ஏப்ரல் 2026 முடிவு · தொகுதி 60 · தருமபுரி · 322 சாவடிகள்

பாப்பிரெட்டிப்பட்டி — உங்கள் ஊரில் யாருக்கு எத்தனை வாக்கு?

தொகுதி 60 · தருமபுரி மாவட்டம்

பாப்பிரெட்டிப்பட்டி

ஏப்ரல் 2026: அதிமுக வெற்றி
இந்தத் தொகுதி முடிவைப் பகிர்

மரகதம் வெற்றிவேல் AIADMK 101,829 வாக்கு பெற்று, பெ. பழனியப்பன் DMK-ஐ 33,114 வாக்கு வித்தியாசத்தில் வென்றார்.

முழுத் தொகுதி · தபால் வாக்குகள் உட்பட

  • அதிமுக101,82943.0%
  • திமுக68,71529.0%
  • தவெக57,61924.4%
  • நாதக5,2162.2%
  • மற்றவர்கள்3,2421.4%

236,621 வாக்குகள் · கீழே உள்ள சாவடி எண்களில் தபால் வாக்குகள் சேராது

ஊர் / சாவடி தேடுக

உங்கள் ஊரைத் தொடுங்கள் — யார் முன்னிலை, ஒவ்வொரு சாவடியின் வாக்கும் திறக்கும்.

அ.பள்ளிப்பட்டிDMK4 சாவடிகள் · 3,122 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 1,070 வாக்கு (34.4%) · 72 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 32.1% · TVK 29.9% · NTK 2.5% · VTK 0.4%. மொத்த வாக்கு 3,122.

  1. 319 · DMK +46 · அ.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #319Panchayat Union Middle School, A. (1) - A.Pallipatti (R.V) & (P),
  2. 320 · DMK +172 · அ.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #320Panchayat Union Middle School, A. (1) - A.Pallipatti (R.V) & (P), Ward 3
  3. 321 · AIADMK +74 · அ.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #321Panchayat Union Middle School, Salur (1) - A.Pallipatti (R.V) & (P), Saloor
  4. 322 · AIADMK +11 · அ.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #322Panchayat Union Middle School, Salur (1) - A.Pallipatti (R.V) & (P),
அதிகாரப்பட்டிDMK5 சாவடிகள் · 3,117 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 1,265 வாக்கு (40.7%) · 351 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 29.4% · TVK 26.4% · NTK 2.5% · VTK 0.2%. மொத்த வாக்கு 3,117.

  1. 298 · AIADMK +80 · அதிகாரப்பட்டி — சாவடி #298Government Higher Secondary (1) - Adhikarapatti (R.V) & (P),
  2. 299 · AIADMK +26 · அதிகாரப்பட்டி — சாவடி #299Government Higher Secondary (1) - Adhikarapatti (R.V) & (P),
  3. 300 · AIADMK +60 · அதிகாரப்பட்டி — சாவடி #300Government Higher Secondary (1) - Adhikarapatti (R.V) & (P),
  4. 301 · DMK +241 · அதிகாரப்பட்டி — சாவடி #301Government Adi-Dravidar Welfare (1) - Adhikarapatti (R.V) & (P), Ward 1
  5. 302 · DMK +242 · அதிகாரப்பட்டி — சாவடி #302Government Adi-Dravidar Welfare (1) - Adhikarapatti (R.V) & (P), Ward 2
அக்கமனஅள்ளிAIADMK5 சாவடிகள் · 3,235 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,975 வாக்கு (61.2%) · 1,349 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 19.4% · DMK 16.2% · NTK 1.9% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,235.

  1. 85 · AIADMK +504 · அக்கமனஅள்ளி — சாவடி #85Panchayat Union Middle School, (1) - Akkamanahalli (R.V) & (P),
  2. 86 · AIADMK +278 · அக்கமனஅள்ளி — சாவடி #86Panchayat Union Middle School, (1) - Akkamana Halli (R.V) & (P),
  3. 87 · AIADMK +346 · அக்கமனஅள்ளி — சாவடி #87Panchayat Union Elementary School, (1) - Akkamana halli (R.V) & (P),
  4. 88 · AIADMK +172 · அக்கமனஅள்ளி — சாவடி #88Panchayat Union Elementary School, (1) - Akkamana Halli (R.V) & (P),
  5. 89 · AIADMK +31 · அக்கமனஅள்ளி — சாவடி #89Panchayat Union Elementary School, (1) - Akkamana Halli (R.V) & (P),
ஆலாபுரம்AIADMK5 சாவடிகள் · 3,648 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,806 வாக்கு (49.6%) · 851 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 26.2% · TVK 20.5% · NTK 2.4% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,648.

  1. 279 · AIADMK +260 · ஆலாபுரம் — சாவடி #279Government High School, Alapuram- (1) - Alapuram (R.V) & (P), Ward 1,2
  2. 280 · AIADMK +247 · ஆலாபுரம் — சாவடி #280Government High School, Alapuram- (1) - Alapuram (R.V) & (P), Ward 2
  3. 281 · DMK +67 · ஆலாபுரம் — சாவடி #281Panchayat Union Elementary School, (1) - Alapuram (R.V) & (P), Palaiyur ,
  4. 282 · AIADMK +270 · ஆலாபுரம் — சாவடி #282Panchayat Union Middle School, (1) - Alapuram (R.V) & (P),
  5. 283 · AIADMK +86 · ஆலாபுரம் — சாவடி #283Panchayat Union Elementary School, (1) - Alapuram (R.V) & (P), Jeeva
ஆண்டிஹள்ளிAIADMK4 சாவடிகள் · 2,795 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,631 வாக்கு (58.5%) · 1,020 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 21.9% · DMK 16.4% · NTK 2.1% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 2,795.

  1. 20 · AIADMK +279 · ஆண்டிஹள்ளி — சாவடி #20Panchayat Union Elementary School, (1) - Andihalli (R.V) & (P),
  2. 21 · AIADMK +184 · ஆண்டிஹள்ளி — சாவடி #21Government High School, (1) - Andihalli (R.V) & (P), Ward 3
  3. 22 · AIADMK +207 · ஆண்டிஹள்ளி — சாவடி #22Government High School, (1) - Andihalli (R.V) & (P), Ward 2
  4. 23 · AIADMK +350 · ஆண்டிஹள்ளி — சாவடி #23Panchayat Union Elementary School, (1) - Andihalli (R.V) & (P), Mel
பி.மல்லாபுரம்DMK12 சாவடிகள் · 8,794 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 3,314 வாக்கு (37.8%) · 464 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 32.5% · TVK 27.3% · NTK 1.9% · VTK 0.2%. மொத்த வாக்கு 8,794.

  1. 206 · AIADMK +186 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #206Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Mallapuram (TP),Ward 3
  2. 207 · DMK +536 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #207Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 2
  3. 208 · AIADMK +3 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #208Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 3 Nehru
  4. 209 · DMK +97 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #209Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 8,9
  5. 210 · AIADMK +143 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #210Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 11,14
  6. 211 · DMK +50 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #211Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 15
  7. 212 · DMK +181 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #212Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 13
  8. 213 · DMK +108 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #213Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 11
  9. 214 · AIADMK +0 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #214Government Boys Higher Secondary (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 8.9
  10. 215 · AIADMK +126 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #215Government Boys Higher Secondary (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 8.9
  11. 216 · DMK +286 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #216Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 5
  12. 217 · AIADMK +518 · பி.மல்லாபுரம் — சாவடி #217Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Mallapuram (TP), Ward 7 Pudhu
பி.பள்ளிப்பட்டிDMK9 சாவடிகள் · 5,953 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 2,089 வாக்கு (35.2%) · 183 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 32.1% · TVK 29.8% · NTK 1.9% · VTK 0.4%. மொத்த வாக்கு 5,953.

  1. 229 · AIADMK +300 · பி.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #229Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Pallipatti (R.V )& (P), Ward 1
  2. 230 · AIADMK +256 · பி.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #230Panchayat Union Elementary School, (1) - B.Pallipatti (R.V) & (P), Ward 2
  3. 231 · DMK +171 · பி.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #231Panchayat Union Elementary School, (1) - P.Pallipatti (R.V)&(P), Ward 2
  4. 232 · DMK +28 · பி.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #232Panchayat Union Elementary School, (1) - P.pallipatti (R.V)&(P), Ward 1
  5. 233 · AIADMK +78 · பி.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #233Carmel Higher Secondary School, (1) - B.Pallipatti (R.V)&(P), Ward 1
  6. 234 · DMK +84 · பி.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #234Carmel Higher Secondary School, (1) - B.Pallipatti (R.V)&(P), Ward 2
  7. 235 · TVK +4 · பி.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #235St.Mary's Elementary School, (1) - B.Pallipatti (R.V)&(P), B.Pallipatti
  8. 236 · DMK +65 · பி.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #236St.Mary's Elementary School, (1) - B.Pallipatti (R.V)&(P), Matha Kovil
  9. 237 · TVK +16 · பி.பள்ளிப்பட்டி — சாவடி #237Panchayat Union Middle School, (1) - B.Pallipatti (R.V)&(P), Ward 5
பையர்நத்தம்AIADMK8 சாவடிகள் · 5,514 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 2,039 வாக்கு (37.1%) · 88 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 35.5% · TVK 23.3% · NTK 2.5% · VTK 0.4%. மொத்த வாக்கு 5,514.

