பொதுத்தேர்தல் · 23 ஏப்ரல் 2026
தமிழ்நாடு தேர்தல் 2026: ஒரு கட்சிக்கு அதிகப் பங்கு கிடைத்த, மும்முனை நெருக்கமான சாவடிகள்
பொதுத்தேர்தல் · 23 ஏப்ரல் 2026
தமிழ்நாட்டில் ஒரு கட்சிக்கு அதிகப் பங்கு கிடைத்த சாவடிகள்
தவெக
- திருப்பத்தூர் · திருப்பத்தூர் கிராமம் · சாவடி 13181.0%415-இல் 336
- திருப்பத்தூர் · மாடப்பள்ளி · சாவடி 15277.8%680-இல் 529
- பெரம்பூர் · வார்டு 46 · சாவடி 29876.4%436-இல் 333
- டாக்டர் ராதாகிருஷ்ணன் நகர் · வார்டு 43 · சாவடி 14676.3%925-இல் 706
- ஸ்ரீவைகுண்டம் · படுக்கப்பத்து · சாவடி 29375.9%698-இல் 530
- டாக்டர் ராதாகிருஷ்ணன் நகர் · வார்டு 43 · சாவடி 14575.7%864-இல் 654
- பெரம்பூர் · வார்டு 37 · சாவடி 15375.3%839-இல் 632
- தூத்துக்குடி · வார்டு 20 · சாவடி 15775.1%630-இல் 473
- தூத்துக்குடி · வார்டு 20 · சாவடி 13974.9%585-இல் 438
- தூத்துக்குடி · வார்டு 33 · சாவடி 22374.8%536-இல் 401
திமுக
- ராணிப்பேட்டை · மேல் விஷாரம் · சாவடி 7293.6%876-இல் 820
- திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம் · சாவடி 14393.6%562-இல் 526
- வாசுதேவநல்லூர் · புளியங்குடி · சாவடி 15093.1%829-இல் 772
- திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம் · சாவடி 13992.6%620-இல் 574
- ராணிப்பேட்டை · மேல் விஷாரம் · சாவடி 6692.5%416-இல் 385
- ஆம்பூர் · வார்டு 3 · சாவடி 18292.1%695-இல் 640
- திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம் · சாவடி 13291.7%581-இல் 533
- திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம் · சாவடி 14791.6%722-இல் 661
- வாசுதேவநல்லூர் · புளியங்குடி · சாவடி 15491.5%603-இல் 552
- ஆம்பூர் · வார்டு 3 · சாவடி 18091.2%825-இல் 752
அதிமுக
- பாப்பிரெட்டிப்பட்டி · மோட்டாங்குறிச்சி · சாவடி 20184.9%516-இல் 438
- செய்யூர் · கடலூர் · சாவடி 9483.8%489-இல் 410
- பாப்பிரெட்டிப்பட்டி · மோட்டாங்குறிச்சி · சாவடி 19783.2%411-இல் 342
- அரூர் · செல்லம்பட்டி · சாவடி 15081.3%379-இல் 308
- ஓசூர் · கொத்தப்பள்ளி · சாவடி 3480.6%573-இல் 462
- பவானிசாகர் · தாளவாடி · சாவடி 2180.2%494-இல் 396
- கலசப்பாக்கம் · எலத்தூர் · சாவடி 16679.7%957-இல் 763
- செய்யாறு · முக்கூர் · சாவடி 26079.3%695-இல் 551
- பாப்பிரெட்டிப்பட்டி · தாளநத்தம் · சாவடி 18579.0%481-இல் 380
- ஆற்காடு · குக்குண்டி · சாவடி 20378.6%831-இல் 653
கட்சிவாரியாக முதல் 10. அதிகபட்சம்: தவெக 81.0%, திமுக 93.6%, அதிமுக 84.9%. வரிசையைத் தொட்டால் சாவடி திறக்கும்.
