திருத்துறைப்பூண்டி — உங்கள் ஊரில் யாருக்கு எத்தனை வாக்கு?
திருத்துறைப்பூண்டி (தனி)
ஏப்ரல் 2026: சிபிஐ வெற்றிக. மாரிமுத்து CPI 74,062 வாக்கு பெற்று, எஸ். பாண்டியன் TVK-ஐ 12,922 வாக்கு வித்தியாசத்தில் வென்றார்.
- 294சாவடிகள்
- 103ஊர்கள்
- 226,940வாக்காளர்கள்
- 12,922வித்தியாசம்
முழுத் தொகுதி · தபால் வாக்குகள் உட்பட
- சிபிஐ74,06238.8%
- தவெக61,14032.0%
- அதிமுக43,07322.5%
- நாதக10,1765.3%
- மற்றவர்கள்2,5791.4%
191,030 வாக்குகள் · கீழே உள்ள சாவடி எண்களில் தபால் வாக்குகள் சேராது
தமிழக வாழ்வுரிமைக் கட்சி · Tamizhaga Vaazhvurimai Katchi (TVAK)
ஊர் / சாவடி தேடுக
உங்கள் ஊரைத் தொடுங்கள் — யார் முன்னிலை, ஒவ்வொரு சாவடியின் வாக்கும் திறக்கும்.
ஆதிச்சபுரம்CPI2 சாவடிகள் · 1,507 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 572 வாக்கு (38.1%) · 64 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.8% · AIADMK 21.8% · NTK 5.6% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,507.
- 37 · CPI +30 · ஆதிச்சபுரம் — சாவடி #37Adichapuram St.Joseph Govt.Aided High School, 1.Adhichapuram (R.V), and (P) Agraharam Main Road Ward-1 , 2.Adhichapuram (R.V),
- 38 · CPI +34 · ஆதிச்சபுரம் — சாவடி #38Adichapuram Panchayat union Primary.School 1.Adhichapuram (R.V), and (P) Newroad North Street Ward-2 , 2.Adhichapuram (R.V),
ஆதிரெங்கம்CPI2 சாவடிகள் · 1,702 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 857 வாக்கு (50.7%) · 375 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 28.5% · AIADMK 13.9% · NTK 5.7% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,702.
- 165 · CPI +338 · ஆதிரெங்கம் — சாவடி #165Adirerngam Panchayat union Middle.School 1.Adirerngam (R.V), and (P) Pallivasal Pannaistreet Ward-1 , 2.Adirengam (R.V), and (P)
- 166 · CPI +37 · ஆதிரெங்கம் — சாவடி #166Adirerngam Panchayat union Middle .School 1.Adirengam (R.V), and (P) Kudichethi kudiyana street ward-3 , 2.Adirengam (R.V), and
அக்கரைக்கோட்டகம்TVK2 சாவடிகள் · 1,342 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 503 வாக்கு (37.5%) · 30 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 35.3% · AIADMK 20.1% · NTK 6.2% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,342.
- 87 · TVK +2 · அக்கரைக்கோட்டகம் — சாவடி #87Akkaraikottakam Panchayat Union Elementary. School, 1.Akkaraikottakam (R.V), and (P) North street ward-1 , 2.Akkaraikottakam (R.V), and (P)
- 88 · TVK +28 · அக்கரைக்கோட்டகம் — சாவடி #88Akkaraikottakam Panchayat union elementary.School 1.Akkaraikottakam (R.V), and (P) Chethi Maniyam Veedu Keel Arisana Colony ward 3 ,
ஆலங்காடுTVK4 சாவடிகள் · 2,430 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 867 வாக்கு (35.8%) · 121 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 30.8% · CPI 26.3% · NTK 6.5% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 2,430.
- 230 · CPI +19 · ஆலங்காடு — சாவடி #230Alangadu Government High School Alangadu 1.Alangadu (R.V), and (P) Sirupattakarai Ward-2 , 2.Alangadu (R.V), and (P)
- 231 · AIADMK +11 · ஆலங்காடு — சாவடி #231Alangadu Government High School Alangadu 1.Alangadu (R.V), and (P) Paraikula Street Ward-3 , 2.Alangadu (R.V), and (P)
- 232 · AIADMK +13 · ஆலங்காடு — சாவடி #232Alangadu Government High School Alangadu 1.Alangadu (R.V), and (P) Kanthaparichan attrukku west ward-3,4
- 233 · TVK +137 · ஆலங்காடு — சாவடி #233Alangadu Government High School. Alangadu 1.Alangadu (R.V), and (P) Railway Linekku South Ward-5
ஆலத்தம்பாடிCPI4 சாவடிகள் · 2,503 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 1,008 வாக்கு (40.4%) · 40 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 38.8% · AIADMK 14.9% · NTK 5.0% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 2,503.
- 21 · CPI +9 · ஆலத்தம்பாடி — சாவடி #21Alathambadi Sri Sabari Nursery and Primary 1.Alathambadi (R.V), and (P) North adi-dravidar street ward-1 , 2.Alathambadi (R.V), and
- 22 · CPI +31 · ஆலத்தம்பாடி — சாவடி #22Alathambadi Janaki Anni Government 1.Alathambadi (R.V), and (P) Vallam East Street Ward- 2 , 2.Alathambadi (R.V), and (P)
- 23 · TVK +28 · ஆலத்தம்பாடி — சாவடி #23Alathambadi Janaki Anni Government 1.Alathambadi (R.V), and (P) Manmathan Kovil Street Ward- 3 ,2.Alathambadi (R.V),
- 24 · CPI +28 · ஆலத்தம்பாடி — சாவடி #24Alathambadi Janaki Anni Government Higher 1.Alathambadi (R.V), and (P) Parappan kattalai ward- 4 , 2.Alathambadi (R.V), and (P)
ஆலாத்தூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,137 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 526 வாக்கு (46.3%) · 176 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.8% · AIADMK 15.7% · NTK 6.3% · TVAK 0.5%. மொத்த வாக்கு 1,137.
- 10 · CPI +119 · ஆலாத்தூர் — சாவடி #10Alathur Panchayat Union Middle School, 1.Manjavadi Valluva Street-Ward-1
- 11 · CPI +57 · ஆலாத்தூர் — சாவடி #11Alathur Panchayat Union Middle School 1.Alathur BigStreet-Ward-3
அம்மனூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,121 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 410 வாக்கு (37.0%) · 69 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.7% · AIADMK 25.1% · NTK 5.8% · BSP 0.7%. மொத்த வாக்கு 1,121.
- 16 · TVK +19 · அம்மனூர் — சாவடி #16Ammanur Sri Ramakrishna Aided Primary 1.Ammanoor (R.V), and (P) Kothangkudi Adi-Dravidar Street Ward-1 , 2.Ammanoor
- 17 · CPI +88 · அம்மனூர் — சாவடி #17Ammanur Sri Ramakrishna Aided Primary 1.Ammanoor (R.V), and (P) Keela Ammanoor Adi-Dravidar Street Ward-2 , 2.Ammanoor
ஆண்டாங்கரைCPI1 சாவடி · 652 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 286 வாக்கு (43.9%) · 97 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.0% · AIADMK 21.5% · NTK 4.9% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 652.
- 25 · CPI +97 · ஆண்டாங்கரை — சாவடி #25Andangarai Panchayat union Middle.School 1.Andangarai (R.V), and (P) East Street Ward-1 , 2.Andangarai (R.V), and (P) Middle
ஆரியலூர்AIADMK2 சாவடிகள் · 1,046 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: யு. பாலதண்டாயுதம் (AIADMK) — 361 வாக்கு (34.7%) · 43 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.5% · CPI 29.3% · NTK 4.5% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,046.
- 174 · AIADMK +37 · ஆரியலூர் — சாவடி #174Ariyalur Panchayat union Middle.School 1.Ariyalur (R.V), and (P) Sothiriyam , 2.Ariyalur (R.V), and (P) North Street Kudiyana
- 175 · TVK +2 · ஆரியலூர் — சாவடி #175Ariyalur Panchayat union Primary School 1.Ariyalur (R.V), and (P) Chithalathur Adi-Dravidar Street , 2.Ariyalur (R.V), and (P)
தீவம்மாபுரம்CPI1 சாவடி · 646 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 339 வாக்கு (52.6%) · 118 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 34.3% · AIADMK 8.9% · NTK 3.4% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 646.
- 99 · CPI +118 · தீவம்மாபுரம் — சாவடி #99Vittukatti Valluvar Aided Elementary School 1.Deevambalpuram (R.V), and (P) Vittukatti Attrangarai Adi-Dravidar Street Ward-2 ,
தேவதானம்AIADMK2 சாவடிகள் · 1,271 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: யு. பாலதண்டாயுதம் (AIADMK) — 420 வாக்கு (33.2%) · 17 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 31.9% · TVK 26.7% · NTK 7.8% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 1,271.
- 176 · TVK +6 · தேவதானம் — சாவடி #176Devathanam St. Annai Aided Middle School, 1.Devathanam (R.V) and (P) Sankanthivaikal Karai Street Devathanam , 2.Devathanam
- 177 · AIADMK +21 · தேவதானம் — சாவடி #177Devathanam St. Annal Aided Middle School, 1.Devathanam (R.V)and (P) Senthamaraikan Kudiyana Street ward 1 , 2.Devathanam
எடையூர்TVK5 சாவடிகள் · 2,953 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 1,009 வாக்கு (34.3%) · 36 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 33.1% · AIADMK 26.1% · NTK 5.5% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 2,953.
- 200 · TVK +54 · எடையூர் — சாவடி #200Edaiyur Government. Higher.secondary. 1.Edaiyur (R.V), and (P) North adi-dravidar street ward-1 , 2.Edaiyur (R.V), and (P) North
- 201 · TVK +66 · எடையூர் — சாவடி #201Edaiyur Government. Higher.secondary. 1.Edaiyur (R.V), and (P) Mainroad Ammaloor Ward-2 , 2.Edaiyur (R.V), and (P) South Adi-
- 202 · CPI +33 · எடையூர் — சாவடி #202Edaiyur Government. Higher.secondary. 1.Edaiyur (R.V), and (P) Vandaiyar street ward-3 , 2.Edaiyur (R.V), and (P) Velar Street
- 203 · AIADMK +33 · எடையூர் — சாவடி #203Edaiyur Government. Higher secondary. 1.Edaiyur (R.V), and (P) Karnakodai Ward-4 , 2.Edaiyur (R.V), and (P) Kumarapuram
- 204 · CPI +98 · எடையூர் — சாவடி #204Edaiyur Government. Higher.secondary. 1.Edaiyur (R.V), and (P) Ramar Mada Street Ward-4 , 2.Edaiyur (R.V), and (P)
எழிலூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,528 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 590 வாக்கு (38.7%) · 77 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.7% · AIADMK 20.7% · NTK 5.7% · BSP 0.5%. மொத்த வாக்கு 1,528.
- 139 · CPI +36 · எழிலூர் — சாவடி #139Ezhilur Panchayat Union Primary School 1.Ezhilur (R.V), and (P) Pandaraodai east street ward-1 , 2.Ezhilur (R.V), and (P)
- 140 · CPI +41 · எழிலூர் — சாவடி #140Ezhilur Panchayat Union Primary School , 1.Ezhilur (R.V), and (P) Nemam South Street Ward-2 , 2.Ezhilur (R.V), and (P) Nemam
இடும்பாவனம்AIADMK7 சாவடிகள் · 4,731 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: யு. பாலதண்டாயுதம் (AIADMK) — 1,565 வாக்கு (33.2%) · 97 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 31.2% · TVK 27.6% · NTK 7.0% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,731.
