லை.
5/5
முழு சம்மட்டம்
செக்கோடி — 5 சாவடியிலும் வி. செல்வம் (PMK) முதலிடம். வேறு கட்சி எங்கும் தலையெடுக்கவில்லை.
சமம்
சம வாக்கு
வா.சா 269 இராமகொண்டஅள்ளி — ஜி. கே. எம். தமிழ்குமரன் (INC) & எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — இருவரும் சரியாக 159 வாக்கு.
378
பெரும் முன்னிலை
வா.சா 40 புலிக்கரை — வி. செல்வம் (PMK) 378 வாக்கு வித்தியாசத்தில் முன்னிலை. தொகுதியில் ஒரே சாவடியின் அதிகபட்ச வெற்றி.
80%
ஒற்றை ஆதிக்கம்
வா.சா 158 பென்னாகரம் — ஜி. கே. எம். தமிழ்குமரன் (INC) 79.6% பங்கு (432/543). மற்றவர்களுக்கு வாக்கே போலப்போடவில்லை.
11
NOTA உச்சம்
வா.சா 223 கூகுட்டமருதஅள்ளி — 11 NOTA (1.5%) வாக்காளர்கள் எந்த வேட்பாளரையும் ஏற்க மறுத்தனர். தொகுதியின் அதிகபட்ச NOTA.
14,972
மக்கள் மையம்
பாப்பாரபட்டி — 20 சாவடிகள், 14,972 வாக்கு. தொகுதியின் மிகப் பெரிய மக்கள் மையம்.
1,136
நெரிசல் சாவடி
வா.சா 89 பாப்பாரபட்டி — 1,136 வாக்காளர்கள் வரிசையில் நின்று வாக்களித்தனர். தொகுதியின் மிக நெரிசலான சாவடி.
குறிப்பு
சுஞ்சல்நத்தம்-ல் எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) 1,329 வாக்கு வித்தியாசத்தில் முதலிடம் — தொகுதியில் ஒரே ஊரில் கிடைத்த மிகப் பெரிய வித்தியாசம்.
12
வெற்றியின் சாவடி
எஸ். கஜேந்திரன் (TVK) — 3,736 வாக்கு வித்தியாசம். 12 சாவடிகள் மட்டுமே (4%) கொடுத்தன — குறுகிய வெற்றி. முக்கிய ஊர்கள்: சுஞ்சல்நத்தம் · கூத்தப்பாடி · பென்னாகரம்.
182
எதிர்ப்பு கோட்டை
எஸ். கஜேந்திரன்-க்கு 182 சாவடிகளில் தோல்வி. பெரிய எதிர்ப்புக் கோட்டைகள்: பாப்பாரபட்டி (17) · இராமகொண்டஅள்ளி (8) · நாகமரை (8).
15%
வென்றவர் பலவீனம்
வட்டுவனஅள்ளி (3 சாவடி, 568 வாக்கு): தொகுதி வென்ற எஸ். கஜேந்திரன்-க்கு 15.0% மட்டும் (85 வாக்கு). இங்கு முதலிடம்: ஜி. கே. எம். தமிழ்குமரன் (INC) — 50.7%.
14
விரல் நெருக்கம்
14 சாவடிகள் 5 வாக்கு வித்தியாசத்துக்குள் முடிந்தன. நெருக்கடியானவை: வா.சா 126 (பவளந்தூர்)·1 · வா.சா 156 (பென்னாகரம்)·1 · வா.சா 64 (காளப்பனஹள்ளி)·2.

இந்தப் பக்கம் பற்றிஇந்த எண்கள் எங்கிருந்து வருகின்றன

பென்னாகரம் தொகுதியில் உள்ள 320 வாக்குச்சாவடிகளிலும் — எந்தக் கிராமத்தில், எந்த வேட்பாளருக்கு, எத்தனை வாக்கு கிடைத்தது என்பதை இங்கே பார்க்கலாம். மேலே உங்கள் ஊரின் பெயரை அல்லது சாவடி எண்ணை தேடுங்கள்.

தரவு ஆதாரம்: இந்திய தேர்தல் ஆணையம் — Form 20 (வாக்குச்சாவடி வாரியான இறுதி முடிவுப் பத்திரம்). எண்கள் ECI பதிவில் உள்ளபடி.

பிழையைத் தெரிவிக்கweb@tnexplorer.com