பொதுத்தேர்தல் · 23 ஏப்ரல் 2026
மும்முனை நெருக்கமான சாவடிகள்: மூவருக்கும் சில வாக்குகளே இடைவெளி
- ராசிபுரம் · தொட்டியப்பட்டி · சாவடி 701 வாக்குபாஜக293தவெக293திமுக292
- பரமத்தி-வேலூர் · செங்கப்பள்ளி · சாவடி 1991 வாக்குதிமுக202அதிமுக201தவெக201
- கோபிச்செட்டிப்பாளையம் · வேமாண்டம்பாளையம் · சாவடி 2021 வாக்குதிமுக140தவெக140அதிமுக139
- உடுமலைப்பேட்டை · ஏரிப்பட்டி · சாவடி 151 வாக்குதிமுக153அதிமுக152தவெக152
- சேப்பாக்கம்-திருவல்லிக்கேணி · வார்டு 119 · சாவடி 1941 வாக்குஅதிமுக119தவெக119திமுக118
- பொள்ளாச்சி · வார்டு 12 · சாவடி 2291 வாக்குஅதிமுக121தவெக121திமுக120
- பாலக்கோடு · காரிமங்கலம் · சாவடி 2391 வாக்குதவெக109அதிமுக108திமுக108
- நாங்குநேரி · கீழபாட்டம் · சாவடி 1812 வாக்குதவெக206PT205காங்கிரஸ்204
- ராஜபாளையம் · முத்துச்சாமிபுரம் · சாவடி 2132 வாக்குபாஜக190திமுக189தவெக188
- பழனி · பெரியம்மாபட்டி · சாவடி 1962 வாக்குஅதிமுக227தவெக226சிபிஎம்225
மிக நெருக்கம்: ராசிபுரம் · தொட்டியப்பட்டி, சாவடி 70-இல் முதல் மூவரும் 1 வாக்கு வித்தியாசத்தில்.
பொதுத்தேர்தல் · 23 ஏப்ரல் 2026
தொகுதி அல்லது ஊர் மூலம் எந்தச் சாவடியையும் தேடுங்கள்
ஒரு கட்சிக்கு அதிகப் பங்கு (100)
| சாவடி | கட்சி | பங்கு |
|---|---|---|
| தளி · மாருப்பள்ளிசாவடி 93 · 673-இல் 642 | சிபிஐ | 95.39% |
| ராணிப்பேட்டை · மேல் விஷாரம்சாவடி 72 · 876-இல் 820 | திமுக | 93.61% |
| திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம்சாவடி 143 · 562-இல் 526 | திமுக | 93.59% |
| வாசுதேவநல்லூர் · புளியங்குடிசாவடி 150 · 829-இல் 772 | திமுக | 93.12% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 20சாவடி 117 · 682-இல் 634 | முஸ்லிம் லீக் | 92.96% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 20சாவடி 116 · 552-இல் 513 | முஸ்லிம் லீக் | 92.93% |
| திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம்சாவடி 139 · 620-இல் 574 | திமுக | 92.58% |
| ராணிப்பேட்டை · மேல் விஷாரம்சாவடி 66 · 416-இல் 385 | திமுக | 92.55% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 3சாவடி 182 · 695-இல் 640 | திமுக | 92.09% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 17சாவடி 111 · 575-இல் 529 | முஸ்லிம் லீக் | 92.00% |
| திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம்சாவடி 132 · 581-இல் 533 | திமுக | 91.74% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 13சாவடி 94 · 553-இல் 507 | முஸ்லிம் லீக் | 91.68% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 1சாவடி 110 · 703-இல் 644 | முஸ்லிம் லீக் | 91.61% |
| திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம்சாவடி 147 · 722-இல் 661 | திமுக | 91.55% |
| வாசுதேவநல்லூர் · புளியங்குடிசாவடி 154 · 603-இல் 552 | திமுக | 91.54% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 20சாவடி 115 · 587-இல் 537 | முஸ்லிம் லீக் | 91.48% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 3சாவடி 180 · 825-இல் 752 | திமுக | 91.15% |
| திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம்சாவடி 145 · 592-இல் 539 | திமுக | 91.05% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 2சாவடி 189 · 535-இல் 487 | திமுக | 91.03% |
| பட்டுக்கோட்டை · அதிராம்பட்டினம்சாவடி 274 · 666-இல் 605 | திமுக | 90.84% |
| பட்டுக்கோட்டை · அதிராம்பட்டினம்சாவடி 275 · 534-இல் 485 | திமுக | 90.82% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 2சாவடி 140 · 483-இல் 437 | திமுக | 90.48% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 16சாவடி 136 · 679-இல் 614 | திமுக | 90.43% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 23சாவடி 122 · 582-இல் 526 | முஸ்லிம் லீக் | 90.38% |