- 282 · CPI +98 · இடும்பாவனம் — சாவடி #282Mangalanayakipuram Government higher. Secondry School 1.Idumbavanam (R.V), and (P) Mangalanayakipuram Ward-1 , 2.Idumbavanam (R.V),
- 283 · TVK +20 · இடும்பாவனம் — சாவடி #283Karpaganathar kulam, Panchayat Union Middle 1.Idumbavanam (R.V), and (P) Karpaganatharkulam Colony Ward-3 2.Idumbavanam
- 284 · CPI +33 · இடும்பாவனம் — சாவடி #284Karpaganathar kulam, Panchayat Union Middle 1.Idumbavanam (R.V), and (P) Karpaganatharkulam kaduvetti ward-1 , ,
- 285 · AIADMK +101 · இடும்பாவனம் — சாவடி #285Keelavadiyakkadu Panchayat Union Primary .School 1 .Idumbavanam (R.V), and (P) Keelakaduvetti Melpagam Ward-5
- 286 · AIADMK +51 · இடும்பாவனம் — சாவடி #286Keelavadiyakkadu Panchayat Union Primary .School 1.Idumbavanam (R.V), and (P) Keelavadiyakadu ward-6
- 287 · AIADMK +72 · இடும்பாவனம் — சாவடி #287Mela Vadiyakkadu Panchayat union Primary.School 1.Idumbavanam (R.V), and (P) Melavadiyakadu keelpagam ward-7 , 2.Idumbavanam
- 288 · CPI +6 · இடும்பாவனம் — சாவடி #288Idumbavanam Panchayat union Primary.School 1.Idumbavanam (R.V), and (P) Adachavilagam Ward-9
இருள்நீக்கிCPI2 சாவடிகள் · 1,146 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 576 வாக்கு (50.4%) · 292 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 24.8% · AIADMK 18.6% · NTK 5.2% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,146.
- 32 · CPI +132 · இருள்நீக்கி — சாவடி #32Irulneeki Panchayat union Middle.School 1.Irulnekki (R.V), and (P) Chinnakuruvadi Ward-1 , 2.Irulnekki (R.V), and (P) Vazhaiyadi
- 33 · CPI +160 · இருள்நீக்கி — சாவடி #33Irulneeki Panchayat union Middle.School 1.Irulnekki (R.V), and (P) Kallar Street Ward-3 , 2.Irulnekki (R.V), and (P) South Adi-
ஜாம்புவானோடைAIADMK8 சாவடிகள் · 4,351 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: யு. பாலதண்டாயுதம் (AIADMK) — 1,493 வாக்கு (34.4%) · 147 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.1% · CPI 27.9% · NTK 5.8% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 4,351.
- 266 · AIADMK +75 · ஜாம்புவானோடை — சாவடி #266Jambuvanodai, Panchayat union Middle.School 1.Jambuvanodai (R.V), and (P) Kollaikadu kammala street ward-3 , 2.Jambuvanodai
- 267 · AIADMK +50 · ஜாம்புவானோடை — சாவடி #267Jambuvanodai, Panchayat union Middle.School 1.Jambuvanodai (R.V), and (P) Kalladikollai , 2.Jambuvanodai (R.V), and (P)
- 268 · AIADMK +60 · ஜாம்புவானோடை — சாவடி #268Jambuva nodai, Panchayat union Primary.School 1.Jambuvanodai (R.V), and (P) South kadu ward-5 , 2.Jambuvanodai (R.V), and (P)
- 269 · TVK +5 · ஜாம்புவானோடை — சாவடி #269Jambuva nodai, Panchayat union Primary. School , 1.Jambuvanodai (R.V), and (P) Melakadu Ward-5 , 2.Jambuvanodai (R.V), and (P)
- 270 · CPI +14 · ஜாம்புவானோடை — சாவடி #270Jambuva nodai, Panchayat Union Primary School 1.Jambuvanodai (R.V), and (P) Veeranvayal East Ward-1 , 2.Jambuvanodai (R.V), and (P)
- 271 · TVK +27 · ஜாம்புவானோடை — சாவடி #271Jambuva nodai, Panchayat Union Primary School 1.Jambuvanodai (R.V), and (P) Veeran Vayal West Ward-1
- 272 · AIADMK +70 · ஜாம்புவானோடை — சாவடி #272Vadakadu in Government high School 1.Jambuvanodai (R.V), and (P) Vadakadu ward-2 ,
- 273 · CPI +162 · ஜாம்புவானோடை — சாவடி #273Vadakadu in Panchayat union Primary.School 1.Jambuvanodai (R.V), and (P) Pallivasal Ward-2 ,2.Jambuvanodai (R.V), and (P)
கள்ளிக்குடிCPI2 சாவடிகள் · 1,089 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 396 வாக்கு (36.5%) · 4 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 36.2% · AIADMK 20.5% · NTK 6.1% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,089.
- 169 · CPI +17 · கள்ளிக்குடி — சாவடி #169Kallikudi Panchayat union Middle. School 1.Kallikudi (R.V), and (P) North Street Ward-1 , 2.Kallikudi (R.V), and (P) Sivankovil
- 170 · TVK +13 · கள்ளிக்குடி — சாவடி #170Kallikudi Panchayat union Middle. School 1.Kallikudi (R.V), and (P) Thiruthuraipoondi Mainroad Ward-2 , 2.Kallikudi (R.V), and (P)
கற்பகநாதர்குளம்CPI1 சாவடி · 846 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 274 வாக்கு (32.6%) · 6 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 31.9% · TVK 28.2% · NTK 6.5% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 846.
- 291 · CPI +6 · கற்பகநாதர்குளம் — சாவடி #291Karpaganatharkulam Elango Aided Primary School 1.Karpaganatharkulam (R.V), and (P) Karpaganatharkulam kudichethi ,
கருப்புகிளார்CPI2 சாவடிகள் · 1,289 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 604 வாக்கு (47.0%) · 289 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 24.5% · AIADMK 24.0% · NTK 3.3% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,289.
- 76 · CPI +172 · கருப்புகிளார் — சாவடி #76Karuppukilar Panchayat Union Elementary School, 1.Karuppukilar (R.V), and (P) Azhagiri Kottakam Ward-3 , 2.Karuppukilar (R.V), and (P)
- 77 · CPI +52 · கருப்புகிளார் — சாவடி #77Karuppukilar Panchayat union Middle.School 1.Karuppukilar (R.V), and (P) North street ward-1 , 2.Karuppukilar (R.V), and (P)
கச்சனம்TVK2 சாவடிகள் · 1,514 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 612 வாக்கு (40.6%) · 65 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 36.3% · AIADMK 19.1% · NTK 3.5% · TVAK 0.2%. மொத்த வாக்கு 1,514.
- 18 · CPI +45 · கச்சனம் — சாவடி #18Katchanam Panchayat union Primary.School 1.Katchanam (R.V), and (P) Andithoppu Ward-1 , 2.Katchanam (R.V), and (P) Mele
- 19 · TVK +110 · கச்சனம் — சாவடி #19Katchanam , Government high .School Katchanam 1.Katchanam (R.V), and (P) South Street Ward- 2 , 2.Katchanam (R.V), and ( P) North
கட்டிமேடுCPI2 சாவடிகள் · 1,854 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 1,037 வாக்கு (56.1%) · 500 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.1% · AIADMK 11.6% · NTK 2.2% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,854.
- 167 · CPI +384 · கட்டிமேடு — சாவடி #167Kattimedu Panchayat union Primary.School 1.Kattimedu (R.V), and (P) Ayyanar Kovilpathu Mainroad , 2.Kattimedu (R.V), and (P)
- 168 · CPI +116 · கட்டிமேடு — சாவடி #168.Kattimedu Panchayat union Primary.School 1.Kattimedu (R.V), and (P) North Adi-Dravidar Street Ward-2 , 2.Kattimedu (R.V), and (P)
கீழக்காடுTVK1 சாவடி · 557 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 209 வாக்கு (37.9%) · 19 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 34.4% · AIADMK 20.3% · NTK 5.6% · TVAK 0.5%. மொத்த வாக்கு 557.
- 241 · TVK +19 · கீழக்காடு — சாவடி #241T.Keelakadu Panchayat union Middle.School. 1.Keelakadu (R.V), and (P) Keelakadu south side ward-2 2.Keelakadu (R.V),
கீழநம்மங்குறிச்சிCPI3 சாவடிகள் · 1,901 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 682 வாக்கு (35.9%) · 75 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.9% · AIADMK 23.3% · NTK 7.7% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,901.
- 236 · CPI +30 · கீழநம்மங்குறிச்சி — சாவடி #236Keelanammangkuruchi Panchayat union Primary.school 1.Keelanammangkuruchi (R.V), and Panchayat South Adi-Dravidar Street Ward-3 ,
- 237 · CPI +158 · கீழநம்மங்குறிச்சி — சாவடி #237Keelanammangkuruchi Panchayat union Middle.school 1.Keelanammangkuruchi (R.V), and Panchayat North Adi-Dravidar Street Ward-3
- 239 · TVK +96 · கீழநம்மங்குறிச்சி — சாவடி #239Mangal Panchayat union Primary.school 1.Keelanammangkuruchi (R.V), and (P) Mangal North Ward-2 , 2.Keelanammangkuruchi
கீழப்பெருமழைCPI2 சாவடிகள் · 981 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 335 வாக்கு (34.4%) · 15 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 32.9% · TVK 27.5% · NTK 4.6% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 981.
- 215 · AIADMK +45 · கீழப்பெருமழை — சாவடி #215Keelaperumalai Panchayat union Primary. School 1.Keelaperumalai (R.V), and (P) North adi-dravidar colony street ward-1 ,
- 216 · CPI +26 · கீழப்பெருமழை — சாவடி #216Keelaperumalai Panchayat union Primary. School 1.Keelaperumalai (R.V), and (P) Mainroad Ward-2 , 2.Keelaperumalai (R.V), and (P)
கீரக்களூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,340 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 543 வாக்கு (40.6%) · 96 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.4% · AIADMK 19.1% · NTK 5.7% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,340.
- 62 · CPI +12 · கீரக்களூர் — சாவடி #62Keerakkalur Nakkiranar Aided Middle School 1.Keerakkalur (R.V), and (P) Nangkali north street ward-1 , 2.Keerakkalur (R.V), and (P)
- 63 · CPI +84 · கீரக்களூர் — சாவடி #63.Keerakkalur Nakkiranar Aided Middle School 1.Keerakkalur (R.V), and (P) Keerakkalur Kamarajar salai Street Ward-2 , 2.Keerakkalur
கீராளத்தூர்CPI1 சாவடி · 868 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 363 வாக்கு (41.9%) · 135 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 26.3% · AIADMK 25.8% · NTK 5.1% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 868.
- 12 · CPI +135 · கீராளத்தூர் — சாவடி #12Keeralathur Panchayat union Primary.School 1.Keeralathur (R.V), and (P) Madapuram Ward-1 , 2.Keeralathur (R.V), and (P)
கெழுவத்தூர்CPI1 சாவடி · 922 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 337 வாக்கு (36.7%) · 22 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 34.3% · AIADMK 17.8% · NTK 10.1% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 922.
- 149 · CPI +22 · கெழுவத்தூர் — சாவடி #149Kezhuvathur Panchayat union Middle.School 1.Kezhuvathur (R.V) and (P) East Street Ward 1 , 2.Kezhuvathur (R.V) and (P) North
கொக்காலடிTVK2 சாவடிகள் · 1,778 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 658 வாக்கு (37.2%) · 21 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 36.0% · AIADMK 20.4% · NTK 5.3% · IND 0.7%. மொத்த வாக்கு 1,778.
- 105 · CPI +61 · கொக்காலடி — சாவடி #105Kokkaladi Panchayat union Middle School 1.Kokkaladi (R.V), and (P) Arakkarai ward-1 , 2.Kokkaladi (R.V), and (P) North Street
- 106 · TVK +65 · கொக்காலடி — சாவடி #106Kokkaladi Aided Primary School Kokkaladi 614 1.Kokkaladi (R.V), and (P) South street adi-dravidar street ward-3 , 2.Kokkaladi (R.V),
கோமல்CPI1 சாவடி · 906 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 426 வாக்கு (47.0%) · 141 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.5% · AIADMK 14.6% · NTK 6.4% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 906.
- 15 · CPI +141 · கோமல் — சாவடி #15Komal Panchayat union Primary.School 1.Komal (R.V) and (P) Komal Road Street Ward-1 , 2.Komal (R.V) and (P) North Colony
கொருக்கைAIADMK5 சாவடிகள் · 3,686 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: யு. பாலதண்டாயுதம் (AIADMK) — 1,337 வாக்கு (36.4%) · 209 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 30.7% · TVK 25.6% · NTK 6.2% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,686.