  1. 238 · DMK +18 · பையர்நத்தம் — சாவடி #238Panchayat Union Elementary School, (1) - Bairnatham (R.V)&(P), Ward
  2. 239 · DMK +263 · பையர்நத்தம் — சாவடி #239Panchayat Union Elementary School, (1) - Bairnatham (R.V)&(P), Ward
  3. 240 · DMK +150 · பையர்நத்தம் — சாவடி #240Panchayat Union Elementary School, (1) - Bairnatham (R.V)&(P), Vasantha
  4. 241 · AIADMK +89 · பையர்நத்தம் — சாவடி #241Government Higher Secondary (1) - Bairnatham (R.V)&(P),
  5. 242 · DMK +20 · பையர்நத்தம் — சாவடி #242Government Higher Secondary (1) - Bairnatham (R.V)&(P),
  6. 243 · AIADMK +512 · பையர்நத்தம் — சாவடி #243Panchayat Union Middle School, (1) - Bairnatham (R.V)&(P), Ward 1
  7. 244 · DMK +25 · பையர்நத்தம் — சாவடி #244Panchayat Union Middle School, (1) - Bairnatham (R.V) Bothakadu (P),
  8. 245 · DMK +57 · பையர்நத்தம் — சாவடி #245Panchayat Union Middle School, (1) - Bairnatham (R.V) Bothakadu (P),
பொம்மிடிDMK10 சாவடிகள் · 6,589 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 2,277 வாக்கு (34.7%) · 80 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.4% · AIADMK 28.9% · NTK 1.9% · VTK 0.2%. மொத்த வாக்கு 6,589.

  1. 218 · TVK +29 · பொம்மிடி — சாவடி #218Panchayat Union Elementary School, (1) - Bommidi (R.V) & (P), B.Nadur ,
  2. 219 · TVK +4 · பொம்மிடி — சாவடி #219Government Girls High School, (1) - Bommidi (R.V) & (P), B.Nadur
  3. 221 · TVK +19 · பொம்மிடி — சாவடி #221Government Girls High School, (1) - Bommidi (R.V) & (P), Ward 1
  4. 222 · AIADMK +243 · பொம்மிடி — சாவடி #222Panchayat Union Elementary School, (1) - Bommidi (R.V )& (P), Sallavalsai ,
  5. 223 · DMK +117 · பொம்மிடி — சாவடி #223Government Higher Secondary (1) - Bommidi (R.V) & (P),
  6. 224 · TVK +18 · பொம்மிடி — சாவடி #224Government Higher Secondary (1) - Bommidi (R.V) & (P),
  7. 225 · TVK +135 · பொம்மிடி — சாவடி #225Government Higher Secondary (1) - Bommidi (R.V) & (P),
  8. 226 · TVK +114 · பொம்மிடி — சாவடி #226Government Higher Secondary (1) - Bommidi (R.V) & (P),
  9. 227 · DMK +180 · பொம்மிடி — சாவடி #227Panchayat Union Elementary School, (1) - Bommidi (R.V) & (P), Santhaiyur
  10. 228 · DMK +84 · பொம்மிடி — சாவடி #228Panchayat Union Elementary School, (1) - Bommidi (R.V) & (P), Then
போசிநாயக்கனஹள்ளிAIADMK4 சாவடிகள் · 2,354 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,016 வாக்கு (43.2%) · 261 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 32.1% · TVK 22.2% · NTK 1.7% · VTK 0.2%. மொத்த வாக்கு 2,354.

  1. 105 · DMK +305 · போசிநாயக்கனஹள்ளி — சாவடி #105Panchayat Union Elementary School, (1) - Bosinayakanahalli(R.V) Osahalli
  2. 106 · DMK +37 · போசிநாயக்கனஹள்ளி — சாவடி #106Panchayat Union Elementary School, (1) - Bosinayakanahalli(R.V) Osahalli
  3. 107 · AIADMK +216 · போசிநாயக்கனஹள்ளி — சாவடி #107Panchayat Union Elementary School, (1) - Bosonayakanahalli(R.V), Osahalli
  4. 108 · AIADMK +207 · போசிநாயக்கனஹள்ளி — சாவடி #108Panchayat Union Elementary School, (1) - Bosonayakanahalli(R.V), Osahalli
புட்டிரெட்டிப்பட்டிAIADMK3 சாவடிகள் · 2,763 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,255 வாக்கு (45.5%) · 529 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 26.3% · DMK 25.4% · NTK 2.0% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 2,763.

  1. 189 · AIADMK +156 · புட்டிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #189Government Higher Secondary (1) - BuddiireddiPatti (R.V)&(P), Ward
  2. 190 · AIADMK +85 · புட்டிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #190Government Higher Secondary (1) - BuddiireddiPatti (R.V)&(P), Ward
  3. 191 · AIADMK +195 · புட்டிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #191Panchayat Union Elementary School, (1) - Buddireddipatti (R.V)
செட்டிக்கரைAIADMK8 சாவடிகள் · 6,468 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 3,567 வாக்கு (55.3%) · 1,933 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 25.3% · DMK 15.3% · NTK 2.5% · VTK 0.6%. மொத்த வாக்கு 6,468.

  1. 46 · AIADMK +170 · செட்டிக்கரை — சாவடி #46Government Adi-Dravidar Welfare (1) - Chettikarai (R.V) & (P), Rajapettai
  2. 47 · AIADMK +277 · செட்டிக்கரை — சாவடி #47Government Adi-Dravidar Welfare (1) - Chettikarai (R.V) & (P), Rajapettai
  3. 48 · AIADMK +36 · செட்டிக்கரை — சாவடி #48Government Adi-Dravidar Welfare (1) - Chettikarai (R.V) & (P),
  4. 49 · AIADMK +290 · செட்டிக்கரை — சாவடி #49Government Adi-Dravidar Welfare (1) - Chettikarai (R.V) & (P), Jaalihalli
  5. 50 · AIADMK +213 · செட்டிக்கரை — சாவடி #50Government Adi-Dravidar Welfare (1) - Chettikarai (R.V) & (P),
  6. 51 · AIADMK +387 · செட்டிக்கரை — சாவடி #51Panchayat Union Elementary School, (1) - Chettikarai (R.V) & (P),
  7. 52 · AIADMK +301 · செட்டிக்கரை — சாவடி #52Panchayat Union Elementary School, (1) - Chettikarai (R.V) & (P), Pallakollai
  8. 53 · AIADMK +259 · செட்டிக்கரை — சாவடி #53Panchayat Union Elementary School, (1) - Chettikarai (R.V) & (P),
இருளப்பட்டிDMK7 சாவடிகள் · 5,053 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 1,663 வாக்கு (33.0%) · 96 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.1% · AIADMK 30.5% · NTK 4.3% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 5,053.

  1. 288 · AIADMK +119 · இருளப்பட்டி — சாவடி #288Panchayat Union Middle School, (1) - Erulapatti (R.V), Pappampadi (P),
  2. 289 · AIADMK +67 · இருளப்பட்டி — சாவடி #289Panchayat Union Middle School, (1) - Erulapatti (R.V), Pappampadi (P),
  3. 290 · DMK +17 · இருளப்பட்டி — சாவடி #290Panchayat Union Elementary School, (1) - Erulapatti (R.V) & (P), Erulapatti
  4. 291 · TVK +60 · இருளப்பட்டி — சாவடி #291Panchayat Union Elementary School, (1) - Erulapatti (R.V) & (P), Berangi
  5. 292 · AIADMK +43 · இருளப்பட்டி — சாவடி #292Panchayat Union Elementary School, (1) - Erulapatti (R.V) & (P), Nagalur ,
  6. 293 · DMK +28 · இருளப்பட்டி — சாவடி #293Panchayat Union Elementary School, (1) - Erulapatti (R.V) Mukkareddipatti
  7. 294 · DMK +263 · இருளப்பட்டி — சாவடி #294Panchayat Union Elementary School, (1) - Erulapatti(R.V) MukkaReddipatti
கோபாலபுரம்AIADMK2 சாவடிகள் · 1,933 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,033 வாக்கு (53.7%) · 549 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 25.2% · DMK 17.8% · NTK 2.1% · VTK 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,933.

  1. 277 · AIADMK +273 · கோபாலபுரம் — சாவடி #277Panchayat Union Middle School, (1) - Gopalapuram (R.V) & (P),
  2. 278 · AIADMK +276 · கோபாலபுரம் — சாவடி #278Panchayat Union Elementary School, (1) - Gopalapuram (R.V) & (P),
கோபிசெட்டிபாளையம்DMK6 சாவடிகள் · 3,443 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 1,781 வாக்கு (51.8%) · 877 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 26.3% · TVK 19.5% · NTK 1.3% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,443.

  1. 178 · AIADMK +69 · கோபிசெட்டிபாளையம் — சாவடி #178Panchayat Union Elementary School, (1) - Gopichetipalayam (R.V)&(P),
  2. 266 · DMK +611 · கோபிசெட்டிபாளையம் — சாவடி #266Government High School, (1) - Gopichettipalayam (R.V) & (P),
  3. 267 · DMK +386 · கோபிசெட்டிபாளையம் — சாவடி #267Panchayat Union Elementary School, (1) - Gopichettipalayam (R.V) & (P),
  4. 268 · AIADMK +70 · கோபிசெட்டிபாளையம் — சாவடி #268Panchayat Union Elementary School, (1) - Gopichettipalayam (R.V) & (P),
  5. 269 · AIADMK +19 · கோபிசெட்டிபாளையம் — சாவடி #269Panchayat Union Elementary School, (1) - Gopichettipalayam (R.V) & (P),
  6. 270 · TVK +58 · கோபிசெட்டிபாளையம் — சாவடி #270Panchayat Union Elementary School, (1) - Gopichettipalayam (R.V) & (P),
குருபரஹள்ளிDMK3 சாவடிகள் · 2,033 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 942 வாக்கு (46.5%) · 298 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 31.8% · TVK 19.2% · NTK 1.9% · VTK 0.2%. மொத்த வாக்கு 2,033.