| வாசுதேவநல்லூர் · புளியங்குடிசாவடி 161 · 580-இல் 524 | திமுக | 90.34% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 22சாவடி 207 · 387-இல் 349 | திமுக | 90.18% |
| அம்பாசமுத்திரம் · பத்தமடைசாவடி 282 · 676-இல் 609 | காங்கிரஸ் | 90.09% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 233 · 654-இல் 589 | திமுக | 90.06% |
| திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம்சாவடி 142 · 562-இல் 506 | திமுக | 90.04% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 15சாவடி 131 · 582-இல் 524 | திமுக | 90.03% |
| திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம்சாவடி 152 · 503-இல் 452 | திமுக | 89.86% |
| பட்டுக்கோட்டை · அதிராம்பட்டினம்சாவடி 276 · 664-இல் 596 | திமுக | 89.76% |
| பட்டுக்கோட்டை · அதிராம்பட்டினம்சாவடி 306 · 448-இல் 402 | திமுக | 89.73% |
| திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம்சாவடி 140 · 601-இல் 539 | திமுக | 89.68% |
| தென்காசி · தென்காசிசாவடி 103 · 722-இல் 647 | திமுக | 89.61% |
| ராணிப்பேட்டை · மேல் விஷாரம்சாவடி 61 · 470-இல் 421 | திமுக | 89.57% |
| முதுகுளத்தூர் · மீனங்குடிசாவடி 309 · 650-இல் 582 | AIPTMM | 89.54% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 15சாவடி 105 · 531-இல் 475 | முஸ்லிம் லீக் | 89.45% |
| அரூர் · கொங்கவேம்புசாவடி 119 · 425-இல் 380 | திமுக | 89.41% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 13சாவடி 95 · 485-இல் 433 | முஸ்லிம் லீக் | 89.28% |
| வாசுதேவநல்லூர் · புளியங்குடிசாவடி 149 · 932-இல் 832 | திமுக | 89.27% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 231 · 857-இல் 765 | திமுக | 89.26% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 16சாவடி 134 · 692-இல் 617 | திமுக | 89.16% |
| தென்காசி · மேலப்புலியூர்சாவடி 104 · 764-இல் 681 | திமுக | 89.14% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 24சாவடி 143 · 681-இல் 607 | திமுக | 89.13% |
| சோளிங்கர் · மின்னல்சாவடி 106 · 974-இல் 868 | பாமக | 89.12% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 4சாவடி 76 · 614-இல் 547 | முஸ்லிம் லீக் | 89.09% |
| நாகர்கோவில் · வார்டு 41சாவடி 271 · 531-இல் 473 | திமுக | 89.08% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 229 · 548-இல் 488 | திமுக | 89.05% |
| வாசுதேவநல்லூர் · புளியங்குடிசாவடி 162 · 445-இல் 396 | திமுக | 88.99% |
| ராணிப்பேட்டை · மேல் விஷாரம்சாவடி 63 · 889-இல் 791 | திமுக | 88.98% |
| திருச்செந்தூர் · காயல்பட்டணம்சாவடி 144 · 416-இல் 370 | திமுக | 88.94% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 3சாவடி 71 · 677-இல் 602 | முஸ்லிம் லீக் | 88.92% |
| கோயம்புத்தூர் தெற்கு · வார்டு 82சாவடி 196 · 709-இல் 630 | திமுக | 88.86% |
| கடையநல்லூர் · செங்கோட்டைசாவடி 36 · 571-இல் 507 | திமுக | 88.79% |
| கடையநல்லூர் · கடையநல்லூர்சாவடி 254 · 558-இல் 495 | திமுக | 88.71% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 234 · 856-இல் 759 | திமுக | 88.67% |
| பட்டுக்கோட்டை · அதிராம்பட்டினம்சாவடி 307 · 633-இல் 561 | திமுக | 88.63% |
| ஸ்ரீவில்லிபுத்தூர் · எஸ். கொடிக்குளம்சாவடி 16 · 736-இல் 652 | சிபிஐ | 88.59% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 3சாவடி 181 · 713-இல் 631 | திமுக | 88.50% |