- 107 · AIADMK +102 · கொருக்கை — சாவடி #107Korukkai Thiruvalluvar Arul Neri Aided Middle 1.Korukkai (R.V), and (P) Mela Korukkai Mariyamman Kovil Street Ward-1 , 2.Korukkai
- 108 · AIADMK +0 · கொருக்கை — சாவடி #108Korukkai Thiruvalluvar Arul Neri Aided Middle 1.Korukkai (R.V), and (P) Korukkai middle street ward-2 , 2.Korukkai (R.V), and (P)
- 109 · AIADMK +31 · கொருக்கை — சாவடி #109Korukkai Thiruvalluvar Arul Neri Aided Middle 1.Korukkai (R.V), and (P) Keelakorukkai North Street Ward-2 , 2.Korukkai (R.V), and (P)
- 110 · AIADMK +4 · கொருக்கை — சாவடி #110Thalaikadu Government Higher Secondary School 1.Korukkai (R.V), and (P) Ulakachikadu ward-3 , 2.Korukkai (R.V), and (P) Kannan Medu
- 111 · AIADMK +57 · கொருக்கை — சாவடி #111Thalaikadu Government Higher Secondary School 1.Korukkai (R.V), and (P) Thalaikadu mariyamman kovil street ward-4 , 2.Korukkai
கொத்தமங்கலம்CPI6 சாவடிகள் · 4,744 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 1,986 வாக்கு (42.0%) · 265 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 36.4% · AIADMK 15.0% · NTK 5.8% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 4,744.
- 92 · CPI +0 · கொத்தமங்கலம் — சாவடி #92Kothamangalam St.John -De- Britto High School 1.Kothamangalam (R.V), and (P) Kottakam ward- 1 , 2.Kothamangalam (R.V), and (P)
- 93 · CPI +46 · கொத்தமங்கலம் — சாவடி #93Kothamangalam St.John -De- Britto High School 1.Kothamangalam (R.V), and (P) Pallangkovil East Street Ward- 1 , 2.Kothamangalam
- 94 · CPI +30 · கொத்தமங்கலம் — சாவடி #94Kothamangalam St. John-De-Britto High School 1.Kothamangalam (R.V), and (P) Kadiyacheri ward-3 , 2.Kothamangalam (R.V), and (P)
- 95 · TVK +9 · கொத்தமங்கலம் — சாவடி #95Kothamangalam St John-De-Britto High School 1.Kothamangalam (R.V), and (P) Cavery Nagar Ward-3 , 2.Kothamangalam (R.V), and (P)
- 96 · CPI +104 · கொத்தமங்கலம் — சாவடி #96Kothamangalam Panchayat Union .Middle School 1.Kothamangalam (R.V), and (P) Raja kothamangalam ward-5 , 2.Kothamangalam (R.V),
- 97 · CPI +94 · கொத்தமங்கலம் — சாவடி #97Kothamangalam Panchayat Union .Middle School 1.Kothamangalam (R.V), and (P) Viswanathapuram ward-1 , 2.Kothamangalam (R.V),
கோட்டூர்CPI6 சாவடிகள் · 3,299 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 1,409 வாக்கு (42.9%) · 394 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.9% · AIADMK 20.7% · NTK 4.5% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,299.
- 44 · CPI +51 · கோட்டூர் — சாவடி #44Kottur Government Higher Secondary 1.Kottur (R.V), and (P) Vadakku Chethi Abizhegakattalai , 2.Kottur (R.V), and (P) West
- 45 · CPI +140 · கோட்டூர் — சாவடி #45Kottur Government Higher Secondary 1.Kottur (R.V), and (P) Thottam Keelpuram , 2.Kottur (R.V), and (P) Vadakkuchethi
- 46 · CPI +7 · கோட்டூர் — சாவடி #46Kottur Government Higher Secondary 1.Kottur (R.V), and (P) Ricemill Street Ward-3 , 2.Kottur (R.V), and (P) Keelveethi Ward-3
- 47 · CPI +87 · கோட்டூர் — சாவடி #47Kottur Government Higher Secondary 4.Kottur (R.V), and (P) Melaveedi Ward-3 , 5.Kottur (R.V), and (P) Pavundu Street Ward-
- 48 · CPI +7 · கோட்டூர் — சாவடி #48Kottur Panchayat union Elementary.School 1.Kottur (R.V), and (P) Chithrakudi Agraharam Ward-5 , 2.Kottur (R.V), and (P) South
- 49 · CPI +102 · கோட்டூர் — சாவடி #49Kottur Panchayat Union Elementary 1.Kottur (R.V), and (P) Arisana Colony Ward-4 , 2.Kottur (R.V), and (P) Thathan
கோட்டூர்த்தோட்டம்CPI1 சாவடி · 770 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 314 வாக்கு (40.8%) · 32 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 36.7% · AIADMK 18.7% · NTK 3.3% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 770.
- 43 · CPI +32 · கோட்டூர்த்தோட்டம் — சாவடி #43Kotturthottam Panchayat union elementary.School 1.Kotturthottam (R.V), and (P) West street ward-1 , 2.Kotturthottam (R.V), and (P)
குலமாணிக்கம்CPI1 சாவடி · 695 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 325 வாக்கு (46.8%) · 124 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 28.9% · AIADMK 20.7% · NTK 3.0% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 695.
- 155 · CPI +124 · குலமாணிக்கம் — சாவடி #155Kulamanickam Panchayat union Middle.School 1.Kulamanickam (R.V) and (P) Pidaran Kovil Pathu North Nadu east St ,
குன்னலூர்CPI3 சாவடிகள் · 2,382 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 793 வாக்கு (33.4%) · 47 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 31.4% · TVK 28.3% · NTK 5.7% · TVAK 0.5%. மொத்த வாக்கு 2,382.
- 212 · CPI +105 · குன்னலூர் — சாவடி #212Kunnalur(Ekkal ) Panchayat union Middle.School Ekkal 1.Kunnalur (R.V), and (P) Katampavilagam East Ward-3 , 2.Kunnalur (R.V), and (P)
- 213 · CPI +11 · குன்னலூர் — சாவடி #213Kunnalur Panchayat union Primary.School , 1.Kunnalur (R.V), and (P) Railway Street Ward-1 , 2.Kunnalur (R.V), and (P) Sathira
- 214 · AIADMK +115 · குன்னலூர் — சாவடி #214Kunnalur Panchayat union Primary.School , 1.Kunnalur (R.V), and (P) Keelsethii ward 2 , 2.Kunnalur (R.V), and (P) Melachethi Ward-
குன்னியூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,006 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 505 வாக்கு (50.3%) · 180 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.4% · AIADMK 12.5% · NTK 3.9% · BSP 0.6%. மொத்த வாக்கு 1,006.
- 4 · CPI +74 · குன்னியூர் — சாவடி #4Kunniyur Panchayat Union Middle School 1.Kunniyur (R.V), and (P) Athithiravider Colony Street Ward-1 , 2.Kunniyur (R.V), and
- 5 · CPI +106 · குன்னியூர் — சாவடி #5Kunniyur Panchayat Union Middle 1. Kunniyur (R.V), and (P) Kaliyamman Kovil Street, Mela Street Ward -3,
குன்னூர்TVK2 சாவடிகள் · 1,360 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 454 வாக்கு (33.6%) · 18 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 32.2% · CPI 30.5% · NTK 2.9% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,360.
- 72 · AIADMK +54 · குன்னூர் — சாவடி #72Kunnur Panchayat union Middle.School 1.Kunnur (R.V), and (P) Mainroad ward-1 , 2.Kunnur (R.V), and (P) Middle street ward-1
- 73 · TVK +34 · குன்னூர் — சாவடி #73Kunnur Panchayat union Middle.School 1.Kunnur (R.V), and (P) Kunnur mainroad ward-3 , 2.Kunnur (R.V), and (P) Colony
குறிச்சிமூலை 1CPI1 சாவடி · 341 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 175 வாக்கு (51.3%) · 61 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.4% · AIADMK 9.7% · NTK 5.0% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 341.
- 142 · CPI +61 · குறிச்சிமூலை 1 — சாவடி #142Kurichimoolai 2 Panchayat Union Elementary School 1.Kurichimoolai1 (R.V) , Kurichimoolai (P) North Kudi Street ward 1 ,
குறிச்சிமூலை 2CPI4 சாவடிகள் · 3,132 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 1,379 வாக்கு (44.1%) · 390 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.6% · AIADMK 17.2% · NTK 5.9% · TVAK 0.5%. மொத்த வாக்கு 3,132.
- 143 · CPI +123 · குறிச்சிமூலை 2 — சாவடி #143Kurichimoolai 2 Panchayat Union Elementary School, 1.Kurichimoolai 2 (R.V) , Kuichimoolai (P)Meenamanallaur Kudi Street ward 1
- 144 · CPI +81 · குறிச்சிமூலை 2 — சாவடி #144Kuruchimoolai 1 Panchayat Union Elementary School, 1.Kuruchimoolai 1 (R.V)Kurichimoolai (P) Thiyaki Kuppusami Street ward 4
- 145 · CPI +70 · குறிச்சிமூலை 2 — சாவடி #145Kurichimoolai 23 Government Higher Secondary School 1.Kurichimoolai 2(R.V) , Kalapal (P) Manalvettadi Street ward 1 , 2.Kurichimoolai 2 (R.V
- 147 · CPI +116 · குறிச்சிமூலை 2 — சாவடி #147Kurichimoolai 2 Panchayat Union Elementary.School, 1.Kurichimoolai 2 (R.V) , Kalapal (P) Kamandi Street ward 4 , 2.Kurichimoolai 2 (R.V)
குரும்பல்TVK2 சாவடிகள் · 1,343 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 528 வாக்கு (39.5%) · 43 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 36.2% · AIADMK 19.1% · NTK 4.6% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,343.
- 70 · TVK +3 · குரும்பல் — சாவடி #70Kurumbal Panchayat union Primary.School 1.Kurumbal (R.V), and (P) Kachalapuram ward-1 , 2.Kurumbal (R.V), and (P) North
- 71 · TVK +40 · குரும்பல் — சாவடி #71Kurumbal Panchayat union Primary.School 1.Kurumbal (R.V), and (P) Manthaiveli ward-2 , 2.Kurumbal (R.V), and (P) Agraharam
மானங்காத்தான்கோட்டகம்CPI1 சாவடி · 382 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 137 வாக்கு (36.0%) · 35 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 26.8% · AIADMK 24.7% · NTK 11.3% · BSP 0.5%. மொத்த வாக்கு 382.
- 150 · CPI +35 · மானங்காத்தான்கோட்டகம் — சாவடி #150Manankathankottagm Anganvadi R.C.C Building 1.Managathankottagam (R.V) Kezhuvathur (P)Managathankottagam vadakku Ward 3,
மணலிCPI3 சாவடிகள் · 1,746 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 722 வாக்கு (41.4%) · 64 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 37.8% · AIADMK 14.5% · NTK 5.3% · BSP 0.5%. மொத்த வாக்கு 1,746.
- 67 · CPI +21 · மணலி — சாவடி #67Manali Panchayat Union Middle.School 1.Sathangudi (R.V), Manali (P) Sathangkudi ward-1
- 68 · CPI +28 · மணலி — சாவடி #68Manali Panchayat Union Middle.School 1.Manali (R.V) and (P) Parappagaram ward-3,
- 69 · CPI +15 · மணலி — சாவடி #69Manali Panchayat Union Middle.School 1.Manali (R.V), and (P) Kudiyana street ward-3 , 2.Manali (R.V), and (P) Thoppu street
மாங்குடிCPI2 சாவடிகள் · 1,152 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 474 வாக்கு (41.2%) · 143 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 28.8% · AIADMK 24.8% · NTK 4.9% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 1,152.