  1. 173 · AIADMK +165 · குருபரஹள்ளி — சாவடி #173Panchayat Union Elementary School, (1) - Gurubarahalli (R.V) & (P), Ward
  2. 174 · DMK +334 · குருபரஹள்ளி — சாவடி #174Panchayat Union Middle School, (1) - Gurubarahalli (R.V) & (P), Ward 3
  3. 175 · DMK +79 · குருபரஹள்ளி — சாவடி #175Panchayat Union Middle School, (1) - Gurubarahalli (R.V) & (P), Ward 1
அளேதர்மபுரிAIADMK5 சாவடிகள் · 3,891 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,877 வாக்கு (48.4%) · 846 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 26.6% · DMK 21.1% · NTK 2.8% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,891.

  1. 41 · AIADMK +278 · அளேதர்மபுரி — சாவடி #41Panchayat Union Elementary School, (1) - Hale Dharmapuri (R.V) & (P),
  2. 42 · AIADMK +175 · அளேதர்மபுரி — சாவடி #42Panchayat Union Elementary School, (1) - Hale Dharmapuri (R.V) & (P),
  3. 43 · AIADMK +192 · அளேதர்மபுரி — சாவடி #43Panchayat Union Elementary School, (1) - Hale Dharmapuri (R.V) & (P),
  4. 44 · AIADMK +97 · அளேதர்மபுரி — சாவடி #44Panchayat Union Elementary School, (1) - Hale Dharmapuri (R.V) & (P),
  5. 45 · AIADMK +71 · அளேதர்மபுரி — சாவடி #45Panchayat Union Elementary School, (1) - Hale Dharmapuri (R.V) & (P),
கே.நடுஹள்ளிAIADMK4 சாவடிகள் · 3,564 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,900 வாக்கு (53.4%) · 987 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 25.7% · DMK 16.6% · NTK 3.0% · VTK 0.6%. மொத்த வாக்கு 3,564.

  1. 1 · AIADMK +244 · கே.நடுஹள்ளி — சாவடி #1Panchayat Union Elementary School, (1) - K.Naduhalli (R.V.) & (P), Ward 1
  2. 2 · AIADMK +279 · கே.நடுஹள்ளி — சாவடி #2Panchayat Union Elementary School, (1) - K. Naduhalli (R.V.) & (P), Ward 1
  3. 3 · AIADMK +360 · கே.நடுஹள்ளி — சாவடி #3Panchayat Union Elementary School, (1) - K. Naduhalli (R.V.) & (P), Ward 4
  4. 4 · AIADMK +104 · கே.நடுஹள்ளி — சாவடி #4Panchayat Union Middle School, (1) - K. Naduhalli (R.V.) & (P), Ward 4
கடத்தூர்DMK8 சாவடிகள் · 6,396 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 2,597 வாக்கு (40.8%) · 806 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 28.1% · TVK 28.0% · NTK 2.3% · VTK 0.4%. மொத்த வாக்கு 6,396.

  1. 150 · AIADMK +76 · கடத்தூர் — சாவடி #150Government Boys Higher Secondary (1) - Kadathur (TP), Ward 13
  2. 151 · DMK +47 · கடத்தூர் — சாவடி #151Government Boys Higher Secondary (1) - Kadathur (TP), Ward 1 Gandhi
  3. 152 · DMK +48 · கடத்தூர் — சாவடி #152Government Boys Higher Secondary (1) - Kadathur (TP), Ward 14 Veera
  4. 153 · DMK +49 · கடத்தூர் — சாவடி #153Government Boys Higher Secondary (1) - Kadathur (TP), Ward 7
  5. 154 · DMK +257 · கடத்தூர் — சாவடி #154Government Girls Higher Secondary (1) - Kadathur (TP), Ward 8
  6. 155 · DMK +36 · கடத்தூர் — சாவடி #155Government Girls Higher Secondary (1) - Kadathur (TP), Ward 4 Nadu
  7. 156 · DMK +162 · கடத்தூர் — சாவடி #156Government Girls Higher Secondary (1) - Kadathur (TP), Ward 7
  8. 157 · AIADMK +105 · கடத்தூர் — சாவடி #157Government Girls Higher Secondary (1) - Kadathur (TP), Indira Nagar , (2)
கெரகோடஹள்ளிAIADMK3 சாவடிகள் · 1,844 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 750 வாக்கு (40.7%) · 109 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 34.8% · TVK 21.7% · NTK 1.9% · VTK 0.2%. மொத்த வாக்கு 1,844.

  1. 165 · AIADMK +123 · கெரகோடஹள்ளி — சாவடி #165Panchayat Union Elementary School, (1) - Kerakodahalli (R.V) & (P), Ward
  2. 166 · DMK +103 · கெரகோடஹள்ளி — சாவடி #166Panchayat Union Elementary School, (1) - Kerakodahalli (R.V) & (P), Ward 2
  3. 167 · AIADMK +89 · கெரகோடஹள்ளி — சாவடி #167Government Higher Secondary (1) - Kerakodahalli (R.V) & Sinthalpadi
கேத்துரெட்டிப்பட்டிAIADMK4 சாவடிகள் · 3,625 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,941 வாக்கு (53.7%) · 956 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 27.2% · TVK 16.0% · NTK 1.4% · IND 0.7%. மொத்த வாக்கு 3,625.

  1. 192 · AIADMK +556 · கேத்துரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #192Panchayat Union Elementary School, (1) - Kethureddipatti (R.V)&(P), Ward
  2. 193 · AIADMK +483 · கேத்துரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #193Panchayat Union Elementary School, (1) - Kethureddipatti (R.V)&(P), Ward
  3. 194 · AIADMK +326 · கேத்துரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #194Government High School, (1) - Kethureddipatti (R.V)&(P), Ward
  4. 195 · DMK +403 · கேத்துரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #195Government High School, (1) - Kethureddipatti (R.V)&(P), Ward
கோடுஹள்ளிAIADMK4 சாவடிகள் · 2,700 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,209 வாக்கு (44.9%) · 355 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.7% · DMK 20.3% · NTK 1.5% · VTK 0.6%. மொத்த வாக்கு 2,700.

  1. 128 · AIADMK +245 · கோடுஹள்ளி — சாவடி #128Panchayat Union Elementary School, (1) - Koduhalli (R.V) & (P), Warsd 2
  2. 129 · AIADMK +83 · கோடுஹள்ளி — சாவடி #129Panchayat Union Elementary School, (1) - Koduhalli (R.V) & (P), Ward 4
  3. 130 · AIADMK +40 · கோடுஹள்ளி — சாவடி #130Panchayat Union Middle School, (1) - Koduhalli (R.V) & (P), Ward 5
  4. 131 · TVK +58 · கோடுஹள்ளி — சாவடி #131Panchayat Union Elementary School, (1) - koduhalli (R.V) & (P), Ward 1
கோணங்கிநாய்க்கனஹள்ளிAIADMK5 சாவடிகள் · 3,256 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,341 வாக்கு (41.3%) · 351 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 30.5% · TVK 24.3% · NTK 2.8% · IND 0.2%. மொத்த வாக்கு 3,256.

  1. 11 · AIADMK +11 · கோணங்கிநாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #11Panchayat Union Elementary School, (1) - Konanginaickenahalli (R.V.) & (P),
  2. 12 · AIADMK +48 · கோணங்கிநாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #12Panchayat Union Elementary School, (1) - Konanginaickenahalli (R.V) & (P),
  3. 13 · AIADMK +367 · கோணங்கிநாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #13Anganwadi Centre, Palaiyur - 635205, (1) - Konanginaickenahalli (R.V) & (P),
  4. 14 · DMK +276 · கோணங்கிநாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #14Panchayat Union Middle School, (1) - Konanginaickenahalli (R.V) & (P),
  5. 15 · AIADMK +224 · கோணங்கிநாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #15Panchayat Union Elementary School, (1) - Konanginaickenahalli (R.V) & (P),
கொண்டகரஹள்ளிAIADMK8 சாவடிகள் · 5,612 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 2,607 வாக்கு (46.6%) · 1,175 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 25.6% · TVK 25.0% · NTK 1.9% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 5,612.

  1. 117 · AIADMK +119 · கொண்டகரஹள்ளி — சாவடி #117Panchayat Union Elementary School, (1) - Kondagarahalli (R.V) & (P),
  2. 118 · AIADMK +23 · கொண்டகரஹள்ளி — சாவடி #118Panchayat Union Elementary School, (1) - Kondagarahalli (R.V) & (P),
  3. 119 · AIADMK +426 · கொண்டகரஹள்ளி — சாவடி #119Panchayat Union Middle School, (1) - Kondagarahalli (R.V) & (P),
  4. 120 · AIADMK +299 · கொண்டகரஹள்ளி — சாவடி #120Panchayat Union Middle School, (1) - Kondagarahalli (R.V) & (P),
  5. 121 · DMK +233 · கொண்டகரஹள்ளி — சாவடி #121Panchayat Union Elementary School, (1) - Kondagarahalli (R.V) & (P),
  6. 122 · AIADMK +129 · கொண்டகரஹள்ளி — சாவடி #122Panchayat Union Middle School, (1) - Kondagarahalli (R.V) & (P),
  7. 123 · AIADMK +163 · கொண்டகரஹள்ளி — சாவடி #123Panchayat Union Middle School, (1) - Kondagarahalli (R.V),
  8. 124 · AIADMK +38 · கொண்டகரஹள்ளி — சாவடி #124Panchayat Union Middle School, (1) - Kondagarahalli (R.V),
கொண்டம்பட்டிAIADMK4 சாவடிகள் · 3,191 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,767 வாக்கு (55.4%) · 1,072 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 21.8% · TVK 20.1% · NTK 2.0% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,191.