| அரூர் · கொங்கவேம்புசாவடி 118 · 669-இல் 592 | திமுக | 88.49% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 13சாவடி 96 · 519-இல் 459 | முஸ்லிம் லீக் | 88.44% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 2சாவடி 70 · 466-இல் 412 | முஸ்லிம் லீக் | 88.41% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 223 · 517-இல் 457 | திமுக | 88.39% |
| கடையநல்லூர் · கடையநல்லூர்சாவடி 265 · 504-இல் 445 | திமுக | 88.29% |
| வாசுதேவநல்லூர் · புளியங்குடிசாவடி 135 · 521-இல் 460 | திமுக | 88.29% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 2சாவடி 188 · 407-இல் 359 | திமுக | 88.21% |
| ராமநாதபுரம் · கீழக்கரைசாவடி 44 · 517-இல் 456 | திமுக | 88.20% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 16சாவடி 109 · 626-இல் 552 | முஸ்லிம் லீக் | 88.18% |
| திருநெல்வேலி · வார்டு 24சாவடி 269 · 406-இல் 358 | திமுக | 88.18% |
| ராணிப்பேட்டை · மேல் விஷாரம்சாவடி 62 · 883-இல் 778 | திமுக | 88.11% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 226 · 496-இல் 437 | திமுக | 88.10% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 15சாவடி 103 · 529-இல் 466 | முஸ்லிம் லீக் | 88.09% |
| பாளையங்கோட்டை · வார்டு 44சாவடி 250 · 541-இல் 476 | திமுக | 87.99% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 208 · 729-இல் 641 | திமுக | 87.93% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 14சாவடி 98 · 720-இல் 633 | முஸ்லிம் லீக் | 87.92% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 222 · 740-இல் 650 | திமுக | 87.84% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 23சாவடி 121 · 829-இல் 728 | முஸ்லிம் லீக் | 87.82% |
| கோயம்புத்தூர் தெற்கு · வார்டு 82சாவடி 200 · 673-இல் 591 | திமுக | 87.82% |
| ராமநாதபுரம் · பெரியபட்டினம்சாவடி 208 · 410-இல் 360 | திமுக | 87.80% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 227 · 680-இல் 597 | திமுக | 87.79% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 25சாவடி 145 · 750-இல் 658 | திமுக | 87.73% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 217 · 568-இல் 498 | திமுக | 87.68% |
| கிருஷ்ணகிரி · குருபரப்பள்ளிசாவடி 3 · 600-இல் 526 | காங்கிரஸ் | 87.67% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 4சாவடி 75 · 624-இல் 547 | முஸ்லிம் லீக் | 87.66% |
| நாகர்கோவில் · வார்டு 48சாவடி 269 · 453-இல் 397 | திமுக | 87.64% |
| கடையநல்லூர் · கடையநல்லூர்சாவடி 226 · 477-இல் 418 | திமுக | 87.63% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 224 · 687-இல் 602 | திமுக | 87.63% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 15சாவடி 104 · 547-இல் 479 | முஸ்லிம் லீக் | 87.57% |
| கடையநல்லூர் · கடையநல்லூர்சாவடி 260 · 642-இல் 562 | திமுக | 87.54% |
| கோயம்புத்தூர் தெற்கு · வார்டு 82சாவடி 194 · 706-இல் 618 | திமுக | 87.54% |
| பாளையங்கோட்டை · வார்டு 45சாவடி 218 · 720-இல் 630 | திமுக | 87.50% |
| வாணியம்பாடி · வார்டு 14சாவடி 101 · 440-இல் 385 | முஸ்லிம் லீக் | 87.50% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 2சாவடி 183 · 799-இல் 699 | திமுக | 87.48% |
| அரவக்குறிச்சி · பள்ளப்பட்டிசாவடி 221 · 798-இல் 698 | திமுக | 87.47% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 26சாவடி 121 · 750-இல் 656 | திமுக | 87.47% |
| கடையநல்லூர் · கடையநல்லூர்சாவடி 247 · 741-இல் 648 | திமுக | 87.45% |
| ஆம்பூர் · வார்டு 2சாவடி 187 · 525-இல் 459 | திமுக | 87.43% |
| கடையநல்லூர் · கடையநல்லூர்சாவடி 268 · 668-இல் 584 | திமுக | 87.43% |
| கடையநல்லூர் · கடையநல்லூர்சாவடி 272 · 568-இல் 496 | திமுக | 87.32% |
பொருத்தம் இல்லை. வேறு எழுத்துக்கூட்டலில் தேடுங்கள்.