- 156 · CPI +2 · மாங்குடி — சாவடி #156Mangudi Panchayat Union Primary School 1.Mankudi (R.V), and (P) Othiyathur adi-dravidar street , 2.Mankudi (R.V), and (P)
- 157 · CPI +120 · மாங்குடி — சாவடி #157Mangudi Panchayat Union Primary School 1.Mankudi (R.V), and (P) Attrangkarai Street, , 2.Mankudi (R.V), and (P)
மண்ணுக்குமுண்டான்CPI3 சாவடிகள் · 2,046 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 660 வாக்கு (32.3%) · 16 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.6% · AIADMK 29.5% · NTK 6.2% · TVAK 0.2%. மொத்த வாக்கு 2,046.
- 178 · TVK +120 · மண்ணுக்குமுண்டான் — சாவடி #178Mannukkumondan Panchayat Union Elementary. School 1.Mannukkumondan (R.V) and (P) Periyar Aattrakarai Street ward 3 ,
- 179 · AIADMK +15 · மண்ணுக்குமுண்டான் — சாவடி #179Mannukkumondan Panchayat union Middle.School 1.Mannukkumondan Panchayat Kudi Street ward 1 , 2.Mannukkumondan Panchayat
- 180 · CPI +12 · மண்ணுக்குமுண்டான் — சாவடி #180Peruvidaimaruthur Panchayat union Middle.School South 1.Mannukkumondan Panchayat Harijana Street ward 4 1 , 2.Peruvidaimaruthur (R.V) ,
மருதவனம்CPI1 சாவடி · 925 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 447 வாக்கு (48.5%) · 142 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.1% · AIADMK 13.7% · NTK 4.1% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 925.
- 141 · CPI +142 · மருதவனம் — சாவடி #141Maruthavanam Panchayat union Primary.School 1.Maruthavanam (R.V), and (P) Thatcha street ward-1 , 2.Maruthavanam (R.V), and (P)
மழவராயநல்லூர்CPI3 சாவடிகள் · 2,101 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 787 வாக்கு (37.6%) · 119 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.9% · AIADMK 25.1% · NTK 4.4% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 2,101.
- 1 · CPI +8 · மழவராயநல்லூர் — சாவடி #1Mazhavarayanallur Panchayat Union Primary School, 1.Mazhavarayanallur (R.V), and (P) Karuppattimoolai West Street Ward-1 ,
- 2 · TVK +18 · மழவராயநல்லூர் — சாவடி #2Mazhavarayanallur Panchayat Union Elementary School, 1.Mazhavarayanallur (R.V), and (P) Mazhavarayanallur Mariyamman Kovil Street Ward-3
- 3 · CPI +81 · மழவராயநல்லூர் — சாவடி #3Mazhavarayanallur Panchayat union PrimarySchool . 1.Mazhavarayanallur (R.V), and (P) Mazhavarayanallur Uchimettu Street Ward-4 ,
மேலமருதூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,041 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 370 வாக்கு (35.6%) · 59 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.9% · AIADMK 29.1% · NTK 4.8% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,041.
- 210 · CPI +41 · மேலமருதூர் — சாவடி #210Melamaruthur Panchayat union Middle. School 1.Melamaruthur (R.V), and (P) West arisana street ward-1 , 2.Melamaruthur (R.V), and
- 211 · CPI +18 · மேலமருதூர் — சாவடி #211Melamaruthur Panchayat union Middle. School 1.Melamaruthur (R.V), and (P) Raliyadi street ward-2 , 2.Melamaruthur (R.V), and (P)
மேலநம்மங்குறிச்சிAIADMK1 சாவடி · 419 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: யு. பாலதண்டாயுதம் (AIADMK) — 132 வாக்கு (31.5%) · 26 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 25.3% · TVK 24.3% · NTK 18.9% · BSP 0.0%. மொத்த வாக்கு 419.
- 238 · AIADMK +26 · மேலநம்மங்குறிச்சி — சாவடி #238Melanammangkuruchi Panchayat union Primary.School 1.Melanammangkuruchi (R.V), and (P) Perumal kovil street ward-1 ,
மேலப்பெருமழைCPI1 சாவடி · 684 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 292 வாக்கு (43.1%) · 117 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 25.8% · TVK 24.4% · NTK 6.5% · BSP 0.1%. மொத்த வாக்கு 684.
- 217 · CPI +117 · மேலப்பெருமழை — சாவடி #217Melaperumalai Panchayat union Primary.School 1.Melaperumalai (R.V), and (P) East street ward-1 , 2.Melaperumalai (R.V), and (P) West
மேட்டுப்பாளையம்CPI2 சாவடிகள் · 1,836 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 651 வாக்கு (35.7%) · 20 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 34.6% · AIADMK 22.8% · NTK 6.1% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,836.
- 74 · TVK +10 · மேட்டுப்பாளையம் — சாவடி #74Mettupalayam Sri Rajagopal Aided Primary School 1.Mettupalayam (R.V), and (P) Vannan Adi North Street Ward-1 , 2.Mettupalayam (R.V),
- 75 · CPI +30 · மேட்டுப்பாளையம் — சாவடி #75Mettupalayam Sri Rajagopal Aided Primary School 1.Mettupalayam (R.V), and (P) North Street Ward- 1 , 2.Mettupalayam (R.V), and (P) Mela
முத்துப்பேட்டைCPI23 சாவடிகள் · 12,812 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 7,201 வாக்கு (56.4%) · 4,019 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 24.9% · AIADMK 14.4% · NTK 3.4% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 12,812.
- 243 · CPI +83 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #243Muthupet Kovilur Arulmigu Periyanayaki Girls 1.Muthupet (T.P) Maruthangaveli thoppu ward-1
- 244 · CPI +17 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #244Muthupet Kovilur Arulmigu Periyanayaki Girls 1.Muthupet (T.P) Maruthangaveli Thoppu Adi-Dravidar Street Ward-1 , 2.Muthupet (T.P)
- 245 · CPI +81 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #245Muthupet Panchayat union Middle.School 1.Muthupet (T.P) Maruthangaveli Thoppu Ward-2 ,
- 246 · CPI +176 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #246Muthupet Panchayat Union Middle .School 1.Muthupet (T.P) Rahmath Nagar Ward-2 , 2.Muthupet (T.P) Thiruthuraipoondi
- 247 · CPI +400 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #247Muthupet Panchayat Union Middle School 1.Muthupet (T.P) Puthukudiyiruppu Ward-3 , 2.Muthupet (T.P) Parattachipattanam
- 248 · CPI +107 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #248Muthupet Panchayat union Middle. School New 1.Muthupet (T.P) Thiruthuraipoondi Road Street Ward-3 , 2.Muthupet (T.P) Asath Nagar
- 249 · CPI +15 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #249Muthupet Panchayat union Middle School,New 1.Muthupet (T.P) Victoriya Bazar Ward-5 , 2.Muthupet (T.P) Dharumar Kovil Street Ward-
- 250 · CPI +498 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #250Muthupet Panchayat union Middle School,New 1.Muthupet (T.P) Kundangkula Street Ward-6 , 2.Muthupet (T.P) New street ward-6 ,
- 251 · AIADMK +37 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #251Muthupet Panchayat union Middle. 1.Muthupet (T.P) Perumal Kovil Street Ward-10 , 2.Muthupet (T.P) Pettai Kovil Street
- 252 · CPI +218 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #252Muthupet Panchayat union Primary 1.Muthupet (T.P) Neinarpalli South lane Ward-11 , 2.Muthupet (T.P) Haja Lane Ward-11
- 253 · CPI +533 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #253Muthupet Panchayat union Primary 1.Muthupet (T.P) Thimilai Street Ward-11 2.Muthupet (T.P) Aattappa Lane Ward-11 ,
- 254 · CPI +185 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #254Muthupet Panchayat union Middle 1.Muthupet (T.P) Pettai Road Ward-12 , 2.Muthupet (T.P) Sathirathoppu Ward-11 ,
- 255 · CPI +409 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #255Muthupet A.N.Aided Primary School Matharasa 1.Muthupet (T.P) Pattathuleppaivadi Lane Ward-12 , 2.Muthupet (T.P) Aliyar Lane Ward-
- 256 · CPI +288 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #256Muthupet A.N.Aided Primary School,Matharasa 1.Muthupet (T.P) Arabi Street Ward-12 , 2.Muthupet (T.P) Pettai Road Ward-12 ,
- 257 · CPI +145 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #257Muthupet Panchayat union Middle 1.Muthupet (T.P) Kuttiyarpalli North Street Lane Ward 12 , 2.Muthupet (T.P) Leppai
- 258 · TVK +139 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #258Muthupet Panchayat union Middle 1.Muthupet (T.P) Kovilan Thoppu Ward 12 ,
- 259 · CPI +464 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #259Muthupet A.N. Aided Primary School , 1.Muthupet (T.P) Kothuvapalli Lane Ward-13 , 2.Muthupet (T.P) Maraikavadi Road Ward-
- 260 · TVK +69 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #260Muthupet Panchayat Union Primary 1.Muthupet (T.P) North sempatavankadu ward-14 , 2.Muthupet (T.P) South
- 261 · TVK +1 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #261Muthupet Panchayat Union Primary School, 1.Muthupet (T.P) Perumal Kovil Vasal Ward-14
- 262 · CPI +370 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #262Muthupet Panchayat union Middle.School,New 1.Muthupet (T.P) Sethukulamsanthu Ward-16 , 2.Muthupet (T.P) Thalkalli lane Ward-
- 263 · CPI +460 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #263Muthupet Panchayat union Middle. School New 1.Muthupet (T.P) Neiyakara street Chinnathambi Ravuthar Street Ward , 2.Muthupet
- 264 · TVK +85 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #264Muthupet Government Boys Higher Secondary 1.Muthupet (T.P) Therkukadu mariyamman kovil street ward-17 , 2.Muthupet (T.P) Adi-
- 265 · TVK +38 · முத்துப்பேட்டை — சாவடி #265Muthupet Government Boys Higher Secondary 1.Muthupet (T.P) Therkukadu Railway North Thoppu Ward-17 , 2.Muthupet (T.P)
நல்லூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,099 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 517 வாக்கு (47.1%) · 220 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 27.0% · AIADMK 19.3% · NTK 5.6% · BSP 0.5%. மொத்த வாக்கு 1,099.
- 85 · CPI +63 · நல்லூர் — சாவடி #85Nallur Panchayat Union Elementary School 1.Nallur (R.V), and (P) Adi-dravidar north street ward-1 , 2.Nallur (R.V), and (P)
- 86 · CPI +157 · நல்லூர் — சாவடி #86Nallur Panchayat Union Elementary School 1.Nallur (R.V), and (P) Mathakovil Street Ward-2 , 2.Nallur (R.V), and (P) Vaikalkarai
நருவளிச்சபாட்பால்TVK1 சாவடி · 959 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 392 வாக்கு (41.0%) · 52 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 35.6% · AIADMK 16.3% · NTK 6.1% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 959.
- 146 · TVK +52 · நருவளிச்சபாட்பால் — சாவடி #146Kurichimoolai 2 Panchayat union Middle .School 1.Naruvalikalapal (R.V) , Kulamanickam (P) Naruvali Keela Adidravidar Street Kalapal
நெடும்பலம்TVK4 சாவடிகள் · 2,037 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 832 வாக்கு (41.0%) · 56 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 38.3% · AIADMK 15.5% · NTK 4.2% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 2,037.
- 159 · TVK +9 · நெடும்பலம் — சாவடி #159Nedumbalam Government Higher Secondary 1.Nedumpalam (R.V), and (P) North Street ward-1 , 2.Nedumpalam (R.V), and (P)
- 160 · TVK +4 · நெடும்பலம் — சாவடி #160Nedumbalam Government Higher Secondary 1.Nedumpalam (R.V), and (P) South Street Ward-1 , 2.Nedumpalam (R.V), and (P)
- 161 · TVK +104 · நெடும்பலம் — சாவடி #161Nedumbalam Government Higher Secondary 1.Nedumpalam ( R.V), and (P) Pannai Street ward-2 , 2.Nedumpalam ( R.V), and (P)
- 162 · CPI +61 · நெடும்பலம் — சாவடி #162Nedumbalam Government Higher Secondary 1.Nedumpalam ( R.V), and (P) Kovil singalanthi Ward-3 , 2.Nedumpalam ( R.V), and (P)
நெம்மேலிCPI2 சாவடிகள் · 1,423 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 584 வாக்கு (41.2%) · 186 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 28.1% · AIADMK 25.7% · NTK 4.0% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,423.