  1. 32 · AIADMK +155 · கொண்டம்பட்டி — சாவடி #32Panchayat Union Middle School, (1) - Kondampatti (R.V) & (P),
  2. 33 · AIADMK +450 · கொண்டம்பட்டி — சாவடி #33Panchayat Union Middle School, (1) - Kondampatti (R.V) & (P),
  3. 34 · AIADMK +224 · கொண்டம்பட்டி — சாவடி #34Panchayat Union Middle School, (1) - Kondampatti (R.V) & (P),
  4. 35 · AIADMK +141 · கொண்டம்பட்டி — சாவடி #35Panchayat Union Elementary School, (1) - Kondampatti (R.V) & (P),
கோட்டமேடுAIADMK1 சாவடி · 349 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 145 வாக்கு (41.5%) · 30 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.0% · DMK 22.9% · NTK 1.4% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 349.

  1. 220 · AIADMK +30 · கோட்டமேடு — சாவடி #220Panchayat Union Elementary School (1) - Ward 1 Kottamedu , (2) - Ward 2
கிருஷ்ணாபுரம்AIADMK4 சாவடிகள் · 3,945 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,791 வாக்கு (45.6%) · 699 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 27.8% · TVK 23.0% · NTK 2.6% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,945.

  1. 24 · DMK +95 · கிருஷ்ணாபுரம் — சாவடி #24Panchayat Union Elementary School, (1) - Krishnapuram (R.V) & (P),
  2. 25 · DMK +61 · கிருஷ்ணாபுரம் — சாவடி #25Panchayat Union Elementary School, (1) - Krishnapuram (R.V) & (P),
  3. 26 · AIADMK +396 · கிருஷ்ணாபுரம் — சாவடி #26Panchayat Union Elementary School, (1) - Krishnapuram (R.V) & (P),
  4. 27 · AIADMK +385 · கிருஷ்ணாபுரம் — சாவடி #27Panchayat Union Elementary School, (1) - Krishnapuram (R.V) & (P),
குப்பூர்AIADMK5 சாவடிகள் · 4,452 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 2,601 வாக்கு (58.5%) · 1,624 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 22.0% · DMK 16.1% · NTK 2.3% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,452.

  1. 36 · AIADMK +166 · குப்பூர் — சாவடி #36Panchayat Union Middle School, (1) - Kuppur (R.V) & (P), Ward 1
  2. 37 · AIADMK +308 · குப்பூர் — சாவடி #37Panchayat Union Middle School, (1) - Kuppur (R.V) (P), Ward 1 Sithan
  3. 38 · AIADMK +329 · குப்பூர் — சாவடி #38Panchayat Union Elementary School, (1) - Kuppur (R.V) & (P), Alankarai ,
  4. 39 · AIADMK +386 · குப்பூர் — சாவடி #39Panchayat Union Middle School, (1) - Kuppur (R.V) & (P), Ward 4
  5. 40 · AIADMK +435 · குப்பூர் — சாவடி #40Panchayat Union Middle School, (1) - Kuppur (R.V) & (P), Ward 3
லிங்கநாயக்கனஹள்ளிDMK5 சாவடிகள் · 2,657 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 972 வாக்கு (36.7%) · 1 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 36.6% · TVK 23.2% · NTK 2.4% · NMK 0.3%. மொத்த வாக்கு 2,657.

  1. 160 · DMK +38 · லிங்கநாயக்கனஹள்ளி — சாவடி #160Panchayat Union Elementary School, (1) - Linganayakanahalli(R.V) &
  2. 161 · DMK +317 · லிங்கநாயக்கனஹள்ளி — சாவடி #161Panchayat Union Elementary School, (1) - Linganayakanahalli(R.V) &
  3. 162 · AIADMK +307 · லிங்கநாயக்கனஹள்ளி — சாவடி #162Panchayat Union Elementary (1) - Linganayakanahalli(R.V) &
  4. 163 · AIADMK +197 · லிங்கநாயக்கனஹள்ளி — சாவடி #163Panchayat Union Elementary (1) - Ward 1 Linckanaickanhalli Meel
  5. 164 · DMK +126 · லிங்கநாயக்கனஹள்ளி — சாவடி #164Panchayat Union Elementary School, (1) - Linganayakanahalli(R.V) &
மணியம்பாடிAIADMK7 சாவடிகள் · 4,877 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 2,201 வாக்கு (45.3%) · 809 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 28.7% · TVK 22.8% · NTK 2.2% · VTK 0.2%. மொத்த வாக்கு 4,877.

  1. 96 · AIADMK +145 · மணியம்பாடி — சாவடி #96Panchayat Union Elementary School, (1) - Maniyampadi (R.V)&(P), Ward 3
  2. 97 · AIADMK +145 · மணியம்பாடி — சாவடி #97Panchayat Union Elementary School, (1) - Maniyampadi (R.V)&(P), Ward 4
  3. 98 · AIADMK +252 · மணியம்பாடி — சாவடி #98Panchayat Union Elementary School, (1) - Maniyampadi (R.V)&(P), Ward 4
  4. 99 · AIADMK +123 · மணியம்பாடி — சாவடி #99Panchayat Union Middle School, (1) - Maniyampadi (R.V)&(P), Ward 1,2
  5. 100 · AIADMK +87 · மணியம்பாடி — சாவடி #100Panchayat Union Middle School, (1) - Maniyampadi (R.V)&(P), Ward 12
  6. 101 · DMK +132 · மணியம்பாடி — சாவடி #101Panchayat Union Middle School, (1) - Maniyampadi (R.V)&(P), Ward 1,2
  7. 102 · AIADMK +174 · மணியம்பாடி — சாவடி #102Panchayat Union middle School, (1) - Maniyampadi (R.V)&(P), Ward 5
மெணசிAIADMK9 சாவடிகள் · 6,383 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 2,644 வாக்கு (41.5%) · 606 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 32.0% · TVK 22.8% · NTK 2.4% · AIPTMM 0.3%. மொத்த வாக்கு 6,383.

  1. 253 · AIADMK +52 · மெணசி — சாவடி #253Panchayat Union Elementary School, (1) - Menasi (R.V)&(P), Ward 1,2,3,4,5
  2. 254 · AIADMK +45 · மெணசி — சாவடி #254Panchayat Union Elementary School, (1) - Menasi (R.V)&(P), Ward 2 Menasi
  3. 255 · AIADMK +320 · மெணசி — சாவடி #255Government Higher Secondary (1) - Menasi (R.V)&(P), Ward 1,2,3,4
  4. 256 · AIADMK +309 · மெணசி — சாவடி #256Government Higher Secondary (1) - Menasi (R.V)&(P), Ward 1,2,3,4
  5. 257 · DMK +484 · மெணசி — சாவடி #257Government Higher Secondary (1) - Menasi (R.V)&(P), Panjali Nagar ,
  6. 258 · AIADMK +218 · மெணசி — சாவடி #258Panchayat Union Elementary School, (1) - Menasi (R.V)&(P), Ward 2
  7. 259 · DMK +91 · மெணசி — சாவடி #259Panchayat Union Elementary School, (1) - Menasi (R.V) Bothanatham (P),
  8. 260 · AIADMK +230 · மெணசி — சாவடி #260Panchayat Union Elementary School, (1) - Menasi (R.V) Buthanatham (P),
  9. 261 · AIADMK +77 · மெணசி — சாவடி #261Panchayat Union Middle School, (1) - Menasi (R.V) Bothanatham (P),
மிட்டாநூலஹள்ளிAIADMK7 சாவடிகள் · 5,182 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 2,937 வாக்கு (56.9%) · 1,704 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 23.9% · DMK 15.1% · NTK 2.6% · VTK 0.6%. மொத்த வாக்கு 5,182.

  1. 60 · AIADMK +249 · மிட்டாநூலஹள்ளி — சாவடி #60Panchayat Union Elementary School, (1) - Mittanoolahalli (R.V),
  2. 61 · AIADMK +199 · மிட்டாநூலஹள்ளி — சாவடி #61Anganwadi Centre, (1) - Mittanoolahalli (R.V),
  3. 69 · AIADMK +199 · மிட்டாநூலஹள்ளி — சாவடி #69Anganwadi Centre, Chinna Noolahalli (1) - Mittanoolahalli (R.V) & (P), Ward
  4. 70 · AIADMK +186 · மிட்டாநூலஹள்ளி — சாவடி #70Panchayat Union Elementary School, (1) - Mittanoolahalli (R.V) & (P), Ward
  5. 71 · AIADMK +182 · மிட்டாநூலஹள்ளி — சாவடி #71Panchayat Union Elementary (1) - Mittanoolahalli (R.V) & (P), Ward
  6. 72 · AIADMK +549 · மிட்டாநூலஹள்ளி — சாவடி #72Panchayat Union Elementary School, (1) - Mittanoolahalli (R.V) & (P), Ward
  7. 73 · AIADMK +109 · மிட்டாநூலஹள்ளி — சாவடி #73Panchayat Union Elementary School, (1) - Mittanoolahalli (R.V) & (P), Ward
மோளையானூர்DMK7 சாவடிகள் · 4,553 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 2,031 வாக்கு (44.8%) · 822 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 26.7% · TVK 25.1% · NTK 2.4% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,553.

  1. 246 · DMK +274 · மோளையானூர் — சாவடி #246Government High School, Molaiyanur (1) - Molaiyanoor (R.V)&(P), Ward 2,3
  2. 247 · DMK +44 · மோளையானூர் — சாவடி #247Government High School, Molaiyanur (1) - Molaiyanoor (R.V)&(P),
  3. 248 · DMK +32 · மோளையானூர் — சாவடி #248Government High School, Molaiyanur (1) - Molaiyanoor (R.V)& (P),
  4. 249 · DMK +54 · மோளையானூர் — சாவடி #249Government High School, Molaiyanur (1) - Molaiyanoor (R.V)& (P),
  5. 250 · AIADMK +4 · மோளையானூர் — சாவடி #250Panchayat Union Elementary School, (1) - Molaiyanoor (R.V)&(P), Ward 3
  6. 251 · DMK +129 · மோளையானூர் — சாவடி #251Panchayat Union Middle School, (1) - Molaiyanoor (R.V)&(P), Ward 4
  7. 252 · DMK +173 · மோளையானூர் — சாவடி #252Panchayat Union Elementary School, (1) - Molaiyanoor (R.V)&(P), Ward 4
மூக்கனூர்DMK6 சாவடிகள் · 4,464 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 1,667 வாக்கு (37.5%) · 250 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 31.9% · TVK 27.2% · NTK 2.1% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,464.