மும்முனை நெருக்கம் (50)
| சாவடி | முதல் மூவர் (வாக்குகள்) | வித்தியாசம் |
|---|---|---|
| ராசிபுரம் · தொட்டியப்பட்டிசாவடி 70 · 920 வாக்குகள் | பாஜக 293 · தவெக 293 · திமுக 292 | 1 வாக்கு |
| பரமத்தி-வேலூர் · செங்கப்பள்ளிசாவடி 199 · 656 வாக்குகள் | திமுக 202 · அதிமுக 201 · தவெக 201 | 1 வாக்கு |
| கோபிச்செட்டிப்பாளையம் · வேமாண்டம்பாளையம்சாவடி 202 · 481 வாக்குகள் | திமுக 140 · தவெக 140 · அதிமுக 139 | 1 வாக்கு |
| உடுமலைப்பேட்டை · ஏரிப்பட்டிசாவடி 15 · 471 வாக்குகள் | திமுக 153 · அதிமுக 152 · தவெக 152 | 1 வாக்கு |
| சேப்பாக்கம்-திருவல்லிக்கேணி · வார்டு 119சாவடி 194 · 374 வாக்குகள் | அதிமுக 119 · தவெக 119 · திமுக 118 | 1 வாக்கு |
| பொள்ளாச்சி · வார்டு 12சாவடி 229 · 371 வாக்குகள் | அதிமுக 121 · தவெக 121 · திமுக 120 | 1 வாக்கு |
| பாலக்கோடு · காரிமங்கலம்சாவடி 239 · 334 வாக்குகள் | தவெக 109 · அதிமுக 108 · திமுக 108 | 1 வாக்கு |
| நாங்குநேரி · கீழபாட்டம்சாவடி 181 · 793 வாக்குகள் | தவெக 206 · PT 205 · காங்கிரஸ் 204 | 2 வாக்கு |
| ராஜபாளையம் · முத்துச்சாமிபுரம்சாவடி 213 · 705 வாக்குகள் | பாஜக 190 · திமுக 189 · தவெக 188 | 2 வாக்கு |
| பழனி · பெரியம்மாபட்டிசாவடி 196 · 701 வாக்குகள் | அதிமுக 227 · தவெக 226 · சிபிஎம் 225 | 2 வாக்கு |
| பழனி · பழனிசாவடி 80 · 695 வாக்குகள் | அதிமுக 223 · தவெக 223 · சிபிஎம் 221 | 2 வாக்கு |
| ஈரோடு மேற்கு · வார்டு 60சாவடி 231 · 627 வாக்குகள் | தவெக 198 · பாஜக 197 · திமுக 196 | 2 வாக்கு |
| திருமங்கலம் · கிண்ணிமங்கலம்சாவடி 19 · 626 வாக்குகள் | திமுக 201 · அதிமுக 199 · தவெக 199 | 2 வாக்கு |
| செய்யூர் · புதுப்பட்டினம்சாவடி 42 · 595 வாக்குகள் | விசிக 188 · தவெக 187 · அதிமுக 186 | 2 வாக்கு |
| சீர்காழி · கற்கோயில்சாவடி 219 · 546 வாக்குகள் | அதிமுக 173 · திமுக 171 · தவெக 171 | 2 வாக்கு |
| கெங்கவல்லி · உலிபுரம்சாவடி 226 · 466 வாக்குகள் | தவெக 150 · அதிமுக 149 · திமுக 148 | 2 வாக்கு |
| ஓசூர் · வார்டு 41சாவடி 235 · 316 வாக்குகள் | அதிமுக 102 · தவெக 101 · திமுக 100 | 2 வாக்கு |
| மேட்டூர் · வீரக்கல்புதூர்சாவடி 169 · 1,042 வாக்குகள் | திமுக 333 · அதிமுக 332 · தவெக 330 | 3 வாக்கு |
| பழனி · ஆயக்குடிசாவடி 25 · 875 வாக்குகள் | அதிமுக 279 · தவெக 278 · சிபிஎம் 276 | 3 வாக்கு |
| கரூர் · வார்டு 12சாவடி 212 · 759 வாக்குகள் | திமுக 243 · தவெக 242 · அதிமுக 240 | 3 வாக்கு |
| திருமயம் · வார்ப்பட்டுசாவடி 107 · 744 வாக்குகள் | தவெக 232 · திமுக 231 · அதிமுக 229 | 3 வாக்கு |
| பெருந்துறை · திங்களூர்சாவடி 20 · 709 வாக்குகள் | அதிமுக 222 · தவெக 222 · திமுக 219 | 3 வாக்கு |
| மதுராந்தகம் · கள்ளபிரான்புரம்சாவடி 73 · 704 வாக்குகள் | அதிமுக 228 · தவெக 227 · திமுக 225 | 3 வாக்கு |
| ரிஷிவந்தியம் · மேலத்தாழனூர்சாவடி 288 · 682 வாக்குகள் | திமுக 219 · தவெக 217 · பாமக 216 | 3 வாக்கு |
| வேப்பனப்பள்ளி · தியரனதுர்கம்சாவடி 90 · 675 வாக்குகள் | தவெக 215 · திமுக 213 · அதிமுக 212 | 3 வாக்கு |