- 34 · CPI +56 · நெம்மேலி — சாவடி #34Nemmeli Panchayat Union Elementary School 1.Nemmeli (R.V), and (P) Mayileripuram thoppu ward-1 , 2.Nemmeli (R.V), and (P) Keela
- 35 · CPI +113 · நெம்மேலி — சாவடி #35Nemmeli Panchayat Union Elementary 1.Nemmeli (R.V), and (P) Overcheri A.K.S. Colony Street Thirumanakudi Ward- ,
நொச்சியூர்CPI3 சாவடிகள் · 1,722 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 734 வாக்கு (42.7%) · 154 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.7% · AIADMK 16.7% · NTK 5.4% · IND 0.5%. மொத்த வாக்கு 1,722.
- 190 · TVK +12 · நொச்சியூர் — சாவடி #190Nochiyur Samathuvapuram Panchayat Union 1.Nochiyur (R.V) and (P) Kilarveli Ward 1 , 2.Nochiyur (R.V) and (P) Ottakovil Ward 2 ,
- 191 · CPI +23 · நொச்சியூர் — சாவடி #191Nochiyur Samathuvapuram Panchayat Union 1.Nochiyur (R.V) and (P) Kovilchithamalli ward 2 , 2.Nochiyur (R.V) and (P) North Veli
- 192 · CPI +143 · நொச்சியூர் — சாவடி #192Nochiyur Panchayat union Middle School 1.Nochiyur (R.V)and (P) Nochiyur ward 5 , 2.Nochiyur (R.V)and (P) Vilathuveli Ward 6 ,
நுணாக்காடுCPI1 சாவடி · 874 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 329 வாக்கு (37.9%) · 53 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.8% · AIADMK 25.8% · NTK 4.0% · TVAK 0.2%. மொத்த வாக்கு 874.
- 91 · CPI +53 · நுணாக்காடு — சாவடி #91Nunakkadu Panchayat union Primary.School 1.Noonakkadu (R.V), and (P) Viswakothamangalam Ward-1 , 2.Noonakkadu (R.V), and
ஒரத்தூர்CPI1 சாவடி · 717 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 326 வாக்கு (45.5%) · 105 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.9% · AIADMK 16.6% · NTK 6.4% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 717.
- 84 · CPI +105 · ஒரத்தூர் — சாவடி #84Orathur Panchayat union Middle.School 1.Orathur (R.V), and (P) North street ward-1 , 2.Orathur (R.V), and (P) Keela Arisana
ஓவரூர்AIADMK3 சாவடிகள் · 1,945 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: யு. பாலதண்டாயுதம் (AIADMK) — 758 வாக்கு (39.2%) · 203 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 28.7% · CPI 25.7% · NTK 5.5% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,945.
- 171 · AIADMK +119 · ஓவரூர் — சாவடி #171Ovarur Panchayat union Middle. School 1.Ovarur (R.V), and (P) Vellangkal North Street Ward-3 , 2.Ovarur (R.V), and (P)
- 172 · AIADMK +103 · ஓவரூர் — சாவடி #172Ovarur Panchayat union Middle.School 1.Ovarur (R.V), and (P) Vellakulam north adi-dravidar street ward-3 , 2.Ovarur (R.V), and
- 173 · CPI +83 · ஓவரூர் — சாவடி #173Ovarur Panchayat union Middle. School 1.Ovarur (R.V), and (P) Ovarur East Street Ward-1 , 2.Ovarur (R.V), and (P) Ovarur North
பைங்காட்டூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,294 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 491 வாக்கு (38.0%) · 93 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 30.8% · TVK 24.8% · NTK 5.7% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,294.
- 82 · CPI +49 · பைங்காட்டூர் — சாவடி #82Paingkattur Panchayat Union Middle School 1.Paingkattur (R.V), and (P) North street ward-1 , 2.Paingkattur (R.V), and (P) Thenpathi
- 83 · CPI +44 · பைங்காட்டூர் — சாவடி #83Paingkattur Panchayat Union Middle School 1.Paingkattur (R.V), and (P) Bazar Street ward-4 , 2.Paingkattur (R.V), and (P)
பாலையூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,072 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 414 வாக்கு (38.7%) · 124 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 27.1% · AIADMK 26.3% · NTK 7.0% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,072.
- 151 · AIADMK +37 · பாலையூர் — சாவடி #151Palaiyur Government High School Palaiyur- 1.Palaiyur (R.V)and (P) Shankaramoorthy Street ward 1 , 2.Palaiyur (R.V)and (P) North
- 152 · CPI +94 · பாலையூர் — சாவடி #152Palaiyur Government high school ,Palaiyur 1.Palaiyur (R.V)and (P) Keela Harijana Street Ward 4 , 2.Palaiyur (R.V)and (P)
பள்ளிவர்த்திCPI2 சாவடிகள் · 1,214 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 487 வாக்கு (40.2%) · 127 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.8% · AIADMK 23.9% · NTK 5.0% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,214.
- 6 · CPI +56 · பள்ளிவர்த்தி — சாவடி #6Pallivarthi Panchayat union elementary .School 1.Pallivarthi (R.V), and (P) Pallivarthi melaveli ward-1 , 2.Pallivarthi (R.V), and (P)
- 7 · CPI +71 · பள்ளிவர்த்தி — சாவடி #7Pallivarthi Panchayat Union Middle School, 1.Pallivarthi (R.V), and (P) Periya Kuruvadi Pitakai Ward-2 , 2.Pallivarthi (R.V), and (P)
பாமணிCPI6 சாவடிகள் · 3,546 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 1,311 வாக்கு (37.1%) · 60 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 35.4% · AIADMK 21.3% · NTK 5.3% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,546.
- 112 · CPI +3 · பாமணி — சாவடி #112Desingurajapuram Panchayat union Primary.School 1.Pamani (R.V), and (P) Palathadi street ward-4 ,
- 113 · TVK +62 · பாமணி — சாவடி #113Desingurajapuram Panchayat union Primary.School 1.Pamani (R.V), and (P) Desingrajapuram east street ward-4 ,2.Pamani (R.V), and (P)
- 114 · TVK +62 · பாமணி — சாவடி #114Pamani Government Higher Secondary 1.Pamani (R.V), and (P) Nedunthidal Ward -1 , 2.Pamani (R.V), and (P) Kallikattu street
- 115 · CPI +10 · பாமணி — சாவடி #115Pamani Government Higher Secondary 1.Pamani (R.V), and (P) Bharathiyar colony perumal kovil street ward-2 , 2.Pamani (R.V),
- 116 · CPI +82 · பாமணி — சாவடி #116Pamani Government Higher Secondary 1.Pamani (R.V), and (P) South street ward-2 , 2.Pamani (R.V), and (P) Mettu street ward-
- 117 · CPI +109 · பாமணி — சாவடி #117Pamani Government Higher Secondary 1.Pamani (R.V), and (P) Mariyamman Kovil Street Ward-3 , 2.Pamani (R.V), and (P) Rajan
பனையூர்CPI8 சாவடிகள் · 4,495 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 1,768 வாக்கு (39.5%) · 379 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 31.0% · AIADMK 24.2% · NTK 4.3% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 4,495.
- 39 · CPI +105 · பனையூர் — சாவடி #39Panaiyur Panchayat Union Elementary school 1.Panaiyur (R.V), and (P) Panaiyur North Arisana Street Ward-2
- 40 · CPI +56 · பனையூர் — சாவடி #40Panaiyur Government . High School Panaiyur 1.Panaiyur (R.V), and (P) Panaiyur Big Street Ward-3
- 41 · AIADMK +11 · பனையூர் — சாவடி #41Panaiyur Government Adidravidar Welfar 1.Panaiyur (R.V), and (P) Melamaruthur arisana street ward-1 ,
- 42 · CPI +100 · பனையூர் — சாவடி #42Panaiyur Government High School, Panaiyur- 1.Panaiyur (R.V), and (P) Panaiyur east west new street ward-1 , 2.Panaiyur (R.V), and
- 50 · AIADMK +74 · பனையூர் — சாவடி #50Panaiyur Panchayat union Primary.School 1.Panaiyur (R.V), and (P) Komalapettai North Street Ward-1 , 2.Panaiyur (R.V), and (P)
- 51 · TVK +9 · பனையூர் — சாவடி #51Panaiyur Panchayat union Primary .School 1.Panaiyur (R.V), and (P) Keelapanaiyur Thiruvasal Pattam Street Ward-2 , 2.Panaiyur
- 52 · CPI +0 · பனையூர் — சாவடி #52Panaiyur Panchayat union Middle.School 1.Panaiyur (R.V), and (P) Keelapanaiyur Mariyamman Kovil Street Ward- 3 , 2.Panaiyur
- 53 · CPI +77 · பனையூர் — சாவடி #53Panaiyur , Panchayat union Middle.School 1.Panaiyur (R.V), and (P) Keelapanaiyur Valaikanallur Street Ward- 4 , 2.Panaiyur (R.V),
பாண்டிCPI2 சாவடிகள் · 1,061 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 461 வாக்கு (43.5%) · 180 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 26.5% · AIADMK 25.6% · NTK 3.4% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,061.
- 207 · CPI +152 · பாண்டி — சாவடி #207Pandi Panchayat union Elementary 1.Pandi (R.V), and (P) Chempiyamangalam ward-1 , 2.Pandi (R.V), and (P) Pandi Arisana
- 207A · CPI +28 · பாண்டி — சாவடி #207A
பழையங்குடிTVK2 சாவடிகள் · 1,418 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 547 வாக்கு (38.8%) · 17 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 37.6% · AIADMK 19.8% · NTK 2.5% · TVAK 0.6%. மொத்த வாக்கு 1,418.
- 65 · TVK +20 · பழையங்குடி — சாவடி #65.Pazhaiyankudi Panchayat union Middle.School 1.Pazhaiyankudi (R.V), and (P) Akkam Pillaiyar Kovil Street Ward-1 , 2.Pazhaiyankudi
- 66 · CPI +3 · பழையங்குடி — சாவடி #66.Pazhaiyankudi Panchayat union Middle.School 1.Pazhaiyankudi (R.V), and (P) Indira colony ward-1 , 2.Pazhaiyankudi (R.V), and (P)
பெருகவாழ்த்தான் 1CPI4 சாவடிகள் · 2,226 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 683 வாக்கு (31.8%) · 21 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.9% · AIADMK 30.4% · NTK 5.7% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 2,226.
- 183 · AIADMK +1 · பெருகவாழ்த்தான் 1 — சாவடி #183Perugavalthan 2 Government Higher Secondary school 1.Perugavalthan 1(R.V) Perugavalthan (P) PudhuStreet ward 4 , 2.Perugavalthan 1(R.V)
- 184 · CPI +36 · பெருகவாழ்த்தான் 1 — சாவடி #184Perugavalthan 1 Government Higher Secondary school 1.Perugavalthan 1(R.V) Perugavalthan (P) Udiyar Street Mainroad Ward 3 ,
- 185 · AIADMK +14 · பெருகவாழ்த்தான் 1 — சாவடி #185Perugavalthan 2 Government Higher Secondary school 1.Perugavalthan 1(R.V) Perugavalthan (P) Santhai thoppu Street ward 3 ,
- 186 · TVK +21 · பெருகவாழ்த்தான் 1 — சாவடி #186Perugavalthan 3 Government Higher Secondary school 1.Perugavalthan 1(R.V) Perugavalthan (P) Kilayakkulathan Street ward 2 ,
பெருகவாழ்ந்தான் 2CPI2 சாவடிகள் · 1,071 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 344 வாக்கு (32.2%) · 20 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 30.3% · TVK 28.6% · NTK 8.2% · IND 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,071.