  1. 90 · AIADMK +88 · மூக்கனூர் — சாவடி #90Panchayat Union Elementary School, (1) - Mookanur (R.V) & (P), Kumaran
  2. 91 · AIADMK +125 · மூக்கனூர் — சாவடி #91Panchayat Union Elementary School, (1) - Mookanur (R.V) & (P),
  3. 92 · AIADMK +283 · மூக்கனூர் — சாவடி #92Panchayat Union Elementary School, (1) - Mookanur (R.V) & (P),
  4. 93 · DMK +60 · மூக்கனூர் — சாவடி #93Panchayat Union Elementary School, (1) - Mookanur (R.V) & (P),
  5. 94 · DMK +201 · மூக்கனூர் — சாவடி #94Panchayat Union Elementary School, (1) - Mookanur (R.V) & (P), Mookanur
  6. 95 · DMK +241 · மூக்கனூர் — சாவடி #95Panchayat Union Elementary School, (1) - Mookanur (R.V) & (P), Keel
மோட்டாங்குறிச்சிAIADMK6 சாவடிகள் · 3,763 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 2,812 வாக்கு (74.9%) · 2,297 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 13.7% · DMK 9.1% · NTK 1.3% · VTK 0.5%. மொத்த வாக்கு 3,763.

  1. 196 · AIADMK +408 · மோட்டாங்குறிச்சி — சாவடி #196Panchayat Union Elementary School, (1) - Mottankuruchi (R.V)&(P),
  2. 197 · AIADMK +300 · மோட்டாங்குறிச்சி — சாவடி #197Panchayat Union Elementary School, (1) - Mottanguruchi (R.V)&(P),
  3. 198 · AIADMK +375 · மோட்டாங்குறிச்சி — சாவடி #198Panchayat Union Elementary School, (1) - Mottanguruchi (R.V)&(P), Ward 2
  4. 199 · AIADMK +317 · மோட்டாங்குறிச்சி — சாவடி #199Government Higher Secondary (1) - Mottanguruchi (R.V)&(P), Ward 2
  5. 200 · AIADMK +490 · மோட்டாங்குறிச்சி — சாவடி #200Government Higher Secondary (1) - Mottanguruchi (R.V)&(P), Ward 2
  6. 201 · AIADMK +379 · மோட்டாங்குறிச்சி — சாவடி #201Government Higher Secondary (1) - Mottanguruchi (R.V)&(P), Ward 2
முக்கல்நாய்க்கனஹள்ளிAIADMK7 சாவடிகள் · 5,133 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 2,680 வாக்கு (52.3%) · 1,491 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 23.2% · DMK 21.0% · NTK 2.1% · VTK 0.4%. மொத்த வாக்கு 5,133.

  1. 62 · AIADMK +304 · முக்கல்நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #62Panchayat Union Elementary School, (1) - Mukkalnayakkanahalli (R.V) &
  2. 63 · AIADMK +231 · முக்கல்நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #63Panchayat Union Middle School, (1) - Mukkalnayakkanahalli (R.V) &
  3. 64 · AIADMK +41 · முக்கல்நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #64Government Higher Secondary (1) - Mukkalnayakkanahalli (R.V) &
  4. 65 · AIADMK +28 · முக்கல்நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #65Government Higher Secondary (1) - Mukkalnayakkanahalli (R.V) &
  5. 66 · AIADMK +330 · முக்கல்நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #66Panchayat Union Elementary School, (1) - Mukkalnayakkanahalli (R.V) &
  6. 67 · AIADMK +245 · முக்கல்நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #67Panchayat Union Middle School, (1) - Mukkalnayakkanahalli (R.V) &
  7. 68 · AIADMK +222 · முக்கல்நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #68Panchayat Union Middle (1) - Mukkalnayakkanahalli (R.V) &
நல்லகுட்லஹள்ளிAIADMK10 சாவடிகள் · 7,720 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 4,371 வாக்கு (56.7%) · 2,740 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 21.2% · TVK 19.4% · NTK 1.6% · VTK 0.5%. மொத்த வாக்கு 7,720.

  1. 109 · AIADMK +385 · நல்லகுட்லஹள்ளி — சாவடி #109Panchayat Union Middle School, (1) - Nallakuttalahalli (R.V)&(P),
  2. 110 · AIADMK +254 · நல்லகுட்லஹள்ளி — சாவடி #110Panchayat Union Middle School, (1) - Nallakuttalahalli (R.V)&(P),
  3. 111 · AIADMK +459 · நல்லகுட்லஹள்ளி — சாவடி #111Panchayat Union Middle School, (1) - NallaKuttalahalli (R.V)&(P), Ward
  4. 112 · AIADMK +379 · நல்லகுட்லஹள்ளி — சாவடி #112Panchayat Union Elementary School, (1) - Nallkudalahalli (R.V)&(P), Ward 4
  5. 113 · AIADMK +412 · நல்லகுட்லஹள்ளி — சாவடி #113Panchayat Union Middle School, (1) - Nallakuddalahalli(R.V)
  6. 114 · AIADMK +431 · நல்லகுட்லஹள்ளி — சாவடி #114Panchayat Union Elementary School, (1) - Nallakuttalahalli (R.V)Muthanur
  7. 115 · AIADMK +353 · நல்லகுட்லஹள்ளி — சாவடி #115Panchayat Union Elementary School, (1) - Nallkuttalahalli (R.V)Muthanur
  8. 116 · AIADMK +212 · நல்லகுட்லஹள்ளி — சாவடி #116Panchayat Union Elementary School, (1) - Kombai , (2) - Kaverigoundan
  9. 158 · DMK +127 · நல்லகுட்லஹள்ளி — சாவடி #158Panchayat Union Middle School, (1) - Nallakudalahalli(R.V) Kadathur
  10. 159 · DMK +160 · நல்லகுட்லஹள்ளி — சாவடி #159Panchayat Union Middle School, (1) - Nallakudalahalli(R.V) Kadathur
நல்லனஅள்ளிAIADMK4 சாவடிகள் · 3,023 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,436 வாக்கு (47.7%) · 592 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 28.0% · DMK 20.3% · NTK 2.8% · VTK 0.5%. மொத்த வாக்கு 3,023.

  1. 5 · AIADMK +131 · நல்லனஅள்ளி — சாவடி #5Panchayat Union Elementary School, (1) - Nallanahalli (R.V),
  2. 6 · AIADMK +239 · நல்லனஅள்ளி — சாவடி #6Panchayat Union Middle School, (1) - Nallanahalli (R.V),
  3. 7 · AIADMK +154 · நல்லனஅள்ளி — சாவடி #7Panchayat Union Middle School, (1) - Nallanahalli (R.V),
  4. 8 · AIADMK +42 · நல்லனஅள்ளி — சாவடி #8Panchayat Union Middle School, (1) - Nallanahalli (R.V),
நாய்க்கனஹள்ளிAIADMK8 சாவடிகள் · 5,949 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 3,548 வாக்கு (59.8%) · 2,188 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 22.9% · DMK 13.6% · NTK 2.1% · VTK 0.5%. மொத்த வாக்கு 5,949.

  1. 77 · AIADMK +447 · நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #77Panchayat Union Middle School, (1) - Nayakkanahalli (R.V) & (P),
  2. 78 · AIADMK +314 · நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #78Panchayat Union Elementary School, (1) - Nayakkanahalli (R.V) & (P),
  3. 79 · AIADMK +134 · நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #79Panchayat Union Elementary School, (1) - Nayakkanahalli (R.V) & (P),
  4. 80 · AIADMK +420 · நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #80Panchayat Union Elementary School, (1) - Nayakkanahalli (R.V) & (P), Ward
  5. 81 · AIADMK +387 · நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #81Panchayat Union Middle School, (1) - Nayakkanahalli (R.V) & (P), Kunni
  6. 82 · AIADMK +260 · நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #82Panchayat Union Middle School, (1) - Nayakkanahalli (R.V) & (P), Ward
  7. 83 · DMK +69 · நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #83Panchayat Union Elementary School, (1) - Nayakkanahalli (R.V) & (P),
  8. 84 · AIADMK +234 · நாய்க்கனஹள்ளி — சாவடி #84Anganwadi (1) - Nayakkanahalli (R.V) & (P),
பாப்பிரெட்டிப்பட்டிDMK9 சாவடிகள் · 6,338 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 2,540 வாக்கு (40.3%) · 620 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.4% · AIADMK 25.8% · NTK 2.6% · VTK 0.2%. மொத்த வாக்கு 6,338.