| சங்ககிரி · காவேரிபட்டி அக்ரஹாரம்சாவடி 15 · 675 வாக்குகள் | திமுக 210 · தவெக 210 · அதிமுக 207 | 3 வாக்கு |
| நாகப்பட்டினம் · பொரவச்சேரிசாவடி 225 · 664 வாக்குகள் | அதிமுக 215 · தவெக 214 · திமுக 212 | 3 வாக்கு |
| கீழ்வேளூர் · விழுந்தமாவடிசாவடி 196 · 661 வாக்குகள் | பாமக 202 · தவெக 201 · சிபிஎம் 199 | 3 வாக்கு |
| பத்மனாபபுரம் · குமாரபுரம்சாவடி 207 · 610 வாக்குகள் | சிபிஎம் 184 · பாஜக 181 · தவெக 181 | 3 வாக்கு |
| ஆலங்குளம் · ஆலங்குளம்சாவடி 59 · 608 வாக்குகள் | தவெக 173 · திமுக 172 · அதிமுக 170 | 3 வாக்கு |
| அவினாசி · ராமநாதபுரம்சாவடி 194 · 595 வாக்குகள் | திமுக 192 · பாஜக 190 · தவெக 189 | 3 வாக்கு |
| விழுப்புரம் · வார்டு 23சாவடி 137 · 569 வாக்குகள் | திமுக 182 · அதிமுக 181 · தவெக 179 | 3 வாக்கு |
| ஆண்டிப்பட்டி · கடமலைக்குண்டுசாவடி 183 · 561 வாக்குகள் | அதிமுக 169 · திமுக 167 · தவெக 166 | 3 வாக்கு |
| அம்பாசமுத்திரம் · விக்கிரமசிங்கபுரம்சாவடி 17 · 532 வாக்குகள் | தவெக 172 · காங்கிரஸ் 170 · அதிமுக 169 | 3 வாக்கு |
| செங்கம் · சின்னியம்பேட்டைசாவடி 308 · 497 வாக்குகள் | தவெக 161 · அதிமுக 160 · திமுக 158 | 3 வாக்கு |
| திருமயம் · அரிமளம்சாவடி 249 · 490 வாக்குகள் | திமுக 154 · தவெக 153 · அதிமுக 151 | 3 வாக்கு |
| அந்தியூர் · அந்தியூர்சாவடி 121 · 450 வாக்குகள் | தவெக 140 · திமுக 138 · அதிமுக 137 | 3 வாக்கு |
| பெருந்துறை · பெருந்துறைசாவடி 204 · 416 வாக்குகள் | திமுக 135 · அதிமுக 134 · தவெக 132 | 3 வாக்கு |
| சிங்காநல்லூர் · வார்டு 24சாவடி 63 · 393 வாக்குகள் | அதிமுக 124 · தவெக 123 · காங்கிரஸ் 121 | 3 வாக்கு |
| சிவகங்கை · கல்லூரணிசாவடி 157 · 362 வாக்குகள் | தவெக 110 · அதிமுக 109 · திமுக 107 | 3 வாக்கு |
| பர்கூர் · ஒப்பத்தவாடிசாவடி 76 · 344 வாக்குகள் | திமுக 110 · அதிமுக 109 · தவெக 107 | 3 வாக்கு |
| அரவக்குறிச்சி · திருக்காடுதுறைசாவடி 37 · 334 வாக்குகள் | அதிமுக 107 · திமுக 105 · தவெக 104 | 3 வாக்கு |
| ஆத்தூர் · பெத்தநாயக்கன்பாளையம்சாவடி 73 · 905 வாக்குகள் | அதிமுக 288 · தவெக 285 · காங்கிரஸ் 284 | 4 வாக்கு |
| ஆரணி · வேலப்பாடிசாவடி 241 · 872 வாக்குகள் | தவெக 278 · திமுக 276 · அதிமுக 274 | 4 வாக்கு |
| செங்கம் · மேல் பென்னாத்தூர்சாவடி 116 · 865 வாக்குகள் | அதிமுக 283 · தவெக 281 · திமுக 279 | 4 வாக்கு |
| ஆலங்குளம் · மருதம்புத்தூர்சாவடி 142 · 826 வாக்குகள் | தவெக 227 · திமுக 224 · அதிமுக 223 | 4 வாக்கு |
| ராஜபாளையம் · புத்தூர்சாவடி 256 · 821 வாக்குகள் | பாஜக 207 · திமுக 203 · தவெக 203 | 4 வாக்கு |
| பவானி · பெரியபுலியூர்சாவடி 291 · 765 வாக்குகள் | தவெக 244 · அதிமுக 242 · திமுக 240 | 4 வாக்கு |
| நாமக்கல் · மோகனூர்சாவடி 300 · 718 வாக்குகள் | அதிமுக 225 · திமுக 221 · தவெக 221 | 4 வாக்கு |
| ஓசூர் · வார்டு 33சாவடி 266 · 691 வாக்குகள் | தவெக 218 · அதிமுக 215 · திமுக 214 | 4 வாக்கு |
பொருத்தம் இல்லை. வேறு எழுத்துக்கூட்டலில் தேடுங்கள்.