- 181 · CPI +12 · பெருகவாழ்ந்தான் 2 — சாவடி #181Perugavalthan 2 Panchayat Union Elementary School 1.Perugavalthan 2 (R.V), Perugavalthan (P) Edachimoolai Jeeva Street ward 1 ,
- 182 · TVK +12 · பெருகவாழ்ந்தான் 2 — சாவடி #182Perugavalthan 2 Panchayat Union Middle School 1.Perugavalthan 2 (R.V), Perugavalthan (P) Auvadaidevan Kulam Ward 2 ,
பின்னத்தூர்CPI4 சாவடிகள் · 2,401 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 848 வாக்கு (35.4%) · 52 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.2% · AIADMK 22.6% · NTK 7.6% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 2,401.
- 197 · CPI +25 · பின்னத்தூர் — சாவடி #197Tholi Panchayat union Middle.school Tholi - 1.Pinnathur (R.V), and (P) Serupanaiyur Ward-4 , 2.Pinnathur (R.V), and (P) Sothiriyam
- 218 · CPI +7 · பின்னத்தூர் — சாவடி #218Pinnathur Panchayat union Middle.School, 1.Pinnathur (R.V), and (P) Pinnathur Natham Ward-1 , 2.Pinnathur (R.V), and (P)
- 219 · CPI +55 · பின்னத்தூர் — சாவடி #219Pinnathur Panchayat union Middle.School, 1.Pinnathur (R.V), and (P) North Street Ward-1 ,2.Pinnathur (R.V), and (P) Alkattuveli
- 220 · TVK +35 · பின்னத்தூர் — சாவடி #220Pinnathur Panchayat union Middle.School 1.Pinnathur (R.V), and (P) Mannan Kottakam Ward-2 , 2.Pinnathur (R.V), and (P)
பிச்சங்கோட்டகம்CPI2 சாவடிகள் · 1,485 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 573 வாக்கு (38.7%) · 15 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 37.7% · AIADMK 16.7% · NTK 5.3% · BSP 0.5%. மொத்த வாக்கு 1,485.
- 208 · CPI +9 · பிச்சங்கோட்டகம் — சாவடி #208Pitchankottagam Panchayat union Primary.School 1.Pitchankottagam (R.V), and (P) Vadapathi adi-dravidar street ward-1 ,
- 209 · CPI +6 · பிச்சங்கோட்டகம் — சாவடி #209Pitchankottagam Panchayat union Primary.School 1.Pitchankottagam (R.V), and (P) Pitchankottagam Thenpathi Kudiyana Street Ward-2 ,
பூசலாங்குடிCPI3 சாவடிகள் · 1,664 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 657 வாக்கு (39.6%) · 45 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 36.9% · AIADMK 18.5% · NTK 3.9% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,664.
- 26 · CPI +5 · பூசலாங்குடி — சாவடி #26Poosalangkudi Panchayat union Middle.School 1.Poosalangkudi (R.V), and (P) Munniyur Arichandira Nadikarai ward- 1 ,
- 27 · CPI +37 · பூசலாங்குடி — சாவடி #27Poosalangkudi Panchayat union Middle.School 1.Poosalangkudi (R.V), and (P)Thuthadimoolai Kudiyana Street -1
- 28 · CPI +3 · பூசலாங்குடி — சாவடி #28Poosalangkudi Panchayat union Middle.School 1.Poosalangkudi (R.V), and (P) Chidambara Kottagam Adi-Dravidar Street-11 Ward-2 ,
புத்தகரம்TVK3 சாவடிகள் · 1,586 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 560 வாக்கு (35.4%) · 83 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 30.2% · AIADMK 29.3% · NTK 4.6% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,586.
- 193 · TVK +31 · புத்தகரம் — சாவடி #193Puthakaram Government Higher Secondary School 1.Puthakarama (R.V) Kummattithidal (P) Mattankulam Street ward 2 , 2.Puthakarama
- 194 · TVK +32 · புத்தகரம் — சாவடி #194Puthakaram Panchayat Union Middle 1.Puthakaram (R.V) Kummattithidal (P) Aattrakarai Street Kummattithidal Ward 1 ,
- 195 · AIADMK +0 · புத்தகரம் — சாவடி #195Puthakaram Government Higher Secondary school 1.Puthakaram (R.V) Kummattithidal (P) Kamala Nehru Street Ward 3 , 2.Puthakaram
புழுதிக்குடிCPI3 சாவடிகள் · 1,867 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 899 வாக்கு (48.3%) · 347 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.6% · AIADMK 16.4% · NTK 4.6% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,867.
- 29 · CPI +198 · புழுதிக்குடி — சாவடி #29Puzhuthikudi Panchayat union Primary.School 1.Puzhuthikudi (R.V), and (P) Keela Puzhuthikudi South Arisana Street Ward-1 ,
- 30 · CPI +78 · புழுதிக்குடி — சாவடி #30Puzhuthikudi Panchayat Union Middle School, 1.Puzhuthikudi (R.V), and (P) Kumaramangalam Kudiyana Street Ward-5 ,
- 31 · CPI +59 · புழுதிக்குடி — சாவடி #31Puzhuthikudi Panchayat Union Primary School, 1.Puzhuthikudi (R.V), and (P) Chozhanganallur South Arisana Street Ward-4 ,
இராயநல்லூர்CPI4 சாவடிகள் · 2,490 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 1,104 வாக்கு (44.5%) · 357 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.1% · AIADMK 20.5% · NTK 4.0% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 2,490.
- 54 · CPI +36 · இராயநல்லூர் — சாவடி #54Rayanallur Ramakrishna Aided Middle School 1.Chettiyamoolai (R.V), Rayanallur (P) Chettiyamoolai ward-2 , 2.Rayanallur (R.V) and
- 55 · CPI +94 · இராயநல்லூர் — சாவடி #55Rayanallur Ramakrishna Aided Middle School 1.Chettiyamoolai (R.V), Rayanallur (P) Chettiyamoolai Mainroad Vadapathi Ward-1,2 ,
- 56 · CPI +82 · இராயநல்லூர் — சாவடி #56Rayanallur Panchayat union Primary.School 1.Rayanallur (R.V), and (P) Rayanallur west street ward-3 , 2.Rayanallur (R.V), and (P)
- 57 · CPI +145 · இராயநல்லூர் — சாவடி #57Rayanallur Panchayat union Primary.School 1.Rayanallur (R.V), and (P) Nattu vaikkal Street Ward- 4 , 2.Rayanallur (R.V), and (P)
ரெங்கநாதபுரம்CPI2 சாவடிகள் · 1,218 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 458 வாக்கு (37.8%) · 99 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 29.6% · TVK 26.5% · NTK 5.1% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,218.
- 80 · AIADMK +26 · ரெங்கநாதபுரம் — சாவடி #80Renganathapuram Panchayat union Middle.School 1.Renganathapuram (R.V), and (P) Agraharam East Street Ward-1 , 2.Renganathapuram
- 81 · CPI +120 · ரெங்கநாதபுரம் — சாவடி #81Renganathapuram Panchayat Union Middle 1.Renganathapuram (R.V), and (P) Arisana North Street Ward-3 , 2.Renganathapuram
சங்கந்தி1 சாவடி · 865 வாக்குகள்
இங்கு சமநிலை: க. மாரிமுத்து (CPI), எஸ். பாண்டியன் (TVK) — தலா 310 வாக்குகள். AIADMK 22.8% · NTK 4.1% · TVAK 0.6%. மொத்த வாக்கு 865.
- 198 · CPI +0 · சங்கந்தி — சாவடி #198Sanganthi Panchayat union Primary. School 1.Sanganthi (R.V), and (P) Sanganthi East Street Ward-1 , 2.Sanganthi (R.V), and (P)
சேகல்CPI2 சாவடிகள் · 1,680 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 641 வாக்கு (38.4%) · 40 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 36.0% · AIADMK 18.6% · NTK 5.5% · BSP 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,680.
- 163 · CPI +24 · சேகல் — சாவடி #163Segal Panchayat union Middle.School Segal 1.Sekal (R.V), and (P) Sekal deevambalpattinam ward-1 , 2.Sekal (R.V), and (P) Sekal
- 164 · CPI +16 · சேகல் — சாவடி #164Segal Panchayat union Middle.School Segal 1.Sekal (R.V), and (P) Colony street madapuram ward-2 , 2.Sekal (R.V), and (P)
சேந்தமங்கலம்CPI1 சாவடி · 815 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 332 வாக்கு (40.8%) · 117 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 26.4% · AIADMK 25.1% · NTK 7.0% · TVAK 0.5%. மொத்த வாக்கு 815.
- 36 · CPI +117 · சேந்தமங்கலம் — சாவடி #36Sendamangalam Panchayat union elementary.School 1.Senthamangalam (R.V), and (P) North Kudiyana Street Ward-1 , 2.Senthamangalam
செருகளத்தூர்CPI1 சாவடி · 720 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 274 வாக்கு (38.1%) · 28 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 34.2% · AIADMK 20.4% · NTK 6.4% · IND 0.6%. மொத்த வாக்கு 720.
- 187 · CPI +28 · செருகளத்தூர் — சாவடி #187Serukalathur Panchayat union elementary.School 1.Serukalathur (R.V)and (P) ValaiStreet ward 1 , 2.Serukalathur (R.V)and (P) Kuyavar
சித்தமல்லிCPI2 சாவடிகள் · 1,375 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 566 வாக்கு (41.3%) · 144 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.8% · AIADMK 21.7% · NTK 5.0% · IND 0.6%. மொத்த வாக்கு 1,375.
- 188 · CPI +105 · சித்தமல்லி — சாவடி #188Sithamalli Panchayat Union Elementary. School 1.Sithamalli (R.V)and (P) Annanagar Ward 1 , 2.Sithamalli (R.V)and (P) Subbaiya Nagar
- 189 · CPI +39 · சித்தமல்லி — சாவடி #189Sithamalli Panchayat union Middle.School 1.Sithamalli (R.V) and (P) Kamaraj Nagar Ward 1 , 2.Sithamalli (R.V) and (P) Pattaveli
த.கீழக்காடுTVK2 சாவடிகள் · 1,306 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 469 வாக்கு (36.0%) · 55 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 31.8% · AIADMK 21.4% · NTK 9.2% · BSP 0.5%. மொத்த வாக்கு 1,306.
- 240 · TVK +81 · த.கீழக்காடு — சாவடி #240T.Keelakadu Panchayat union Middle.School. 1.T. Keelakadu (R.V), and (P) Vadakeelakadu Ward-1 , 2.T. Keelakadu (R.V), and (P)
- 242 · CPI +26 · த.கீழக்காடு — சாவடி #242T.Keelakadu Panchayat union Middle.School. 1.T. Keelakadu (R.V), and (P) Sathira Thoppu Ward-4 2.Keelakadu (R.V), and
தெற்கு நாணலூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,146 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 414 வாக்கு (36.2%) · 93 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 28.1% · AIADMK 25.6% · NTK 9.4% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,146.
- 153 · CPI +31 · தெற்கு நாணலூர் — சாவடி #153Therkunanalur Government High School , 1.Therkunanalur (R.V)and (P) Keela Harijana Street ward 1 , 2.Therkunanalur (R.V)and
- 154 · CPI +60 · தெற்கு நாணலூர் — சாவடி #154Therkunanalur Government High School , 1.Therkunanalur (R.V)and (P) Marinagari Mainroad Ward 2 , 2.Therkunanalur (R.V)and
தில்லைவிளாகம்AIADMK8 சாவடிகள் · 4,763 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: யு. பாலதண்டாயுதம் (AIADMK) — 1,679 வாக்கு (35.4%) · 235 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.5% · CPI 27.6% · NTK 5.5% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 4,763.