  1. 310 · DMK +82 · பாப்பிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #310Government Boys Higher Secondary (1) - Pappireddipatti (TP), Ward 14
  2. 311 · TVK +59 · பாப்பிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #311Government Boys Higher Secondary (1) - Pappireddipatti (TP), Ward 2
  3. 312 · DMK +182 · பாப்பிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #312Government Boys Higher Secondary (1) - Pappireddipatti (TP), Ward 14
  4. 313 · DMK +43 · பாப்பிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #313Panchayat Union Elementary School, (1) - Pappireddipatti (TP), Ward 12
  5. 314 · DMK +134 · பாப்பிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #314Panchayat Union Elementary School, (1) - Pappireddipatti (TP), Ward 8
  6. 315 · DMK +74 · பாப்பிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #315Panchayat Union Elementary School, (1) - Pappireddipatti (TP), 10, 11
  7. 316 · DMK +29 · பாப்பிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #316Panchayat Union Elementary School, (1) - Pappireddipatti (TP), Ward 15
  8. 317 · TVK +7 · பாப்பிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #317Government Adi-Dravidar Welfare (1) - Pappireddipatti (TP), Ward 3
  9. 318 · DMK +0 · பாப்பிரெட்டிப்பட்டி — சாவடி #318Government Adi-Dravidar Welfare (1) - Pappireddipatti (TP), Ward 9
பசுவாபுரம்DMK4 சாவடிகள் · 2,545 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 990 வாக்கு (39.0%) · 50 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 37.0% · TVK 20.9% · NTK 1.7% · IND 0.2%. மொத்த வாக்கு 2,545.

  1. 179 · AIADMK +447 · பசுவாபுரம் — சாவடி #179Government High School, (1) - Pasuvapuram (R.V)&(P), Ward 3
  2. 180 · DMK +188 · பசுவாபுரம் — சாவடி #180Panchayat Union Middle School, (1) - Pasuvapuram (R.V)&(P), Ward 1
  3. 181 · DMK +314 · பசுவாபுரம் — சாவடி #181Panchayat Union Middle School, (1) - Pasuvapuram (R.V)&(P), Ward 1
  4. 182 · AIADMK +152 · பசுவாபுரம் — சாவடி #182Panchayat Union Elementary School, (1) - Pasuvapuram (R.V)&(P), Ward 4
புழுதிக்கரைAIADMK4 சாவடிகள் · 3,331 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,508 வாக்கு (45.4%) · 454 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 31.7% · TVK 19.5% · NTK 2.0% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,331.

  1. 28 · AIADMK +181 · புழுதிக்கரை — சாவடி #28Panchayat Union Middle School, (1) - Pulithickkari (R.V) & (P), Ward 1
  2. 29 · DMK +154 · புழுதிக்கரை — சாவடி #29Panchayat Union Middle School, (1) - Pulithickkari (R.V) & (P), ward 4
  3. 30 · AIADMK +545 · புழுதிக்கரை — சாவடி #30Panchayat Union Elementary School, (1) - Puzhudhikkarai (R.V) & (P),
  4. 31 · DMK +28 · புழுதிக்கரை — சாவடி #31Panchayat Union Elementary School, (1) - Pulithickkari (R.V) & (P), Ward 3
புதுப்பட்டிAIADMK7 சாவடிகள் · 4,439 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,577 வாக்கு (35.6%) · 37 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 34.8% · TVK 26.3% · NTK 2.3% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,439.

  1. 284 · AIADMK +46 · புதுப்பட்டி — சாவடி #284Panchayat Union Elementary School, (1) - Puthupatti (R.V) & (P), Aasari
  2. 285 · DMK +29 · புதுப்பட்டி — சாவடி #285Panchayat Union Elementary School, (1) - Puthupatti (R.V) & (P),
  3. 286 · DMK +3 · புதுப்பட்டி — சாவடி #286Panchayat Union Elementary School, (1) - Puthupatti (R.V) & (P), Puthupatti
  4. 287 · DMK +45 · புதுப்பட்டி — சாவடி #287Panchayat Union Elementary School, (1) - Puthupatti (R.V) & (P), Puthupatti
  5. 295 · AIADMK +155 · புதுப்பட்டி — சாவடி #295Panchayat Union Elementary School, (1) - Puthupatti (R.V), Goundampatti
  6. 296 · DMK +226 · புதுப்பட்டி — சாவடி #296Panchayat Union Elementary School, (1) - Puthupatti (R.V), Goundampatti
  7. 297 · AIADMK +223 · புதுப்பட்டி — சாவடி #297Panchayat Union Elementary School, (1) - Puthupatti (R.V), Goundampatti
ராமியனஹள்ளிDMK6 சாவடிகள் · 4,205 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 1,535 வாக்கு (36.7%) · 266 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.3% · AIADMK 29.8% · NTK 2.0% · AIPTMM 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,205.

  1. 176 · DMK +103 · ராமியனஹள்ளி — சாவடி #176Panchayat Union Elementary School, (1) - Rameyanahalli (R.V) Thathanur
  2. 177 · AIADMK +98 · ராமியனஹள்ளி — சாவடி #177Panchayat Union Elementary School, (1) - Rameyanahalli (R.V) Thathanur
  3. 262 · AIADMK +13 · ராமியனஹள்ளி — சாவடி #262Government Higher Secondary (1) - Rameyanahalli (R.V)&(P), Ward
  4. 263 · AIADMK +16 · ராமியனஹள்ளி — சாவடி #263Government Higher Secondary (1) - Rameyanahalli (R.V)&(P),
  5. 264 · DMK +153 · ராமியனஹள்ளி — சாவடி #264Government Higher Secondary (1) - Rameyanahalli (R.V)Karthanur
  6. 265 · DMK +54 · ராமியனஹள்ளி — சாவடி #265Panchayat Union Elementary School, (1) - Rameyanahalli (R.V) Karthanoor
ரேகடஹள்ளிAIADMK4 சாவடிகள் · 3,053 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,676 வாக்கு (55.1%) · 985 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 22.7% · TVK 19.8% · NTK 1.5% · VTK 0.4%. மொத்த வாக்கு 3,053.

  1. 202 · AIADMK +253 · ரேகடஹள்ளி — சாவடி #202Panchayat Union Elementary School, (1) - Regadahalli (R.V)&(P),
  2. 203 · AIADMK +380 · ரேகடஹள்ளி — சாவடி #203Panchayat Union Elementary School, (1) - Regadahalli (R.V)&(P), Ward 2,3
  3. 204 · AIADMK +412 · ரேகடஹள்ளி — சாவடி #204Panchayat Union Middle School, (1) - Regadahalli (R.V)&(P), Ward 1,2
  4. 205 · DMK +176 · ரேகடஹள்ளி — சாவடி #205Panchayat Union Middle School, (1) - Regadahalli (R.V)&(P),
செம்மாண்டகுப்பம்AIADMK2 சாவடிகள் · 1,618 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 956 வாக்கு (59.2%) · 620 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 20.8% · DMK 16.7% · NTK 3.0% · VTK 0.2%. மொத்த வாக்கு 1,618.

  1. 9 · AIADMK +448 · செம்மாண்டகுப்பம் — சாவடி #9Panchayat Union Middle School, (1) - Semmandakuppam (R.V.) & (P),
  2. 10 · AIADMK +172 · செம்மாண்டகுப்பம் — சாவடி #10Panchayat Union Middle School, (1) - Semmandakuppan (R.V.) & (P),
சிங்கிரிஹள்ளிAIADMK2 சாவடிகள் · 1,310 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 578 வாக்கு (44.2%) · 198 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.1% · DMK 23.8% · NTK 1.8% · VTK 0.7%. மொத்த வாக்கு 1,310.

  1. 103 · AIADMK +69 · சிங்கிரிஹள்ளி — சாவடி #103Panchayat Union Middle School, (1) - Singirihalli(R.V) Ranimookanoor
  2. 104 · AIADMK +116 · சிங்கிரிஹள்ளி — சாவடி #104Panchayat Union Middle School, (1) - Singirihalli(R.V) Ranimookanoor
சிந்தல்பாடிDMK5 சாவடிகள் · 3,780 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 2,005 வாக்கு (53.2%) · 1,110 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 23.7% · TVK 20.7% · NTK 1.7% · VTK 0.2%. மொத்த வாக்கு 3,780.

  1. 168 · AIADMK +74 · சிந்தல்பாடி — சாவடி #168PanchayatUnion Elementary School, C (1) - Sinthalpadi (R.V) & (P), Ward 3
  2. 169 · DMK +327 · சிந்தல்பாடி — சாவடி #169Government Higher Secondary (1) - Sinthalpadi (R.V) & (P), Ward 1
  3. 170 · DMK +435 · சிந்தல்பாடி — சாவடி #170Government Higher Secondary (1) - Sinthalpadi (R.V) & (P),
  4. 171 · AIADMK +217 · சிந்தல்பாடி — சாவடி #171Panchayat Union Middle School, (1) - Sinthalpadi (R.V) & Vaguthupatti
  5. 172 · DMK +382 · சிந்தல்பாடி — சாவடி #172Panchayat Union Middle School, (1) - Sinthalpadi (R.V) & Vaguthupatti
சுங்கரஹள்ளிDMK3 சாவடிகள் · 2,122 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 919 வாக்கு (43.3%) · 326 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 28.0% · TVK 25.1% · NTK 2.3% · VTK 0.4%. மொத்த வாக்கு 2,122.

  1. 140 · AIADMK +127 · சுங்கரஹள்ளி — சாவடி #140Panchayat Union Middle School, (1) - Sungarahalli (R.V)&(P), Ward 1
  2. 141 · DMK +248 · சுங்கரஹள்ளி — சாவடி #141Panchayat Union Middle School, (1) - Sungarahalli (R.V)&(P), Ward 2
  3. 142 · DMK +47 · சுங்கரஹள்ளி — சாவடி #142Panchayat Union Middle School, (1) - Sungarahalli (R.V)&(P), Ward 1
தாச்சானூர்AIADMK1 சாவடி · 355 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 198 வாக்கு (56.1%) · 110 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 24.9% · DMK 17.6% · NTK 0.8% · TMK 0.3%. மொத்த வாக்கு 355.