வரிசையைத் தொட்டால் சாவடிப் பக்கம் திறக்கும்.
எப்படிக் கணக்கிட்டோம்
- படிவம் 20-இன் ஒவ்வொரு வரிசையும் ஒரு வாக்குச்சாவடி; 95A போன்ற எண்களுடைய துணைச் சாவடிகளும் இதில் அடங்கும். மின்னணு வாக்குப்பதிவு இயந்திரத்தில் பதிவான வாக்குகள் மட்டுமே எடுக்கப்பட்டன; தபால் வாக்குகள் சாவடிவாரிப் பட்டியலில் இல்லை. ஒரு சாவடியில் அதிக வாக்குகள் பெற்ற கட்சி அங்கு முன்னிலை பெற்றது.
- பங்கு = முன்னிலை பெற்ற கட்சியின் வாக்குகள் ÷ அந்தச் சாவடியின் மொத்த வாக்குகள் (அனைத்து வேட்பாளர்கள், நோட்டா சேர்த்து).
- தரவரிசையில்: படிவம் 20 எண்கள் இந்தியத் தேர்தல் ஆணையத்தின் மின்னணு இயந்திர மொத்தங்களுடன் சரியாகப் பொருந்தும் 218 தொகுதிகளில், கூட்டுத்தொகை சரியாக உள்ள, குறைந்தது 300 செல்லுபடியான வாக்குகள் கொண்ட சாவடிகள்.
- சேர்க்கப்படாதவை: சாவடிவாரி வாக்குக் கூட்டுத்தொகை இந்தியத் தேர்தல் ஆணையத்தின் மின்னணு இயந்திர மொத்தங்களுடன் சரியாகப் பொருந்தாத மற்ற 16 தொகுதிகள் (15 தொகுதிகளில் எந்த வேட்பாளருக்கும் நோட்டாவுக்கும் அதிகபட்சம் 41 வாக்கு வித்தியாசம்; செங்கல்பட்டுக்கு வெளியிடப்பட்ட படிவத்தில் 4 வாக்குச்சாவடிகளுக்கு வாக்குகள் அச்சிடப்படவில்லை; மொத்தத்தில் 2,313 மின்னணு இயந்திர வாக்குகள் குறைவாக உள்ளன), மற்றும் உதகமண்டலம் சாவடி 7: அங்கு 768 வாக்குகளில் 595 நோட்டா வாக்குகள் என்று படிவம் பதிவு செய்துள்ளது.
- முதலிடத்தில் சமநிலை இருந்தால் அந்தச் சாவடிக்கு முன்னிலைக் கட்சி இல்லை; அவை தரவரிசையில் சேர்க்கப்படவில்லை. மும்முனை நெருக்கம் என்பது முதல், மூன்றாம் வேட்பாளர்களின் வாக்கு வித்தியாசம் மிகக் குறைவாக இருப்பது; ஒவ்வொரு சுயேச்சையும் தனியாகக் கணக்கிடப்படுகிறார்.
- இங்கு தவெக என்பது தமிழக வெற்றிக் கழகம். இந்தியத் தேர்தல் ஆணையம் TVK என்ற குறியீட்டை இன்னொரு கட்சிக்கும் (தமிழக வாழ்வுரிமைக் கட்சி, TVAK) அச்சிடுகிறது.
- இடப்பெயர்கள் வாக்குச்சாவடிப் பக்கங்களில் உள்ளபடி ஊர், வார்டு அல்லது பகுதிப் பெயர்கள்.