- 274 · TVK +19 · தில்லைவிளாகம் — சாவடி #274Thillaivilagam Government higher .Sec. School 1.Thillaivilagam (R.V), and (P) Keelakarai ward-1 , 2.Thillaivilagam (R.V), and (P)
- 275 · AIADMK +138 · தில்லைவிளாகம் — சாவடி #275Thillaivilagam Government higher. Sec.School 1.Thillaivilagam (R.V), and (P) Idayarkadu ward-2 , 2.Thillaivilagam (R.V), and (P)
- 276 · CPI +34 · தில்லைவிளாகம் — சாவடி #276Duravaranchettikadu in Panchayat union Primary.School 1.Thillaivilagam (R.V), and (P) Melakadu Ward-4
- 277 · AIADMK +38 · தில்லைவிளாகம் — சாவடி #277Duravaranchettikadu in Panchayat union Primary.School 1.Thillaivilagam (R.V), and (P) Duravanchettikadu Ward-5 , 2.Kazhuvankadu (R.V),
- 278 · AIADMK +76 · தில்லைவிளாகம் — சாவடி #278Therkukadu Thilaivilagam Panchayat union Middle.School 1.Thillaivilagam (R.V), and (P) Therkukadu Vaikalukku Keelpuram Ward-6
- 279 · AIADMK +80 · தில்லைவிளாகம் — சாவடி #279Therkukadu Thilaivilagam Panchayat union Middle.School 1.Thillaivilagam (R.V), and (P) Therkukadu Pattivaikalukku Melpuram Ward-7
- 280 · TVK +71 · தில்லைவிளாகம் — சாவடி #280Sengangkadu, Panchayat union Primary.School 1.Thillaivilagam (R.V), and (P) Aramangkadu Ward-8 , 2.Thillaivilagam (R.V), and (P)
- 281 · CPI +31 · தில்லைவிளாகம் — சாவடி #281Sengangkadu, Panchayat union Primary.School 1.Thillaivilagam (R.V), and (P) Chengangkadu Ward-9
திருக்களார்CPI2 சாவடிகள் · 1,289 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 488 வாக்கு (38.0%) · 28 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 35.9% · AIADMK 19.0% · NTK 5.8% · BSP 0.5%. மொத்த வாக்கு 1,289.
- 89 · CPI +38 · திருக்களார் — சாவடி #89Thirukkalar Panchayat Union Elementry .School 1.Thirukkalar (R.V), and (P) South Palla Street Ward-2 , 2.Thirukkalar (R.V), and (P)
- 90 · TVK +10 · திருக்களார் — சாவடி #90Thirukkalar Government High School Thirukkalar 1.Thirukkalar (R.V), and (P) East street ward-1 , 2.Thirukkalar (R.V), and (P) South
திருத்தங்கூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,152 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 484 வாக்கு (42.2%) · 117 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.0% · AIADMK 16.9% · NTK 6.9% · BSP 0.8%. மொத்த வாக்கு 1,152.
- 13 · TVK +35 · திருத்தங்கூர் — சாவடி #13Thiruthangoor Panchayat Union Primary School 1.Thiruthangoor (R.V), and (P) Road street ward-1 , 2.Thiruthangoor (R.V), and (P)
- 14 · CPI +152 · திருத்தங்கூர் — சாவடி #14Thiruthangoor Panchayat Union Primary School 1.Thiruthangoor (R.V), and (P) Colony Street Ward-3 , 2.Thiruthangoor (R.V), and (P) Big
திருத்துறைப்பூண்டிTVK21 சாவடிகள் · 13,832 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 5,666 வாக்கு (41.1%) · 626 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 36.6% · AIADMK 17.3% · NTK 4.2% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 13,832.
- 118 · TVK +4 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #118Thiruthuraipoondi National Aided Primary School. 1.Thiruthuraipoondi ( M) Mannargudi road ward-2 , 2.Thiruthuraipoondi ( M)
- 119 · TVK +33 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #119Thiruthuraipoondi National Aided Primary School. 1.Thiruthuraipoondi ( M) Ricemill Street Ward-2 , 2.Thiruthuraipoondi ( M)
- 120 · CPI +24 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #120Thiruthuraipoondi St Therasa Primary School ,R. S Road 1.Thiruthuraipoondi (M) Katcheri road ward-3 , 2.Thiruthuraipoondi ( M) Valastreet
- 121 · TVK +83 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #121Thiruthuraipoondi St Therasa Girls Higher Secondary 1.Thiruthuraipoondi ( M) Shengamala Street Ward-5 , 2.Thiruthuraipoondi ( M) North
- 122 · TVK +39 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #122Thiruthuraipoondi St Therasa Primary School 1.Thiruthuraipoondi (M) Vadapathi Dravidar Street Ward-6 , 2.Thiruthuraipoondi (M)
- 123 · TVK +207 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #123Thiruthuraipoondi St. Therasa Girls Higher Secondary 1.Thiruthuraipoondi (M) Kaluvamulli Street Ward-8 , 2.Thiruthuraipoondi ( M) Hospital
- 124 · CPI +11 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #124Thiruthuraipoondi St. Therasa Girls Higher Secondary 1. Thiruthuraipoondi (M) Hospital Road Ward-7. 2.Thiruthuraipoondi ( M) South
- 125 · TVK +73 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #125Thiruthuraipoondi Panchayat union Primary.School 1.Thiruthuraipoondi ( M) Thirukkulam vadakarai Ward-10 , 2.Thiruthuraipoondi ( M)
- 126 · TVK +119 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #126Thiruthuraipoondi Government Adi-dravidar. Welfare 1.Thiruthuraipoondi (M) Pamani road ward-11 , 2.Thiruthuraipoondi (M) Nadar Street
- 127 · CPI +21 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #127Thiruthuraipoondi Government Elementary School Adi- 1.Thiruthuraipoondi (M) Thaikkal Street Ward-13 , 2.Thiruthuraipoondi (M)
- 128 · TVK +3 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #128Thiruthuraipoondi Government Adi-dravidar. Welfare 1.Thiruthuraipoondi (M) Kamarajar street ward-15 , 2.Thiruthuraipoondi (M)
- 129 · CPI +10 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #129Thiruthuraipoondi Panchayat Union Middle School. 1.Thiruthuraipoondi (M) Rokkakuthagai Kudiyana Street Ward-16 ,
- 130 · CPI +13 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #130Thiruthuraipoondi Panchayat Union Middle School. 1.Thiruthuraipoondi (M) Thiruvasal Kottagam Adi-dravidar Street Ward 1,16 ,
- 131 · CPI +7 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #131Thiruthuraipoondi Victory Aided Primary 1.Thiruthuraipoondi (M) Bharathiyar Street Ward-17 , 2.Thiruthuraipoondi (M)
- 132 · CPI +0 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #132Thiruthuraipoondi Victory Aided Primary 1.Thiruthuraipoondi (M) Katchavarayan Adi-Dravidar Street Ward-18 ,
- 133 · CPI +28 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #133Thiruthuraipoondi Government Aided Elementary 1.Thiruthuraipoondi (M) Muthupet Adi-Dravidar Street Ward-19
- 134 · CPI +35 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #134Thiruthuraipoondi Government Aided Elementary 1.Thiruthuraipoondi (M) Muthupet Road Annanagar Ward-19
- 135 · TVK +60 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #135Thiruthuraipoondi Government Higher Secondary 1.Thiruthuraipoondi (M) Periyanayakipuram Ward-21 , 2.Thiruthuraipoondi (M) Board
- 136 · TVK +53 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #136Thiruthuraipoondi Govt Higher Secondary School (Boys) 1.Thiruthuraipoondi (M) Javulikadai Street Ward-22 , 2.Thiruthuraipoondi (M)
- 137 · TVK +91 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #137Thiruthuraipoondi Government Boys Higher Secondary 1.Thiruthuraipoondi (M) Nehru su.enlay colony ward-23 , 2.Thiruthuraipoondi (M)
- 138 · TVK +2 · திருத்துறைப்பூண்டி — சாவடி #138Thiruthuraipoondi St Therasa Primary School 1.Thiruthuraipoondi ( M) Mannargudi Road Rastha Eda Street Ward-24
திருவலஞ்சுழிTVK1 சாவடி · 919 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 382 வாக்கு (41.9%) · 41 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 37.4% · AIADMK 15.7% · NTK 4.4% · IND 0.2%. மொத்த வாக்கு 919.
- 64 · TVK +41 · திருவலஞ்சுழி — சாவடி #64Thiruvalanjuli Panchayat union Primary.School 1.Thiruvalanjuli (R.V) and (P) Kottakam ward-1 , 2.Thiruvalanjuli (R.V) and (P)
தோலிCPI1 சாவடி · 768 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 255 வாக்கு (33.4%) · 9 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.2% · AIADMK 28.4% · NTK 4.8% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 768.
- 196 · CPI +9 · தோலி — சாவடி #196Tholi Panchayat union Middle.school Tholi - 1.Tholi (R.V), and (P) Kalaikaranveli north adi-dravidar street ward-1 , 2.Tholi (R.V), and
தொண்டியக்காடுAIADMK2 சாவடிகள் · 1,688 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: யு. பாலதண்டாயுதம் (AIADMK) — 620 வாக்கு (36.9%) · 130 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 29.1% · TVK 26.1% · NTK 6.9% · IND 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,688.
- 292 · AIADMK +31 · தொண்டியக்காடு — சாவடி #292Munangkadu Panchayat union Primary.School 2.Thondiyakadu (R.V), and (P) Munangkadu West ,
- 293 · AIADMK +99 · தொண்டியக்காடு — சாவடி #293Melakadu Thondiyakadu Panchayat union Primary.School 1.Thondiyakadu (R.V), and (P) Melakadu Ward-4 , 2.Thondiyakadu (R.V), and (P) West
உதயமார்த்தாண்டபுரம்CPI6 சாவடிகள் · 3,658 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 1,855 வாக்கு (50.9%) · 837 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 27.9% · AIADMK 15.0% · NTK 5.0% · TVAK 0.3%. மொத்த வாக்கு 3,658.
- 221 · CPI +156 · உதயமார்த்தாண்டபுரம் — சாவடி #221Udhayamarthandapuram Panchayat union Middle.School 1.Udhayamarthandapuram (R.V), and (P) kudiyana Street Ward-1 ,
- 222 · CPI +89 · உதயமார்த்தாண்டபுரம் — சாவடி #222Udhayamarthandapuram Panchayat union Middle.School 1.Udhayamarthandapuram (R.V), and (P) Kudiyana Street Ward-2 ,
- 223 · CPI +245 · உதயமார்த்தாண்டபுரம் — சாவடி #223Udhayamarthandapuram Panchayat union Primary .School 1.Udhayamarthandapuram (R.V), and (P) Avikina Pallivasal Street ,
- 224 · CPI +194 · உதயமார்த்தாண்டபுரம் — சாவடி #224Udhayamarthandapuram Panchayath Union Primary School, 1.Udhayamarthandapuram (R.V), and (P) Indira colony , 2.Udhayamarthandapuram
- 225 · CPI +217 · உதயமார்த்தாண்டபுரம் — சாவடி #225Udhayamarthandapuram Panchayat union Primary .School 1.Udhayamarthandapuram (R.V), and (P) Thatcha Street , 2.Udhayamarthandapuram
- 226 · TVK +60 · உதயமார்த்தாண்டபுரம் — சாவடி #226Udhayamarthandapuram( Panchayat union Middle.School 1.Udhayamarthandapuram (R.V), and (P) North Palliyamedu ,
உப்பூர்TVK3 சாவடிகள் · 1,900 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் AIADMK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 687 வாக்கு (36.3%) · 137 வாக்கு வித்தியாசம். AIADMK 29.1% · CPI 27.0% · NTK 6.6% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,900.
- 227 · AIADMK +36 · உப்பூர் — சாவடி #227Uppur Panchayat union Middle. School, 1.Uppur (R.V(, and (P) Gopalasamuthirapuram ward-1 , 2.Uppur (R.V(, and (P) East
- 228 · TVK +49 · உப்பூர் — சாவடி #228Uppur Panchayat union Middle. School, 1.Uppur (R.V(, and (P) East Uppur Ward-2 ,
- 229 · TVK +133 · உப்பூர் — சாவடி #229Uppur Government Primary School 1.Uppur (R.V), and (P) Thiruthuraipoondi Salai , 2.Uppur (R.V), and (P) Colony Street ,
வடகாடுTVK2 சாவடிகள் · 1,028 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 348 வாக்கு (33.9%) · 19 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 32.0% · AIADMK 26.2% · NTK 7.1% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 1,028.