  1. 276 · AIADMK +110 · தாச்சானூர் — சாவடி #276Panchayat Union Middle School (1) - Dhachanur , (2) - Mangaaneri ,
தாளநத்தம்AIADMK6 சாவடிகள் · 4,164 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 2,118 வாக்கு (51.0%) · 936 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 28.4% · TVK 18.0% · NTK 1.7% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,164.

  1. 183 · AIADMK +51 · தாளநத்தம் — சாவடி #183Panchayat Union Middle School, (1) - Thalanatham (R.V)&(P), Ward 1 &
  2. 184 · DMK +527 · தாளநத்தம் — சாவடி #184Panchayat Union Middle School, (1) - Thalanatham (R.V)&(P), Ward 1
  3. 185 · AIADMK +327 · தாளநத்தம் — சாவடி #185Panchayat Union Elementary School, (1) - Thalanatham (R.V)&(P), Ward 1
  4. 186 · AIADMK +286 · தாளநத்தம் — சாவடி #186Panchayat Union Elementary School, (1) - Thalanatham (R.V)&(P), Ward 1
  5. 187 · AIADMK +459 · தாளநத்தம் — சாவடி #187Government High School, T (1) - Thalanatham (R.V)&(P), Ward 3
  6. 188 · AIADMK +201 · தாளநத்தம் — சாவடி #188Government High School, T (1) - Thalanatham (R.V)&(P), T
தென்கரைக்கோட்டைDMK5 சாவடிகள் · 3,174 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 1,368 வாக்கு (43.2%) · 527 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 26.6% · AIADMK 26.5% · NTK 2.6% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,174.

  1. 271 · AIADMK +36 · தென்கரைக்கோட்டை — சாவடி #271St.Josheph High School, (1) - Thenkaraikottai (R.V) & (P), Ward
  2. 272 · DMK +88 · தென்கரைக்கோட்டை — சாவடி #272St.Josheph High School, (1) - Thenkaraikottai (R.V) & (P), Ward
  3. 273 · DMK +341 · தென்கரைக்கோட்டை — சாவடி #273Panchayat Union Elementary School (1) - Thenkaraikottai (R.V) & (P), Ward
  4. 274 · DMK +227 · தென்கரைக்கோட்டை — சாவடி #274Panchayat Union Elementary School (1) - Thenkaraikottai (R.V) & (P),
  5. 275 · AIADMK +166 · தென்கரைக்கோட்டை — சாவடி #275Panchayat Union Middle School, (1) - Thenkaraikottai (R.V) & (P),
திப்பிரெட்டிஹள்ளிAIADMK8 சாவடிகள் · 5,956 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 3,437 வாக்கு (57.8%) · 1,955 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 24.9% · DMK 14.4% · NTK 1.8% · VTK 0.5%. மொத்த வாக்கு 5,956.

  1. 132 · AIADMK +320 · திப்பிரெட்டிஹள்ளி — சாவடி #132Panchayat Union Elementary School, (1) - Thippireddihalli (R.V) & (P),
  2. 133 · AIADMK +108 · திப்பிரெட்டிஹள்ளி — சாவடி #133Panchayat Union Elementary School, (1) - Thippireddihalli (R.V) & (P),
  3. 134 · AIADMK +344 · திப்பிரெட்டிஹள்ளி — சாவடி #134Panchayat Union Elementary School, (1) - Thippireddihalli (R.V) & (P),
  4. 135 · AIADMK +291 · திப்பிரெட்டிஹள்ளி — சாவடி #135Panchayat Union Elementary School, (1) - Thippireddihalli (R.V) & (P),
  5. 136 · AIADMK +349 · திப்பிரெட்டிஹள்ளி — சாவடி #136Panchayat Union Elementary School, (1) - Thippireddihalli (R.V) & (P),
  6. 137 · AIADMK +213 · திப்பிரெட்டிஹள்ளி — சாவடி #137Panchayat Union Elementary School, (1) - Thippireddihalli (R.V) & (P),
  7. 138 · AIADMK +125 · திப்பிரெட்டிஹள்ளி — சாவடி #138Panchayat Union Elementary School, (1) - Thippireddihalli (R.V) & (P),
  8. 139 · AIADMK +205 · திப்பிரெட்டிஹள்ளி — சாவடி #139Panchayat Union Elementary School, (1) - Thippireddihalli (R.V) & (P),
உங்குரானஹள்ளிAIADMK6 சாவடிகள் · 4,695 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 2,819 வாக்கு (60.3%) · 1,771 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 22.4% · DMK 14.2% · NTK 2.0% · VTK 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,695.

  1. 54 · AIADMK +223 · உங்குரானஹள்ளி — சாவடி #54Panchayat Union Elementary School, (1) - Unguraanahalli (R.V) (P), Ward 1
  2. 55 · AIADMK +152 · உங்குரானஹள்ளி — சாவடி #55Panchayat Union Elementary School, (1) - Unguraanahalli (R.V) & (P), Ward
  3. 56 · AIADMK +244 · உங்குரானஹள்ளி — சாவடி #56Panchayat Union Elementary School, (1) - Unguraanahalli (R.V) & (P), Ward
  4. 57 · AIADMK +406 · உங்குரானஹள்ளி — சாவடி #57Panchayat Union Elementary School, (1) - Unguraanahalli (R.V) & (R), Ward
  5. 58 · AIADMK +303 · உங்குரானஹள்ளி — சாவடி #58Panchayat Union Elementary School, (1) - Unguraanahalli (R.V) & (P), Ward
  6. 59 · AIADMK +435 · உங்குரானஹள்ளி — சாவடி #59Panchayat Union Elementary School, (1) - Unguraanahalli (R.V) & (P), Ward
உணிசேனஹள்ளிAIADMK7 சாவடிகள் · 4,072 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,727 வாக்கு (42.5%) · 443 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 31.6% · TVK 22.5% · NTK 2.7% · VTK 0.1%. மொத்த வாக்கு 4,072.

  1. 143 · AIADMK +197 · உணிசேனஹள்ளி — சாவடி #143Panchayat Union Middle School, (1) - Unisenahalli (R.V)
  2. 144 · AIADMK +295 · உணிசேனஹள்ளி — சாவடி #144Panchayat Union Middle School, (1) - Unisanahalli (R.V)
  3. 145 · DMK +72 · உணிசேனஹள்ளி — சாவடி #145Panchayat Union Middle School, (1) - Unisanahalli (R.V)
  4. 146 · DMK +104 · உணிசேனஹள்ளி — சாவடி #146Government High School, Sillarahalli - (1) - Unisanahalli (R.V) Sillarahalli (P),
  5. 147 · AIADMK +49 · உணிசேனஹள்ளி — சாவடி #147Government High School, Sillarahalli - (1) - Unisanahalli (R.V) Sillarahalli (P),
  6. 148 · AIADMK +36 · உணிசேனஹள்ளி — சாவடி #148Government High School, Sillarahalli - (1) - Unisanahalli (R.V) Sillarahalli (P),
  7. 149 · AIADMK +256 · உணிசேனஹள்ளி — சாவடி #149Government High School, Sillarahalli - (1) - Unisanahalli (R.V) Sillaharahalli
வெள்ளாளப்பட்டிAIADMK4 சாவடிகள் · 3,475 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் DMK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,535 வாக்கு (44.3%) · 574 வாக்கு வித்தியாசம். DMK 27.7% · TVK 25.0% · NTK 1.9% · NMK 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,475.

  1. 16 · AIADMK +263 · வெள்ளாளப்பட்டி — சாவடி #16Panchayat Union Elementary School, (1) - Vellalapatti (R.V) & (P), Pudur ,
  2. 17 · DMK +199 · வெள்ளாளப்பட்டி — சாவடி #17Panchayat Union Elementary School, (1) - Vellalapatti (R.V) & (P), Natham
  3. 18 · AIADMK +32 · வெள்ளாளப்பட்டி — சாவடி #18Panchayat Union Middle School, (1) - Vellalapatti (R.V) & (P),
  4. 19 · AIADMK +437 · வெள்ளாளப்பட்டி — சாவடி #19Panchayat Union Middle School, (1) - Valliaipatti (R.V) & (P), Ward 3
வெள்ளோலைAIADMK3 சாவடிகள் · 2,669 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 1,650 வாக்கு (62.2%) · 1,064 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 22.1% · DMK 11.9% · NTK 2.4% · VTK 0.6%. மொத்த வாக்கு 2,669.

  1. 74 · AIADMK +288 · வெள்ளோலை — சாவடி #74Panchayat Union Elementary School, (1) - Vellolai (R.V) & (P), Vellolai , (2) -
  2. 75 · AIADMK +522 · வெள்ளோலை — சாவடி #75Panchayat Union Elementary School, (1) - Vellolai (R.V) & (P), Ward 2
  3. 76 · AIADMK +254 · வெள்ளோலை — சாவடி #76Panchayat Union Middle School, (1) - Vellolai (R.V) & (P),
வெங்கடசமுத்திரம்DMK7 சாவடிகள் · 5,588 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 2,404 வாக்கு (43.2%) · 773 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.3% · AIADMK 24.0% · NTK 2.7% · IND 0.2%. மொத்த வாக்கு 5,588.