- ஒரு சாவடி என்பது சில நூறு வாக்காளர்கள்; ஒரு சாவடியில் ஒரு கட்சி பெரிய வித்தியாசத்தில் முன்னிலை பெற்றிருந்தாலும், அது ஏன் என்பதையோ எந்தத் தனி வாக்காளரைப் பற்றியோ எதுவும் சொல்லாது.
- 150 வரிசைகளையும் CSV ஆகப் பதிவிறக்க
- மேலும்: சாவடி முன்னிலைமிகக் குறைந்த வித்தியாசம்முடிவுகள்வாக்குப் பங்குவெற்றி வித்தியாசங்கள்வைப்புத்தொகையும் நோட்டாவும்
ஒரு கட்சிக்கு அதிகப் பங்கு, மும்முனை நெருக்கம்: சாவடிகள் பற்றிய கேள்விகளும் பதில்களும்
2026-இல் தமிழ்நாட்டில் ஒரு கட்சிக்கு அதிக வாக்குப் பங்கு கிடைத்த சாவடி எது?
குறைந்தது 300 செல்லுபடியான வாக்குகள் உள்ள சாவடிகளில், தளி தொகுதியின் மாருப்பள்ளி சாவடி 93: 673 வாக்குகளில் 642 (95.4%) சிபிஐக்கு. திமுகவுக்கு அதிகம் கிடைத்தது ராணிப்பேட்டை தொகுதியின் மேல் விஷாரம் சாவடி 72: 876 வாக்குகளில் 820 (93.6%).
மூன்று வேட்பாளர்களிடையே வாக்குகள் மிகச் சமமாகப் பிரிந்த சாவடி எது?
ராசிபுரம் தொகுதியின் தொட்டியப்பட்டி சாவடி 70: 920 வாக்குகளில் பாஜக 293, தவெக 293, திமுக 292; முதலிடத்துக்கும் மூன்றாமிடத்துக்கும் ஒரு வாக்கே இடைவெளி.
குறைந்தது 300 செல்லுபடியான வாக்குகள் உள்ள சாவடிகள் மட்டும் ஏன்?
சில பத்து வாக்குகள் மட்டுமே பதிவான சாவடியில் எந்த அளவு பங்கும் வரலாம்; அத்தகைய சிறிய சாவடிகளை வரிசைப்படுத்துவதில் பொருள் குறைவு. குறைந்தது 300 செல்லுபடியான வாக்குகள் என்ற வரம்பில், ஒவ்வொரு பங்கும் குறைந்தது சில நூறு வாக்குகளின் அடிப்படையில் அமைகிறது.
சாவடி வாரியான தரவு எங்கிருந்து வருகிறது?
தரவு, தமிழ்நாடு தலைமைத் தேர்தல் அதிகாரி வெளியிட்ட படிவம் 20 (வாக்குச்சாவடிவாரி முடிவுகள்) ஆகும்; அது 234 தொகுதிகளுக்கும் இந்தியத் தேர்தல் ஆணையம் அறிவித்த முடிவுகளுடன் ஒப்பிட்டுச் சரிபார்க்கப்பட்டது. இரண்டும் சரியாகப் பொருந்தாத தொகுதிகள் சேர்க்கப்படவில்லை.
தமிழ்நாடு தேர்தல்: டிரெண்டிங்
- இடைத்தேர்தல் முடிவுகள்மதுராந்தகம், தாராபுரம்: வெற்றி பெற்றவர்கள், வித்தியாசம் (9 அக்டோபர் 2026)
- சாவடி வாரியான முடிவுகள்தாராபுரம், 6 அக்டோபர் 2026: 320 சாவடிகளில் 171-இல் தவெக முன்னிலை
- பாமக எம்எல்ஏ பட்டியல்ஏப்ரல் 2026-இல் வென்ற 4 பாமக எம்எல்ஏக்கள்: தொகுதி, வித்தியாசம்
- உள்ளாட்சித் தேர்தல்உள்ளாட்சித் தேர்தல் தேதி: அறிவிக்கப்பட்டவை, செய்திகளில் வந்தவை
ஆதாரங்கள்: தமிழ்நாடு தலைமைத் தேர்தல் அதிகாரி: படிவம் 20 · தமிழ்நாடு தலைமைத் தேர்தல் அதிகாரி: அறிவிக்கப்பட்ட முடிவுகள் (படிவம் 21E) · தகவல்கள் சரிபார்க்கப்பட்ட நாள்: 20 அக்டோபர் 2026
புதுப்பிக்கப்பட்டது: 20 அக்டோபர் 2026
பிழையைத் தெரிவிக்கweb@tnexplorer.com