- 234 · TVK +31 · வடகாடு — சாவடி #234Vadakadu Panchayat union Middle.School 1.Vadakadu (R.V), and (P) Adi-dravidar street ward-1 , 2.Vadakadu (R.V), and (P)
- 235 · CPI +12 · வடகாடு — சாவடி #235Vadakadu Panchayat union Middle.School 1.Vadakadu (R.V), and (P) Sannathi North Street Ward-3 , 2.Vadakadu (R.V), and (P)
வடசங்கந்திCPI1 சாவடி · 506 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 191 வாக்கு (37.7%) · 44 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.1% · AIADMK 27.3% · NTK 5.7% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 506.
- 199 · CPI +44 · வடசங்கந்தி — சாவடி #199Vadasanganthi Panchayat union Primary.School 1.Vadasanganthi (R.V), and (P) East street ward-1 , 2.Vadasanganthi (R.V), and (P) West
வங்கநகர்TVK1 சாவடி · 911 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: எஸ். பாண்டியன் (TVK) — 287 வாக்கு (31.6%) · 15 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 29.9% · AIADMK 28.9% · NTK 8.6% · TVAK 0.6%. மொத்த வாக்கு 911.
- 158 · TVK +15 · வங்கநகர் — சாவடி #158Vanganagar Panchayat union Primary.School 1.Vanganagar (R.V). and (P) North adi-dravidar street ward-1 , 2.Vanganagar (R.V). and
வரம்பியம்CPI4 சாவடிகள் · 2,693 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 1,056 வாக்கு (39.3%) · 7 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 39.0% · AIADMK 15.6% · NTK 4.9% · BSP 0.6%. மொத்த வாக்கு 2,693.
- 98 · CPI +25 · வரம்பியம் — சாவடி #98Varambiyam Panchayat union Middle.School 1.Varambiyam (R.V), and (P) North Adi-Dravidar Street ward-1 , 2.Varambiyam (R.V),
- 100 · CPI +74 · வரம்பியம் — சாவடி #100Vittukatti Valluvar Aided Elementary School 1.Deevambalpuram (R.V), and (P) Vittukatti Middle Street Ward-2 , 2.Deevambalpuram
- 101 · TVK +42 · வரம்பியம் — சாவடி #101Varambiyam Panchayat union Primary.School 1.Varambiyam (R.V) and (P) Vittukatti Keela Arisana Street Ward-3 , 2.Varambiyam (R.V)
- 102 · TVK +50 · வரம்பியம் — சாவடி #102Varambiyam Panchayat union Primary.School 1.Varambiyam (R.V) and (P) Middle Street, Madapuram Ward-3 , 2.Varambiyam (R.V)
வாட்டார்CPI2 சாவடிகள் · 1,461 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 644 வாக்கு (44.2%) · 251 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 27.0% · AIADMK 23.7% · NTK 4.7% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 1,461.
- 78 · CPI +81 · வாட்டார் — சாவடி #78Vattar Panchayat Union Elementary School 1.Vattar (R.V), and (P) Arisana colony , 2.Vattar (R.V), and (P) Mainroad , 3.Vattar (R.V),
- 79 · CPI +170 · வாட்டார் — சாவடி #79Vattar Panchayat Union Elementary 1.Vattar (R.V), and (P) South Vattar , 2.Vattar (R.V), and (P) North Kudiyana Street ,
வேளூர்CPI2 சாவடிகள் · 1,769 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 678 வாக்கு (38.7%) · 138 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.8% · AIADMK 22.4% · NTK 6.8% · TVAK 0.4%. மொத்த வாக்கு 1,769.
- 103 · CPI +44 · வேளூர் — சாவடி #103Velur Aided Primary School Velur 614715 1.Thandalaicheri ward-1 , 2.Mainroad ward-2 , 3.West Street Ward-1 , 4.Layankarai
- 104 · CPI +94 · வேளூர் — சாவடி #104Velur Aided Primary School Velur 614715 1.Velur (R.V), and (P) South street ward-2 , 2.Velur (R.V), and (P) Vettukulam street ward-
வெங்கத்தான்குடிCPI1 சாவடி · 948 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 368 வாக்கு (38.9%) · 59 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 32.7% · AIADMK 20.4% · NTK 7.6% · TVAK 0.2%. மொத்த வாக்கு 948.
- 148 · CPI +59 · வெங்கத்தான்குடி — சாவடி #148Venkathankudi Panchayat union Middle .School 1.Venkathankudi(R.V)and (P) North Harijana Colony Ward 1 , 2.Venkathankudi (R.V)and
வேப்பஞ்சேரிCPI2 சாவடிகள் · 1,138 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 398 வாக்கு (35.1%) · 48 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 30.8% · AIADMK 26.6% · NTK 6.5% · BSP 0.5%. மொத்த வாக்கு 1,138.
- 205 · CPI +22 · வேப்பஞ்சேரி — சாவடி #205Veppanchery Panchayat union Primary.School 1.Veppanchery (R.V), and (P) Keelapandi North Street Ward-1 , 2.Veppanchery (R.V), and
- 206 · CPI +3 · வேப்பஞ்சேரி — சாவடி #206Veppanchery Panchayat union Primary.School 1.Veppanchery (R.V), and (P) Veppenchery Manthai Street Ward-2 , 2.Veppanchery (R.V),
விக்கிரபாண்டியம்CPI2 சாவடிகள் · 1,517 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 542 வாக்கு (35.8%) · 103 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 29.0% · AIADMK 27.7% · NTK 6.5% · BSP 0.3%. மொத்த வாக்கு 1,517.
- 8 · CPI +6 · விக்கிரபாண்டியம் — சாவடி #8Vikkirapandiyam Government High School, 1.Vikirapandiyam (R.V), and (P) West Agraharam Ward-1 , 2.Vikirapandiyam (R.V), and
- 9 · CPI +95 · விக்கிரபாண்டியம் — சாவடி #9Vikkirapandiyam Government High School, 1.Vikirapandiyam (R.V), and (P) Ramachandrapuram ward-2 , 2.Vikirapandiyam (R.V),
விளக்குடிCPI4 சாவடிகள் · 2,633 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 924 வாக்கு (35.3%) · 41 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 33.8% · AIADMK 24.4% · NTK 5.3% · IND 0.5%. மொத்த வாக்கு 2,633.
- 58 · TVK +17 · விளக்குடி — சாவடி #58Vilakkudi Government higher secondary .School 1.Vilakkudi (R.V), and (P) North street ward-1 , 2.Vilakkudi (R.V), and (P) Mariyamman
- 59 · CPI +64 · விளக்குடி — சாவடி #59Vilakkudi Government higher secondary 1.Vilakkudi (R.V), and (P) Sadachi veetadi arisana street ward-2 , 2.Vilakkudi (R.V), and
- 60 · TVK +12 · விளக்குடி — சாவடி #60Vilakkudi Government higher secondary School 1.Vilakkudi (R.V), and (P) Sivan Kovil Muthal Vettukulam Mudiya Ward-3
- 61 · CPI +39 · விளக்குடி — சாவடி #61Vilakkudi Panchayat union Primary.School 1.Vilakkudi (R.V), and (P) Samichi pattam kudiyana street ward-1 , 2.Vilakkudi (r.v), and
விளாங்காடுAIADMK2 சாவடிகள் · 1,352 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் CPI
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: யு. பாலதண்டாயுதம் (AIADMK) — 462 வாக்கு (34.3%) · 81 வாக்கு வித்தியாசம். CPI 28.3% · TVK 28.3% · NTK 8.5% · BSP 0.2%. மொத்த வாக்கு 1,352.
- 289 · CPI +8 · விளாங்காடு — சாவடி #289Karpaganatherkulam Panchayat union Primary.School 1.Vilangkadu (R.V), and (P) East karaiyangkadu ward-1
- 290 · AIADMK +69 · விளாங்காடு — சாவடி #290Karpaganatherkulam Panchayat union Primary.School 1.Vilangkadu (R.V), and (P) West Karaiyangkadu Ward-2 , 2.Vilangkadu (R.V), and (P)
விளத்தூர்CPI1 சாவடி · 691 வாக்குகள்2-ஆம் இடம் TVK
இங்கு வெற்றி பெற்றவர்: க. மாரிமுத்து (CPI) — 265 வாக்கு (38.5%) · 4 வாக்கு வித்தியாசம். TVK 37.9% · AIADMK 20.3% · NTK 2.9% · BSP 0.1%. மொத்த வாக்கு 691.
- 20 · CPI +4 · விளத்தூர் — சாவடி #20Vilathur Panchayat union Primary.School 1.Vilathur (R.V), Katchanam (P) Vilathur Maanmutti Street Ward- 1 , 2.Vilathur (R.V),
பொருந்தும் ஊர் அல்லது சாவடி இல்லை — சாவடி எண்ணை முயலுங்கள்.
294 சாவடிகள், முதலிடம் பெற்ற கட்சியின் நிறத்தில் — எண்ணைத் தொட்டால் அந்தச் சாவடி திறக்கும்.
வாக்குச்சாவடி எண்களும் முகவரிகளும் ஏப்ரல் 2026 தேர்தலுக்கானவை. இனி வரும் தேர்தல்களில் உங்கள் வாக்குச்சாவடியை electoralsearch.eci.gov.in தளத்திலோ, 1950 என்ற உதவி எண்ணை அழைத்தோ அறியலாம்.
தொகுதி முடிவு, ஏப்ரல் 2026
2021 பொதுத்தேர்தலில் இத்தொகுதியில் சிபிஐ 30,068 வாக்கு வித்தியாசத்தில் வென்றது.
அடுத்து
- க. மாரிமுத்து — திருத்துறைப்பூண்டி எம்எல்ஏ 2026சுயவிவரம், பிரமாணப் பத்திரம்: சொத்து, வழக்குகள், கல்வி
- திருத்துறைப்பூண்டி தேர்தல் முடிவு 2026: சிபிஐ வெற்றிஏப்ரல் 2026 முடிவு, எல்லா வேட்பாளர்களும்; 2011–2026 பொதுத்தேர்தல் வெற்றியாளர்கள்
- மன்னார்குடி வாக்குச்சாவடி, ஊர் வாரியான முடிவு 2026
- திருவாரூர் வாக்குச்சாவடி, ஊர் வாரியான முடிவு 2026
- நன்னிலம் வாக்குச்சாவடி, ஊர் வாரியான முடிவு 2026
- திருவாரூர் மாவட்ட எம்எல்ஏ பட்டியல் 2026
உங்கள் தொகுதி, ஊர் அல்லது எம்எல்ஏவைத் தேடுங்கள்
மேலும் பாருங்கள்
இந்தத் தொகுதி பற்றி மேலும்
தபால் வாக்கு, முக்கிய எண்கள், கவனிக்க வேண்டியவை — தேவையானதைத் தொட்டுத் திறக்கவும்.
தபால் வாக்கு — யார் முன்னிலை?
முக்கிய எண்கள்
- ஊர் வாரியாக மிகப் பெரிய வித்தியாசம்: முத்துப்பேட்டை (23 சாவடி) — க. மாரிமுத்து (CPI) 4,019 வாக்கு வித்தியாசத்தில் முன்னிலை.
- ஊர் வாரியாக மிக நெருக்கமான போட்டி: வரம்பியம் (4 சாவடி) — க. மாரிமுத்து (CPI) வெறும் 7 வாக்கு வித்தியாசத்தில் முன்னிலை.
- தபால் வாக்குகள்: மொத்த வாக்கில் 0.9% (1,810 / 191,030). க. மாரிமுத்து பெற்ற பங்கு: தபால் வாக்கில் 51.0%, சாவடி (EVM) வாக்கில் 38.7%.
எந்தக் கட்சி எங்கு பலம்?
இந்தத் தொகுதியில் கவனிக்க வேண்டியவை
இந்தப் பக்கம் பற்றி
திருத்துறைப்பூண்டி தொகுதியில் உள்ள 294 வாக்குச்சாவடிகளிலும் — எந்தக் கிராமத்தில், எந்த வேட்பாளருக்கு, எத்தனை வாக்கு கிடைத்தது என்பதை இங்கே பார்க்கலாம். மேலே உங்கள் ஊரின் பெயரை அல்லது சாவடி எண்ணை தேடுங்கள்.
பிழையைத் தெரிவிக்கweb@tnexplorer.com