  1. 303 · DMK +155 · வெங்கடசமுத்திரம் — சாவடி #303Government High School, (1) - Venkatasamudiram (R.V) & (P),
  2. 304 · DMK +58 · வெங்கடசமுத்திரம் — சாவடி #304Government High School, (1) - Venkatasamudiram (R.V) & (P),
  3. 305 · DMK +189 · வெங்கடசமுத்திரம் — சாவடி #305Government High School, (1) - Venkatasamudiram (R.V) & (P),
  4. 306 · TVK +21 · வெங்கடசமுத்திரம் — சாவடி #306Government Girls Higher Secondary (1) - Venkatasamudiram (R.V) & (P),
  5. 307 · DMK +45 · வெங்கடசமுத்திரம் — சாவடி #307Government Girls Higher Secondary (1) - Venkatasamudiram (R.V) & (P),
  6. 308 · DMK +73 · வெங்கடசமுத்திரம் — சாவடி #308Government Girls Higher Secondary (1) - Venkatasamudiram (R.V) & (P),
  7. 309 · DMK +181 · வெங்கடசமுத்திரம் — சாவடி #309Government Girls Higher Secondary (1) - Venkatasamudiram (R.V) & (P),
வேப்பிலைமுத்தம்பட்டிAIADMK3 சாவடிகள் · 1,619 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK

இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 909 வாக்கு (56.2%) · 526 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 23.7% · DMK 16.6% · NTK 1.4% · VTK 0.9%. மொத்த வாக்கு 1,619.

  1. 125 · AIADMK +10 · வேப்பிலைமுத்தம்பட்டி — சாவடி #125Panchayat Union Elementary School, (1) - Veppilaimuthampatti (R.V) & (P),
  2. 126 · AIADMK +238 · வேப்பிலைமுத்தம்பட்டி — சாவடி #126Panchayat Union Elementary School, (1) - Veppilaimuthampatty (R.V) & (P),
  3. 127 · AIADMK +226 · வேப்பிலைமுத்தம்பட்டி — சாவடி #127Panchayat Union Elementary School, (1) - Veppilaimuthampatti (R.V) & (P),

பொருந்தும் ஊர் அல்லது சாவடி இல்லை — சாவடி எண்ணை முயலுங்கள்.

322 சாவடிகள், முதலிடம் பெற்ற கட்சியின் நிறத்தில் — எண்ணைத் தொட்டால் அந்தச் சாவடி திறக்கும்.

AIADMK 208DMK 100TVK 14

வாக்குச்சாவடி எண்களும் முகவரிகளும் ஏப்ரல் 2026 தேர்தலுக்கானவை. இனி வரும் தேர்தல்களில் உங்கள் வாக்குச்சாவடியை electoralsearch.eci.gov.in தளத்திலோ, 1950 என்ற உதவி எண்ணை அழைத்தோ அறியலாம்.

தொகுதி முடிவு, ஏப்ரல் 2026

2021 பொதுத்தேர்தலில் இத்தொகுதியில் அதிமுக 36,943 வாக்கு வித்தியாசத்தில் வென்றது.

ECI எண்களுடன் சரிபார்க்கப்பட்டது — ஒவ்வொரு வேட்பாளரின் மொத்தமும் பொருந்துகிறது

அடுத்து

மேலும் பாருங்கள்

தருமபுரி மாவட்டத்தின் மற்ற தொகுதிகள்

இந்தத் தொகுதி பற்றி மேலும்

தபால் வாக்கு, முக்கிய எண்கள், கவனிக்க வேண்டியவை — தேவையானதைத் தொட்டுத் திறக்கவும்.

தபால் வாக்கு — யார் முன்னிலை?மொத்தம் 4,770 தபால் வாக்கு · DMK முன்னிலை

பணியில் உள்ள வாக்காளர்கள் & சேவை வாக்குகள் · மொத்தம் 4,770 தபால் வாக்கு
வித்தியாசம்: தபால் வாக்கில் DMK முன்னிலை — ஆனால் மொத்த முடிவில் AIADMK வெற்றி.
DMKபெ. பழனியப்பன்1,885
AIADMKமரகதம் வெற்றிவேல்1,733
TVKஎஸ். திலகவதி953

முக்கிய எண்கள்322 சாவடி · 59 ஊர் · வாக்களிப்பு 92.2%

வாக்குச்சாவடிகள்
322
கிராமங்கள்
59
மொத்த வாக்கு
236,621
வாக்களிப்பு விழுக்காடு
92.2%
  • ஊர் வாரியாக மிகப் பெரிய வித்தியாசம்: நல்லகுட்லஹள்ளி (10 சாவடி) — மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) 2,740 வாக்கு வித்தியாசத்தில் முன்னிலை.
  • ஊர் வாரியாக மிக நெருக்கமான போட்டி: லிங்கநாயக்கனஹள்ளி (5 சாவடி) — பெ. பழனியப்பன் (DMK) வெறும் 1 வாக்கு வித்தியாசத்தில் முன்னிலை.
  • தபால் வாக்குகள்: மொத்த வாக்கில் 2.0% (4,770 / 236,621). மரகதம் வெற்றிவேல் பெற்ற பங்கு: தபால் வாக்கில் 36.3%, சாவடி (EVM) வாக்கில் 43.2%.

எந்தக் கட்சி எங்கு பலம்?முதன்மை மூன்று கட்சிகளின் கோட்டை ஊர்

ஒவ்வொரு கட்சிக்கும் அதிக வாக்குப் பங்கு அளித்த ஊர் (குறைந்தது 3 சாவடி உள்ள ஊர்களில்)
AIADMKமோட்டாங்குறிச்சிமரகதம் வெற்றிவேல்75%2,812 வாக்கு · 6 சாவடி
DMKசிந்தல்பாடிபெ. பழனியப்பன்53%2,005 வாக்கு · 5 சாவடி
TVKபொம்மிடிஎஸ். திலகவதி33%2,197 வாக்கு · 10 சாவடி

இந்தத் தொகுதியில் கவனிக்க வேண்டியவை13 குறிப்புகள்

8/8
முழு சம்மட்டம்
செட்டிக்கரை — 8 சாவடியிலும் மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) முதலிடம். வேறு கட்சி எங்கும் தலையெடுக்கவில்லை.
8/8
முழு சம்மட்டம்
திப்பிரெட்டிஹள்ளி — 8 சாவடியிலும் மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) முதலிடம். வேறு கட்சி எங்கும் தலையெடுக்கவில்லை.
சமம்
சம வாக்கு
வா.சா 214 பி.மல்லாபுரம் — மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) & எஸ். திலகவதி (TVK) — இருவரும் சரியாக 240 வாக்கு.
611
பெரும் முன்னிலை
வா.சா 266 கோபிசெட்டிபாளையம் — பெ. பழனியப்பன் (DMK) 611 வாக்கு வித்தியாசத்தில் முன்னிலை. தொகுதியில் ஒரே சாவடியின் அதிகபட்ச வெற்றி.
85%
ஒற்றை ஆதிக்கம்
வா.சா 201 மோட்டாங்குறிச்சி — மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) 84.9% பங்கு (438/516). மற்றவர்களுக்கு வாக்கே போலப்போடவில்லை.
8
NOTA உச்சம்
வா.சா 6 நல்லனஅள்ளி — 8 NOTA (0.8%) வாக்காளர்கள் எந்த வேட்பாளரையும் ஏற்க மறுத்தனர். தொகுதியின் அதிகபட்ச NOTA.
8,794
மக்கள் மையம்
பி.மல்லாபுரம் — 12 சாவடிகள், 8,794 வாக்கு. தொகுதியின் மிகப் பெரிய மக்கள் மையம்.
1,142
நெரிசல் சாவடி
வா.சா 26 கிருஷ்ணாபுரம் — 1,142 வாக்காளர்கள் வரிசையில் நின்று வாக்களித்தனர். தொகுதியின் மிக நெரிசலான சாவடி.
குறிப்பு
நல்லகுட்லஹள்ளி-ல் மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) 2,740 வாக்கு வித்தியாசத்தில் முதலிடம் — தொகுதியில் ஒரே ஊரில் கிடைத்த மிகப் பெரிய வித்தியாசம்.
78
வெற்றியின் சாவடி
மரகதம் வெற்றிவேல் (AIADMK) — 33,266 வாக்கு வித்தியாசம். 78 சாவடிகள் (24%) சேர்ந்து உருவாக்கின — பரந்த வெற்றி. முக்கிய ஊர்கள்: நல்லகுட்லஹள்ளி · மோட்டாங்குறிச்சி · நாய்க்கனஹள்ளி.
114
எதிர்ப்பு கோட்டை
மரகதம் வெற்றிவேல்-க்கு 114 சாவடிகளில் தோல்வி. பெரிய எதிர்ப்புக் கோட்டைகள்: பொம்மிடி (9) · பாப்பிரெட்டிப்பட்டி (9) · வெங்கடசமுத்திரம் (7).
24%
வென்றவர் பலவீனம்
சிந்தல்பாடி (5 சாவடி, 3,770 வாக்கு): தொகுதி வென்ற மரகதம் வெற்றிவேல்-க்கு 23.7% மட்டும் (895 வாக்கு). இங்கு முதலிடம்: பெ. பழனியப்பன் (DMK) — 53.2%.
5
விரல் நெருக்கம்
5 சாவடிகள் 5 வாக்கு வித்தியாசத்துக்குள் முடிந்தன. நெருக்கடியானவை: வா.சா 208 (பி.மல்லாபுரம்)·3 · வா.சா 286 (புதுப்பட்டி)·3 · வா.சா 219 (பொம்மிடி)·4.

இந்தப் பக்கம் பற்றிஇந்த எண்கள் எங்கிருந்து வருகின்றன

பாப்பிரெட்டிப்பட்டி தொகுதியில் உள்ள 322 வாக்குச்சாவடிகளிலும் — எந்தக் கிராமத்தில், எந்த வேட்பாளருக்கு, எத்தனை வாக்கு கிடைத்தது என்பதை இங்கே பார்க்கலாம். மேலே உங்கள் ஊரின் பெயரை அல்லது சாவடி எண்ணை தேடுங்கள்.

தரவு ஆதாரம்: இந்திய தேர்தல் ஆணையம் — Form 20 (வாக்குச்சாவடி வாரியான இறுதி முடிவுப் பத்திரம்). எண்கள் ECI பதிவில் உள்ளபடி.

பிழையைத் தெரிவிக்கweb@tnexplorer.com